Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

kimngu12

Active Member
cái từ chú chồng mấy bác là hiểu theo nghĩa là chú của chồng nhưng ở đây cũng có thể hiểu theo nghĩa là thằng chồng nhưng mình vẫn gọi là chú chồng vì thằng chồng vẫn còn trẻ mình có thể gọi là chú chồng như là gọi chú mày, mấy chú vậy. nhưng nói chung là thằng chồng không phải đi tù

HDCP

Super Moderators
Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

cái từ chú chồng mấy bác là hiểu theo nghĩa là chú của chồng nhưng ở đây cũng có thể hiểu theo nghĩa là thằng chồng nhưng mình vẫn gọi là chú chồng vì thằng chồng vẫn còn trẻ mình có thể gọi là chú chồng như là gọi chú mày, mấy chú vậy. nhưng nói chung là thằng chồng không phải đi tù

ơ cái bác này, trả lời thật thà ngay thẳng như của bác thì box này đâu gọi là box chém gió ;))

goldenbuffalo

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Thú thực là ý em hỏi như ý bác Kimngu12 ạ, còn thì bác Vuthehoa đáp xoay hay quá :)) Trời lạnh nhể các bác nhể, em hỏi khí ko phải chứ trời lạnh như này các bác đc mấy xăng ti ;))

ilVietnam

Well-Known Member

Thú thực là ý em hỏi như ý bác Kimngu12 ạ, còn thì bác Vuthehoa đáp xoay hay quá :)) Trời lạnh nhể các bác nhể, em hỏi khí ko phải chứ trời lạnh như này các bác đc mấy xăng ti ;))

Bác hỏi tế nhị quá chắc gì các bác ấy đã trả lời :-" mà có trả lời toàn đưa số ảo =))

pioneer700

Bác hỏi tế nhị quá chắc gì các bác ấy đã trả lời :-" mà có trả lời toàn đưa số ảo =))

Đúng thật, kiểu này toàn là số đo của các thánh thôi, chắc chẳng ai dám đưa ra con số của mình kả!=))

pioneer700

Em đang cần bài để đăng, nên spamm chút vào đây!

Chân thành khuyên bác nên bắt thân làm quen với vài thành viên rất có kinh nghiệm trong vấn đề này:
1. Tusontay
2. Hoasimtim
.....
Bác cứ bảo là do hoangtuak có thư tay giới thiệu nhé!:D=))

hoainam116

Em mới chân ướt chân ráo bước vào thể loại Hd này mong anh em HN chỉ bảo giúp đỡ :v

ilVietnam

Well-Known Member

Năm nay kinh tế khó sẽ tổ chức theo hình thức khó ;))

@Thái Khang: còn mỗi 40 pọt để thăng cấp mà chả thấy bác chịu chém thì đến khi nào lên được đây nhở ;))

invisible9x

Táo Tàu

@Thái Khang: còn mỗi 40 pọt để thăng cấp mà chả thấy bác chịu chém thì đến khi nào lên được đây nhở ;))

Phải em thì chỉ 1 lúc là em phụt được 40 post ngay :))

vincle

Có tí tuổi rồi phọt hơi khó nhường cho thanh niên bác ạ

Phải em thì chỉ 1 lúc là em phụt được 40 post ngay :))

Bên trên