Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Hải Đăng

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Thế cơ à ??? Bác lấy tin ở đâu thế ?!
Tin này em lấy từ cái quán bán đồ ăn phố Vạn Kiếp ấy bác.
Mà tháng 10 em ra HN, tết em cũng ra, k biết có thể gặp bác mình đi khách sạn, à lộn đi caphe k nhỉ?
Có nồi mà thổi chưa nhỉ? ;))
Nồi á bác, cái này bác yên tâm, k có nồi chúng em cũng thổi được mà =))
Có thánh mới biết được bác nhỉ ?;))
Thánh nào cầm trịch nick này nhỉ, khai mau?

Hải Đăng

Ok bác ! :D
Sắp đến tháng 10 rồi. Ra kiếm vợ hở bác ?!:))
Bác đoán bậy bạ mà đúng thế
Tháng 10 này em ra mắt nhà gái, k biết có xuôi chèo mát mái ko, thấy lo lắng quá
Nhà thì nghèo, ba má đông, xấu zai khoai bé lại chẳng có xu nào dính đít, thật khó lấy lòng nhà gái :(

thinhkappa

Well-Known Member

Bác đoán bậy bạ mà đúng thế
Tháng 10 này em ra mắt nhà gái, k biết có xuôi chèo mát mái ko, thấy lo lắng quá
Nhà thì nghèo, ba má đông, xấu zai khoai bé lại chẳng có xu nào dính đít, thật khó lấy lòng nhà gái :(
Mấy cái này ko cần , cần có cái mồm dẻo được rồi.:))

Chỉnh sửa lần cuối:

vincle

Tết thiếu nhi nhà mình có chuẩn bị ọp ẹp gì ko các cụ nhể

Hải Đăng

Bác lại chém ! Bác cứ giở mấy bài tự sự của bác ra cả nhà gái đổ hết ấy chứ !
Bác cứ đùa, nhà gái xây bê tông 4 tấm mặt tiền, lại dựng bậc tam cấp, móng cốt dầm chéo, em tự sự mà đổ cả nhà gái thì có mà...đổ nợ luôn ấy :(

anhgraphy

Active Member

Nơi các bạn chém gió nhưng không nói những điều nhảm nhí, vô nghĩa, câu bài quá đáng. Các bạn có thể nói những chuyện trên trời, dưới biển nhưng tuyệt đối không nói đến những vấn đề nhạy cảm và bị cấm theo quy định của diễn đàn

anhgraphy

Active Member

các bác tư vấn cho em kích thước xây ngôi nhà để nghe nhạc cho hay với ạ

pioneer700

các bác tư vấn cho em kích thước xây ngôi nhà để nghe nhạc cho hay với ạ

Bác nói chung chung quá anh em khó tư vấn, bác cho thông số kỹ thuật cụ thể để anh em biết còn tư vấn cho sát chứ: Thể loại nhạc nghe, nghe với ai, nghe trong hoàn cảnh nào, điều kiện kinh phí, điều kiện thủy thổ ra sao .... =))

binhhc

Moderator

Kính gửi BĐH và các thành viên CLB HD Hà Nội.

Tôi là binhhc, hiện là Chủ tịch CLB HD Thái Nguyên
Từ ngày 20/9/2013, BQT diễn đàn hdvietnam đã bổ nhiệm tôi vào vị trí Mod, trực tiếp quản lý Box Hội HD các địa phương (trước đây do Mod Tieubaocaca đảm trách).
Với công việc mới như hiện nay, tôi rất mong được BĐH cùng toàn thể các thành viên của HD Hà Nội ủng hộ giúp đỡ tôi trong công việc điều hành Box.
Nếu có vấn đề gì cần trao đổi hoặc giải quyết, đề nghị mọi người gửi vào Inbox cho tôi.
Trân trọng!

vuthehoa

Từ ngày 20/9/2013, BQT diễn đàn hdvietnam đã bổ nhiệm tôi vào vị trí Mod, trực tiếp quản lý Box Hội HD các địa phương (trước đây do Mod Tieubaocaca đảm trách).
Với công việc mới như hiện nay, tôi rất mong được BĐH cùng toàn thể các thành viên của HD Hà Nội ủng hộ giúp đỡ tôi trong công việc điều hành Box.
Nếu có vấn đề gì cần trao đổi hoặc giải quyết, đề nghị mọi người gửi vào Inbox cho tôi.
Trân trọng!

Chúc mừng bác nhé,em mời bác một hơi.

hoabantrang

Well-Known Member

Trân trọng!

Vậy là có quan tổng mới ! Làm lễ rửa chức thôi bác.

Bên trên