Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

tiger_eye

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Dậy thôi....dậy thôi...cafe ăn sáng thôi cả nhà ơi :x

HD Tây Ninh

Well-Known Member
Đi bộ đội mà nhìn béo tốt thế kia thì ngon rồi! Ko uổng phí công lao anh em chúc tụng trước khi chú lên đường! :))

Em cũng chưa được đi bộ đội, nhưng không hiểu sao mấy cán bộ nơi em chả đưa giấy mời gì cả :-", mặc dù tuổi cũng lớn rồi.
Giá mà được mặc Áo lính một lần sướng biết mấy O:)

TR0JAN

oh, mình vừa cafe sáng xong tiếc là ko có bạn hiền

Oắt con này, Có số của anh mà cafe ko gọi :D - Lần sau về gọi anh nhé, anh tặng chú mấy quyển tạp chí toàn người đẹp, mang vào đơn vị xé cho mỗi bạn 1 tờ để ấy cho nhanh :))

Bạn hiền là bạn dư lào? Bạn hiền là phải có tiền? :))

vuthehoa

Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Oắt con này, Có số của anh mà cafe ko gọi :D - Lần sau về gọi anh nhé, anh tặng chú mấy quyển tạp chí toàn người đẹp, mang vào đơn vị xé cho mỗi bạn 1 tờ để ấy cho nhanh :))

Bạn hiền là bạn dư lào? Bạn hiền là phải có tiền? :))

Nhưng em nó cafe tận Ninh Bình mà,gọi liệu có đủ thời gian để đi không hay dọc đường quay về giặt tã :D:D:D:D:D

vuthehoa

Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Anh ơi! Xã hội giờ tân tiến rồi! Toàn dùng bỉm thôi! ;))

Thế chú ứ hiểu vấn đề gia đình,bỉm nhà anh chỉ dùng khi cho cháu đi chơi nhé,các mẹ chỉ thích cho con dùng tã có vài cái lợi,một là tiết kiệm kinh tế cho gia đình,hai là không sợ vấn đề về ngoài da (tuy tốt thế nào nhưng cũng bí và không tốt cho bé) Quan trọng nhất là tạo điều kiện cho bố luôn ở nhà không lang thang đàn đúm rượu bia nói xấu vợ khi vợ bị xấu :)):)):)):)):)):)):))

dangnhuquynh

Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Thế chú ứ hiểu vấn đề gia đình,bỉm nhà anh chỉ dùng khi cho cháu đi chơi nhé,các mẹ chỉ thích cho con dùng tã có vài cái lợi,một là tiết kiệm kinh tế cho gia đình,hai là không sợ vấn đề về ngoài da (tuy tốt thế nào nhưng cũng bí và không tốt cho bé) Quan trọng nhất là tạo điều kiện cho bố luôn ở nhà không lang thang đàn đúm rượu bia nói xấu vợ khi vợ bị xấu :)):)):)):)):)):)):))

Anh không đăng ký vụ 1/7 em lại nhờ người Ban nick anh khỏi khu vực bây giờ ........:))

linhnguyen5187

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Cái quan trọng ở đây là bố cháu bận đi tiếp khách! Bố cháu mà ở nhà giặt tã thì các chú của cháu lấy ai vui cùng! ;))

vuthehoa

Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Công văn:
Sửa cái chữ ký là một.
Thay cái avatar là hai. (lý do nhìn như cái vòng tránh ấy ý. :D )
Xem thêm, giống cực :))
Đặt v

Vừa mới được một đinh đã đòi nghiên cứu và đi dặt vòng,tiện làm vài đinh đi rồi hẵng đặt không mai mốt lại mất công tháo dỡ mệt lắm

Bên trên