Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Lâm Gia Trang

Ðề: Danh sách thành viên HD Hà Nội

Bác nên mời bác Hội trưởng đến nhà chơi, xem xét hoàn cảnh cụ thể bác ấy có thể gắn tag Thành viên dự thính hoặc Thành viên danh dự cho bác. Nhưng nói gì thì nói bác cũng nên thường xuyên login để chém gió, khi đó thời gian dưỡng thương sẽ trôi qua nhanh thôi. Chúc bác sớm bình phục.

Ý bác buihung là đi cửa sau đây :D

Thực ra gắn cái tag cho bác chả khó khăn gì nhưng ít ra bác phải đi off vài ba lần cho anh em biết mặt, online đều nữa là được thôi, hiện tại bác đang đau chân thì đợi đến Tết Âm lịch, cũng nhanh thôi :)
Nghe nói bác Trưởng khoái uống rượu ngoại Walker và hút 555 lắm
Em đăng ký rồi sao vẫn chưa có tên các bác ơi :-?
Bác hunggz bận đi công tác, khi về sẽ làm cho các bác, yên tâm bác chỉ việc đóng tiền quỹ hàng tháng đầy đủ là được roài :))
E ở HN2 có được gắn tag của hội HDhanoi không các bác :d
Hình như Hội HN không thấy nói có khu vực HN1-2-3, chỉ có HN thoai :D

giomua

Well-Known Member
Ðề: Hỗ trợ mua CD gốc ca nhạc hải ngoại cho thành viên

Các bác ơi, DVD karaoke có bán không ạ. Em muốn hỏi để đặt hàng DVD Karaok 54 Những khúc hát ân tình, giá cả thế nào ạ

nguyenthuc

Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

lạnh quá, ra đường chắc sun vài thứ hớ hớ

anh ơi ở trong nhà anh có mặc bikini không ạ sao kêu lạnh ác quá, nhà em chưa có gấu lên hỏi thử thôi, em bé lắm đùng chém em mất hết thì khổ hàng xóm anh à hư hư

huy_tung2910

anh ơi ở trong nhà anh có mặc bikini không ạ sao kêu lạnh ác quá, nhà em chưa có gấu lên hỏi thử thôi, em bé lắm đùng chém em mất hết thì khổ hàng xóm anh à hư hư

bác ây ở bắc cực mà
chưa có gấu thì qua sở thú. làm 1 con:))

H

HD Hà Nội

Guest
Ðề: Hỗ trợ mua CD gốc ca nhạc hải ngoại cho thành viên

Ông hội trưởng hình như còn nợ mình 1 cái đĩa thì phải :(

Anh mua giúp em album:
Có hàng rồi, 2 bác alo lấy hàng nhé
Các bác ơi, DVD karaoke có bán không ạ. Em muốn hỏi để đặt hàng DVD Karaok 54 Những khúc hát ân tình, giá cả thế nào ạ
Chủ yếu hỗ trợ mua cho anh em HD Hà Nội là chính bác ạ, đối tượng khác thích thì cũng ok. giá 600k bác ạ

HDCP

Super Moderators

Chào các bác, lâu lâu ghé vào thăm nhà các bác tý. Có gì mới không ạ?

HDCP

Super Moderators

Có mới, tình hình lâu mà vẫn thấy bác mới bằng 1 nửa của em, bao giờ mới lấy được ngai vàng đây :))

Cái ngai vàng của bác chắc chả bao giờ em với tới, từ bỏ cái ước mơ viển vông ấy rồi bác ạ.b-(

Bên trên