Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

dungcoi82

Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Về Quảng ninh thì em chả sợ ai hết cả=)) Các bác cứ cậy hội đông gần nhà bắt nạt em:((

Ô giữa tháng 10 em vi hành Quảng Ninh 1 tuần, nhớ đón tiếp em đấy. Lúc ấy lại bảo không quen thì ngại lắm.

H

HD Hà Nội

Guest
Ðề: Offline định kỳ HD Hà Nội 14h ngày 26 / 9 / 2010

Mình mát tay nhể, mở topic là có chiến tranh ngay, bác rongthep22 trả lời em đi rồi "thánh chiến" luôn cho nó gọn :))
@ Nhok: Bác nghi ngờ gì em cơ ?

Nhok

E rất dễ tính , cơ mà bác ấy nghĩ sâu xa quá , lại có mấy bác khác PM làm bác ấy khó chịu lây sang em :(

bác rongthep22 trả lời em đi rồi "thánh chiến" luôn cho nó gọn

PM đi cho gọn rồi close cái topic này là đc rồi :)

Nhok

Ðề: Đi chơi Trung Thu ngày 22 / 9 / 2010 ( Hình ảnh Trang 8 )

Hôm qua trăng mới đẹp :))

Đi lượn thì rõ là bụi nhưng ngắm trăng ko ngồi nhà đc ;))

dungcoi82

Member

Thoai em đi vào với gấu đêy, chúc bác hát dê và cả nhà một đêm vui vẻ. :D

H

HD Hà Nội

Guest

E rất dễ tính , cơ mà bác ấy nghĩ sâu xa quá , lại có mấy bác khác PM làm bác ấy khó chịu lây sang em :(

PM đi cho gọn rồi close cái topic này là đc rồi :)
Sao phải PM và close làm gì cơ ?
Mải cãi nhau các bác đăng ký còn sắp chỗ :))

H

HD Hà Nội

Guest

Nhà em chỉ theo tôn giáo là Rock thôi bác ạ\m/

Nếu tôn giáo Rock thì có thể kêu gọi Hội Rock đi Off cái đó có ai cấm đâu ?
Còn các cuộc Off khác nếu không hiểu hoặc không thích thì có thể không đi ( Cái này cũng không ai cấm :-?? )

H

HD Hà Nội

Guest

Nhân tiện ở đây có 1 số bác pm cho rằng tôi chỉ "bán" nhạc thông qua hình thức đóng quỹ. Việc thu quỹ là do chủ trương của Hội HDHN (chi tiết thế nào mời các bác xem trong box Hà Nội) còn về phần tôi xin nói rõ tôi KHÔNG kinh doanh bất cứ sản phẩm âm nhạc nào trên HDVietnam, tất cả những album nhạc tôi sẵn sàng chia sẻ vô vụ lợi, không yêu cầu bất kỳ khoản phí nào và hầu hết những album này tôi đều đã up lên forum, các bác có thể download dễ dàng.
Em cũng nói luôn với các bác khác, Nhạc hay phim của Hội HD Hà Nội sẵn sàng copy và chia sẻ miễn phí cho thành viên trong Hội hoặc các thành viên các tỉnh khác không đòi hỏi và yêu cầu đóng bất kỳ khoản chi phí nào. Tuy nhiên cũng phải có chọn lọc chứ không phải ai cũng có thể có quyền đòi hỏi người ta copy cho :)>-

Hội rock em còn chả gặp bao h.
Đi vui em mới đi chứ

Thế thì bảo vui là đi, chứ nói đi không hiểu các bác nói gì lại tưởng các bác nói Tiếng dân tộc lại bị ép đi nghe :))

HDCP

Super Moderators

Em cũng nói luôn với các bác khác, Nhạc hay phim của Hội HD Hà Nội sẵn sàng copy và chia sẻ miễn phí cho thành viên trong Hội hoặc các thành viên các tỉnh khác không đòi hỏi và yêu cầu đóng bất kỳ khoản chi phí nào. Tuy nhiên cũng phải có chọn lọc chứ không phải ai cũng có thể có quyền đòi hỏi người ta copy cho :)>-

Thế thì bảo vui là đi, chứ nói đi không hiểu các bác nói gì lại tưởng các bác nói Tiếng dân tộc lại bị ép đi nghe :))

Vâng, xin cám ơn các bác, em ở tỉnh khác xin đăng ký một suất.

HDCP

Super Moderators

Bài viết phạm quy đấy bác >:)

Bác tham dự cuộc Offline này ạ ?

Cuộc này chắc là em không thể, còn những cuộc sau có điều kiện thì em tham gia, ở xa quá không tiện đường xá và thời gian cho lắm. Cám ơn bác đã quan tâm.

H

HD Hà Nội

Guest

Mong các bác nghĩ cho vui chứ đừng sâu xa quá :))

:| ớ á , bác này lạ nhỉ :))

Em vẫn tham gia đấy bác , đóng phí là có chuyện như mẹ thanhtung ốm thì chúng ta đi thăm hay off ... chứ ko phải chỉ trong chuyện đi copy và ngồi tán phét

Nhân đây e nói cho bác biết em bận thì lần này em ko tham gia đc , em vẫn đi chơi với mọi người đấy thôi , lần off tháng sau em đi , tháng sau nữa em cũng đi thì bác coi cái chuyện quan tâm hay không quan tâm là thế nào

Chán bác quá !

Hiểu ý nhau rồi, khổ quá, cũng tại ít đi Off ý mà >:)
Mà đi Off đông đông cả hội chứ đi off riêng với dangnham thì ai biết được đâu :))

dangnham

Đông vui quá nhỉ, đi từ sáng đến giờ mới về. Chưa ăn uống gì. Ai có gì cho em ăn trực với =))

Bên trên