Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Nhok

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

a Kiên đây mừ , thế thằng Si nó có khỏe không ? em như voi như thế thì nó có chịu dc ko :))

Bác update thông tin chậm quá, em với bạn ý chia tay lâu rồi, kk :D

Mà sao lại lập nick mới vậy cưng, dạo này có đi câu cá không, em đi câu để còn có cá để ăn nào :">

pktrungkien

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Bác update thông tin chậm quá, em với bạn ý chia tay lâu rồi, kk :D

Mà sao lại lập nick mới vậy cưng, dạo này có đi câu cá không, em đi câu để còn có cá để ăn nào :">

Ngày đăng ký :15-01-2009 trước cả cưng đóa, vợ mới sinh e bé nên lâu rùi có đi dc đâu :(

Nhok

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Ngày đăng ký :15-01-2009 trước cả cưng đóa, vợ mới sinh e bé nên lâu rùi có đi dc đâu :(

Chả sướng quá còn gì, chịu khó chiều vợ đi sau này vợ còn thả cửa cho mà đi câu cá =))

Em không thấy anh có thể xin nghỉ được sao?

Thế để em dụ dỗ lão ý xuống Cẩm Phả chơi với anh nhá :D

hieuhadong

Re: "Mùa Thu qua những ống kính" - Dành cho anh em HDHN

Thật ra hôm đó chỉ có 2h30' cho cả đi lại 2 chiều + chờ đợi mẫu thay đồ...nên ko có nhiều ảnh chưa kể chụp lỗi + trùng góc nên thực ra cũng hết ảnh mà lên rồi =))

vuthehoa

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Chả sướng quá còn gì, chịu khó chiều vợ đi sau này vợ còn thả cửa cho mà đi câu cá =))

Thế để em dụ dỗ lão ý xuống Cẩm Phả chơi với anh nhá :D

Lại bị lật kèo rồi,đang định dụ dỗ anh Nhok đi xả hơi thì bị anh ý dụ dỗ lại >:)>:)>:)

Nhok

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Lại bị lật kèo rồi,đang định dụ dỗ anh Nhok đi xả hơi thì bị anh ý dụ dỗ lại >:)>:)>:)

Đừng có mà tưởng bở, em chỉ giúp hai người gần nhau hơn mà thôi =))

Chứ em ko có đi đâu nhé ;))

vuthehoa

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Đừng có mà tưởng bở, em chỉ giúp hai người gần nhau hơn mà thôi =))

Chứ em ko có đi đâu nhé ;))

Đang mơ thì bị gọi dậy đi làm,chán qúa đi......................................................ơ mà chiều nay là nghỉ cuối tuần rồi nhỉ?

Nhok

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Đang mơ thì bị gọi dậy đi làm,chán qúa đi......................................................ơ mà chiều nay là nghỉ cuối tuần rồi nhỉ?

Em còn sáng mai nữa, haiz :-<

Cơ mà mai được tặng 9 lọ sơn móng tay :">

Happy Weekend :x

dh201hy

Well-Known Member

Thật ra hôm đó chỉ có 2h30' cho cả đi lại 2 chiều + chờ đợi mẫu thay đồ...nên ko có nhiều ảnh chưa kể chụp lỗi + trùng góc nên thực ra cũng hết ảnh mà lên rồi =))

Em còn vừa chụp vừa canh đồng hồ về nấu cơm kìa =))

dangnhuquynh

Ðề: Re: "Mùa Thu qua những ống kính" - Dành cho anh em HDHN

Quăng gì! Cụ ném vỡ hết cửa kính nhà em rồi đổ cả xe lấp hết cổng rồi! Không có lối ra nên ko lên hình được! :(

ôi giời. Chưa lên hình đã hết thì chụp làm gì .....................Phải bắn full thẻ chứ. toàn thẻ khủng long mà .....................=))

linhnguyen5187

Hết sao đc, còn chứ nhung mà đang bị xe đá của cụ Đông chạn lối! Để em bốc đi đã rồi em mới lên đc!

dangnhuquynh

Ðề: Re: "Mùa Thu qua những ống kính" - Dành cho anh em HDHN

Hết sao đc, còn chứ nhung mà đang bị xe đá của cụ Đông chạn lối! Để em bốc đi đã rồi em mới lên đc!

Để anh cho tụi đệ nó bốc đi cho. Gì chứ chuyện nhỏ mà. lên hình đi không lại ăn cả quả núi đá bây giờ ........=))

TR0JAN

Òa. Hóa ra hôm đó vui nhất vẫn là buổi nhậu lúc trưa. E thấy ngon miệng và vui mồm :D

Đề nghị đổi tên thớt là Nhậu Cuối Thu :)
Hoặc
Cuối thu với lẩu gà dấm bỗng

ProSkyR

Well-Known Member
Re: Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Không lẽ một tay 2 cháu ! Pờ rồ ! :))

Thì Pờ rồ sẵn mà...

Bên trên