Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

congphu88

Member
Ðề: COPY PHIM HD MIỄN PHÍ TẠI HÀ NỘI

Bác chủ là SV thế mà đã có gấu với kinh doanh trà chanh thật là đáng nể
đáng nể gì đâu bác, chỉ là quán nước thôi mà :D, gấu là vợ chưa cưới chứ đã cưới đâu mà đáng nể
Mà em chưa hiểu bác nói là nể về vấn đề gì, mở quán vỉa hè hay là lấy vợ sớm là đáng nể??

v_t

Member

anh toàn uống cafe, trà chanh chưa uống bao giờ :D, hôm nào ghé qua quán em uống xem thế nào. tiện thể copy vài phim. sn88 giờ mà chuẩn bị lấy vợ là đáng nể rồi. anh hồi ra trường đi làm vài năm mà vẫn chưa biết chọn cô nào yêu :D

congphu88

Member

anh toàn uống cafe, trà chanh chưa uống bao giờ :D, hôm nào ghé qua quán em uống xem thế nào. tiện thể copy vài phim. sn88 giờ mà chuẩn bị lấy vợ là đáng nể rồi. anh hồi ra trường đi làm vài năm mà vẫn chưa biết chọn cô nào yêu :D

đấy là anh học chăm quá chưa để ý thôi à! trà chanh thì nó giải khát hơn cafe anh ạ, cũng chưa biết khi nào lấy. Quan niệm của em về vấn đề này là: kiếm đủ tiền nuôi vợ nuôi con thì hãy lấy, chứ nếu không kiếm đủ mà để cho người ta phải khổ thì mình là loại đàn ông gì, bao nhiêu tuổi lấy với em không quan trọng :D

congphu88

Member

tối nay ở quán trang bị bóng Plasma Magic. Mọi người thích thì ghé tham quan nhé :D

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: HOT! HOT! HOT! GIAO LUU TRUC TUYEN OFF LINE VOI ANH EM DA NANG

=P~ =P~ =P~

CHÀO CÁC BÁC HÀ NỘI BUỔI CHIỀU THỨ 7 VUI VẺ - NHẬU KHỎE - ĐÁ BANH HAY

kiukiu

Well-Known Member

------------------Thích nhỉ:x

Thích j thế bác anbinhdo ;;)
Kể em nghe phát , tò hết cả mò ;;)
Cử đại diện vào đó mà mất hút luôn , chả biết tình xờ hình nó ra mần răng ;))

anbinhdo

Well-Known Member

Thích j thế bác anbinhdo ;;)
Kể em nghe phát , tò hết cả mò ;;)
Cử đại diện vào đó mà mất hút luôn , chả biết tình xờ hình nó ra mần răng ;))
-------------------
Mấy Bác có Men Cơn Gió Lạ xinh thế...sao không có các Bác nào đăng ký thế..Em ở xa chứ em ở gần cũng đăng ký Men ấy 1 xuất..không biết ý mấy Bác sao đây *-:)

Lại Văn Sâm

-------------------
Mấy Bác có Men Cơn Gió Lạ xinh thế...sao không có các Bác nào đăng ký thế..Em ở xa chứ em ở gần cũng đăng ký Men ấy 1 xuất..không biết ý mấy Bác sao đây *-:)

Đã gặp gỡ rồi hả bạn :x

Lại Văn Sâm

-----------------------
Đã gặp rồi Bác Sâm, người xinh ra phết..không biết Bác nào đã chiêm ngưỡng dung nhan chưa..Em thấy quá tuyệt đấy :x

Mình chưa gặp nhưng 1 số bạn HN gặp rồi đó, thấy bảo xinh lắm, thơ ca thì tuyệt vời :x

anbinhdo

Well-Known Member

Mình chưa gặp nhưng 1 số bạn HN gặp rồi đó, thấy bảo xinh lắm, thơ ca thì tuyệt vời :x
-----------------------
Hay lắm người đẹp mà thơ ca cũng hay nữa,,,khó tìm lắm.Nếu bác tìm hiểu cũng hay đấy

congphu88

Member

Up cho ngaỳ mới, cầu trời đừng mưa :D
Hôm qua đi phủ Tây Hồ đen như chấy, bóc xổ số trượt sạch :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên