Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

quytocxxx

Active Member
Ðề: Topic Chém Gió HD Hà Nội

Mấy hôm nữa lượn qua Sing. Không biết giờ này bên đây có bán cái gì hấp dẫn không nhỉ? Mà hình như đang trong tháng sale của nó thì phải! :-?

doc_khach

Active Member

hờ hờ bên đó thấy ông a e bảo lắm thứ hay lắm nhưng phải chịu khó đi mò mẫm thì phải ;))

stamina

Bác nào có link dạy word (2003 or 2007)- excel ở các trường Đại học không send e với :D

dangnhuquynh

Mấy hôm nữa lượn qua Sing. Không biết giờ này bên đây có bán cái gì hấp dẫn không nhỉ? Mà hình như đang trong tháng sale của nó thì phải! :-?

chính xác là mùa sale off của nó kéo dai đến hết ngày 24/7. Off giá kinh khủng lắm. có cái 95% chứ không như Việt Nam đâu. yên tâm mà mua

dungcoi82

Member

Các bác thích loại gì em mua cho? Dâu, bạc hà, vani... hay siêu mỏng siêu cảm giác hay loại có gai? Chỗ em công tác nó bán nhiều lắm! :))
Mà bác sinh năm 82 ah? Nếu đúng thì bằng tuổi mình.

Vầng em sinh năm 82. Bác mua cho em mỗi loại 1 hộp cho nó có cái thay đổi nhá. :D

linhlinh88

Well-Known Member

chính xác là mùa sale off của nó kéo dai đến hết ngày 24/7. Off giá kinh khủng lắm. có cái 95% chứ không như Việt Nam đâu. yên tâm mà mua

chữ kí em thế này được chưa lão
bác quý tộc xem có ip4 giảm giá 95% thì xách hộ em chục chiếc =))

quytocxxx

Active Member

Bác có kinh nghiệm mua ở Sing thì chỉ giáo cho em cái! Em cũng được nhiều người mách nhưng chung chung quá! Sang Sing lần đầu nên gà quá!

doc_khach

Active Member

=)) cứ mỗi người nhờ bác QTXXX thế này thì sợ đến lúc bác ấy về nước qua hải quan bị bắt vì cái tội buôn .... trốn thuyế =))

dangnhuquynh

Bác có kinh nghiệm mua ở Sing thì chỉ giáo cho em cái! Em cũng được nhiều người mách nhưng chung chung quá! Sang Sing lần đầu nên gà quá!

lão sang đấy gọi chú Jaipre đang công tác bên đấy. chú ấy là ma bên đấy rồi sẽ hướng dẫn đi mua. Bên ấy nó bé lắm mà. Có cái trung tâm thương mại to vật. tất cả bán ở đấy. nếu cần em sẽ bum số của Jai vao hòm thư cho bác "số Singapore nhé". Còn theo kinh nghiệm của em bác mua hàng bên đấy đừng bao giờ mua hàng điện tử và điện máy (ngoại trừ hàng ở Việt Nam không có) vì thuế loại hàng này bên đấy rất cao suy ra không có lợi. hàng em thấy ngon nhất và dễ mua là quần áo hàng hiệu. Như lacoste, LV, Boss, Levis.... có những cái áo, túi đợt này được giảm giá đến 95% đấy. mà hàng mua ở Trung tâm thương mại lớn bên đấy là hàng xịn 100%. chứ đừng mua ở cửa hàng nhỏ hoặc chợ do người Việt bán nhé. hiiiiiiiiiiiiiii

dangnhuquynh

chữ kí em thế này được chưa lão
bác quý tộc xem có ip4 giảm giá 95% thì xách hộ em chục chiếc =))

chú bỏ cái chứng nhận đi. Chú cho quả miệng vào đấy dã man quá. to hay nhỏ để sau này người yêu chú kiểm chứng. không phải la làng lên thế. Giống như mấy chú Gay cứ bào tôi không bị Gay

nguyenkim

Well-Known Member

Giờ ở đây thành nơi nhờ mua hàng ấy rồi! Các bác cứ vậy hà! Bác qtxxx có mua thì mua giúp em 1 cái nha!

Bên trên