Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

HDCP

Super Moderators
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Mấy bác chưa vào tù nên chưa biết trong đó sung sướng thế nào đâu, bác mèo cứ thích đi đi về về là phải=))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Mấy bác chưa vào tù nên chưa biết trong đó sung sướng thế nào đâu, bác mèo cứ thích đi đi về về là phải=))
Còn bác, bác đã "được" đi ra "đảo" chưa:-?:)) Chỗ đó sung sướng lắm à, htrc e hỏi bác Lâm cũng bảo thế. E cũng nên thử 1 lần coi sao=))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Không biết bác có dám không, em là em nghĩ bác vừa cưới vợ, bác mà đi tù dài hạn là khổ cho bà xã nhà bác đấy=))
Thế thì bác nhầm, e mà đi tù dài hạn thì người vui sướng nhất là vợ e đấy. Đang suốt ngày càu nhàu e ôm máy cả ngày đây này=))

cuzzy1

Well-Known Member

doc_khach

Active Member

hihi bac meo chac lai cb tiep tuc bj bat thuj hehe di vo tu quen rui ma nhung ko bit lan nay dc bao nhju lau day? e sorr vi ko viet co dau dc nha.

kiukiu

Well-Known Member

hihi bac meo chac lai cb tiep tuc bj bat thuj hehe di vo tu quen rui ma nhung ko bit lan nay dc bao nhju lau day? e sorr vi ko viet co dau dc nha.

Thằng Khách này năm mới phải phong cho nó danh hiệu Bựa No.1 =))
Đừng hỏi tại sao nhé, tự vấn lương tâm đi ku em =))

kiukiu

Well-Known Member

ho ho ko dam ko dam no 2 thoai no 1 danh cho bac chu hehe

Chú mà nhận No.2 thì nói chung là không có No.1 , thế thôi =)) Cứ ăn chơi nhảy múa hú hí chán chê đi, vỗ cho béo vào, về đây anh cắt ngẩu pín của chú đem đi bán rồi chia cho chú 1 nửa cũng tha hồ xèng mà nhậu chui nhé =))

dark_devil_90

Well-Known Member

ko hiểu 2 câu này của bác kiukiu :-/
Trai vô tửu như kỳ vô phong

Gái vô phòng kỳ vô phong cũng phất

doc_khach

Active Member

Chú mà nhận No.2 thì nói chung là không có No.1 , thế thôi =)) Cứ ăn chơi nhảy múa hú hí chán chê đi, vỗ cho béo vào, về đây anh cắt ngẩu pín của chú đem đi bán rồi chia cho chú 1 nửa cũng tha hồ xèng mà nhậu chui nhé =))

hơ hơ lão kiu kì thật. em có đi lẻ quả nào đâu mà lão la em thế :(

Bên trên