Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Nghiêng ngả, cao to đen hôi như hồi xưa gấu hơn cán bộ ơi =))

hieu-già khú

đấy, gấu thế này cơ mà​
He he bất đắc dĩ mới lại phải hiện nguyên hình 8-}

Mà đảo chính có khác, thành chủ đề nóng ngay được :))
ôi, bác hiếu cùng chủng tộc với ng gì trong avatar ý nhể =)) e hình như cũng rứa :))
Cùng gì cơ, chưa hiểu. Dạo này nhậu nhiều mất trí rồi :D

kiukiu

Well-Known Member

Em thấy khi bác nhoẻn miệng cười là lúc ấy bác oách nhất.:))

Cẩn thận cái nik lại giống biển xe Ngoại Giao bây giờ =))
Em thấy đanh đá nhất vẫn là bác đấy@-).
Htrc bác k đi off, e bùn lém đấy, nhớ hôm mùng 1/7 đc bác dẫn dắt tham dự e mới đc tham gia 1 cộng đồng vui như lầy, e cảm ơn bác lắm. Lần sau bác cố gắng thu xếp công việc sớm hơn để vui cùng ae nhá;)

Mới đó mà thời gian thấm thoắt thoi đưa, xờ-bing-cờ-nai giờ đã là thuyền theo lái, zai theo nàng, nhanh ghê ha, lâu quá ko gặp cả 2 vợ chồng xờ-binh, miềng nhớ lần đầu gặp đi cái xe độ phi cứ tành tạch ra uống trà chanh uống say ngất ngư mới về, ôi ... hôm nào gặp ôn hàn kể khổ nhé :x

ôi, bác hiếu cùng chủng tộc với ng gì trong avatar ý nhể =)) e hình như cũng rứa :))

Thấy có sừng có mỏ phát vào nhận nhau đồng hương đồng khói ngay, gớm quá các cán bộ, tính dằn mặt ae đây mà >:)

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Mới đó mà thời gian thấm thoắt thoi đưa, xờ-bing-cờ-nai giờ đã là thuyền theo lái, zai theo nàng, nhanh ghê ha, lâu quá ko gặp cả 2 vợ chồng xờ-binh, miềng nhớ lần đầu gặp đi cái xe độ phi cứ tành tạch ra uống trà chanh uống say ngất ngư mới về, ôi ... hôm nào gặp ôn hàn kể khổ nhé :x
Hik, mới vô hội đc gần nửa năm mà e đã có biết bao cảm xúc, kỉ niệm với Hội.
...
Em chẳng biết nói gì hơn, em xin chân thành cảm ơn ae, cảm ơn Hội HD Hà Nội^:)^
avatar hay thế mà bác hiếu chưa xem, chắc toàn bận ... rùi >:)
Bận... là bận j hả bác. E chỉ thấy bác ấy bận nhậu nhẹt thôi, e lo lắng, kẻo lại mất chức sớm. Ae mất nhờ:(

Hik, mới vô hội đc gần nửa năm mà e đã có biết bao cảm xúc, kỉ niệm với Hội.
...
Em chẳng biết nói gì hơn, em xin chân thành cảm ơn ae, cảm ơn Hội HD Hà Nội^:)^
Ờ đúng mình cũng có nhiều kỷ niệm, giờ thì đã biết thế nào là HD, thế nào là Vodka :))

HN có vẻ yên rồi nhỉ, tạm nghỉ đi nhậu thôi :D

ATTD

Nhìn đâu cũng thấy VODKA với Beer, kinh quá chẳng có Cocacola gì cả !

Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010

doc_khach dạo này thơ vẫn gớm nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:

kiukiu

Well-Known Member

Chỗ phố Đội Cung ( cuối Bà Triệu ) đóng rồi hả pác :)

Vâng, chỗ đó từng là đại bản doanh của ae HD chuyên tụ tập chém gió, sau lần off test thiết bị và đầu phát HD tháng 10 thì quán chính thức đóng cửa, hơi tiếc vì chỗ đó gần trung tâm nhất, tiện đi lại và không gian khá rộng :)

Vâng, chỗ đó từng là đại bản doanh của ae HD chuyên tụ tập chém gió, sau lần off test thiết bị và đầu phát HD tháng 10 thì quán chính thức đóng cửa, hơi tiếc vì chỗ đó gần trung tâm nhất, tiện đi lại và không gian khá rộng :)

Em có tí cổ đông ở ON CAFE nhà văn hoá thanh niên Hồ Thiền Quang . Để bàn thử xem có hợp tác được ko =D>

Bên trên