Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Re: Ðề: Danh sách thành viên HD Hà Nội

Em xin chào tất cả các bác, anh chị, các em(nếu có) trong diễn đàn HD Việt Nam. Em mới được ông anh rủ rê về thể loại HD và thấy rất thích. Em tham gia diễn đàn mong các bác, anh chị em trong cộng đồng HD chỉ giáo để có được cách thưởng thức đỉnh cao nhất!

Cho mình tham gia với nhé.

Các bác mới có thể vào đây giao lưu làm quen: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=46563
Sau đó tham gia các buổi offline Hà Nội hoặc sinh hoạt thường xuyên trên hdvietnam

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Topic chém gió HD Hà Nội

Hề hề, hóa ra ý bác là độc diễn, độc thoại, độc đáo đó hả:))
Mời bác vào chém gió cùng gia đình chém gió bọn e cho vui=))

Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Sao phải ra nhỉ? :-" Vào đây chém để còn đánh thức các bác đang I-) chứ! Mấy bác độc diễn mãi thế sao đc!!! X_X
Bác mới gặp sơ cấp chém gió mà đã ngại à, gặp trùm chém gió nó chém thô bạo và quyết liệt lắm, không kịp đỡ đâu :))

HDCP

Super Moderators

Bác không thuộc về Thủ đô nên bác Hiếu không cấp được cho bác đâu ạ. Bác xin mấy sếp chỗ bác cấp cho:))

Không thuộc thủ đô thì các sếp chỗ bác không linh động được à? Cửa sau đi, có phong bì lót tay mà sếp Hiếu ơi. Bác Sờ ping hộ em một lời với.:((

Bác không thuộc về Thủ đô nên bác Hiếu không cấp được cho bác đâu ạ. Bác xin mấy sếp chỗ bác cấp cho:))

Không thuộc thủ đô thì các sếp chỗ bác không linh động được à? Cửa sau đi, có phong bì lót tay mà sếp Hiếu ơi. Bác Sờ ping hộ em một lời với.:((

Cũng có thể được, vấn đề nó là bao nhiêu thôi. Mà là mem thường rồi, sếp gì nữa đâu :D :))

quytocxxx

Active Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Hê hê! Phải chém tới tấp mới zui chứ!
Chân mình đỡ rồi! offline lần tới chắc đi được! Nhưng bây giờ bác nào chủ trì ấy nhỉ? :-?
Không có BDH thì off tết sao vui đc nhỉ? [-(

meomatto

Active Member

Ờ, giờ mới để ý thấy Nick này của ông Cựu Trưởng trở về trạng thái BT rồi. he he

quytocxxx

Active Member

Thấy uy tín của bác Hiếu GL cao lắm mà! Về lại làm sếp chắc đơn giản nhể!

Có bác nào biết tại sao Lâm công tử lại đi trại cải tạo ko nhỉ ;))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Đối tác lớn nhất của e đã bỏ rơi e, ra đảo 1 mình rồi các bác ơi, e buồn quá:(

HDCP

Super Moderators

Một tuần nữa Lâm đại hiệp sẽ về, ra đảo an dưỡng đổi gió một chút càng vui chứ sao:)) đi mà chả rủ anh em đi cùng cho vui, chán vãi.

dangnham

Khiếp Sờ ping Sờ pem lên bài viết nhanh nhỉ, mới hôm qua em thấy hơn 1800 bài thì phải, mà hôm nay đã gần 2100 rồi =))

Bên trên