Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

pioneer700

Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

XIn hỏi, Ngọ Xuân Giao là gì ạ...tò mò tên nick của bác Mod local Hà nội quá ạ....

Chắc là một lối chiết tự ý mờ:
Ngọ = Ngựa!
Xuân = Mùa Xuân!
Giao = Giao hợp!

Kết hợp 3 ý trên, theo nguyên tắc suy luận quy nạp, ta được câu sau đây:

Ngọ Xuân Giao = Giao hợp với Ngựa vào mùa Xuân!;)):))

chienchoe

Member

Ngọ = Ngựa!
Xuân = Mùa Xuân!
Giao = Giao hợp!

bác làm em buồn cười quá :)

100hz

Member

Ngọ = Ngựa!
Xuân = Mùa Xuân!
Giao = Giao hợp!

Bác làm e xoạc mồm rồi đây. Cái tên bác Giao hay thế mà bác suy luận ra còn hay hơn.
Ko biết B.Giao nhận đc tin này chưa ko biết.

100hz

Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

[h=2]Topic chém gió HD Hà Nội [Spam][/h]

Chỉnh sửa lần cuối:

pioneer700

Bác làm e xoạc mồm rồi đây. Cái tên bác Giao hay thế mà bác suy luận ra còn hay hơn.
Ko biết B.Giao nhận đc tin này chưa ko biết.

Nhận được thì sao mà không được thì sao nhỉ? Cứ koi như là có tý "Trà Chanh Chém Gió" Đê!:))

zzzvtvt

Em có sưu tập 1 số clip "Yêu Khoa Học" khá đẹp, chất lượng 720p và 1080p. Các bác nào có nhu cầu inbox em nhé ^^! Sr 4 spam !

manhhuy8x

Active Member

Lâu lắm mới vào diễn đàn, không biết bác nào còn nhớ em không :">

pioneer700

Xin lỗi các bác cho em spam 20 bài viết để đủ điều kiện lập topic ( Lần đầu tiên nhận thông báo không đủ điều kiện do thiếu bài viết )

Bác Sì Pam nhiều nơi quá, cẩn thận kẻo lại bị ăn thẻ phạt bây h, cứ vào mấy trang local HD mà chém thì ko lo phạm luật đâu!:D

binhhc

Moderator

Xin lỗi các bác cho em spam 20 bài viết để đủ điều kiện lập topic ( Lần đầu tiên nhận thông báo không đủ điều kiện do thiếu bài viết )
Thay vì post bài với nội dung như nhau ở 1 chỗ thì sao bạn không vào các box kỹ thuật rồi post bài bình luận đúng nội dung thì chả mấy mà cũng được 20 bài mà.
Hiện nay bạn đã lập được topic mới, nên mình xin phép vẫn phải dọn dẹp các bài bạn post trùng nội dung (Spam) trên đây. Mong bạn thông cảm.

hieu-gialam

Hô hô, người cũ, lạ mà quen :))
LQA nàng ấy giờ ra sao? ;))
Cảm ơn bác đã hỏi thăm, nàng ấy vẫn đang....trong tù đó 8-}
Thay vì post bài với nội dung như nhau ở 1 chỗ thì sao bạn không vào các box kỹ thuật rồi post bài bình luận đúng nội dung thì chả mấy mà cũng được 20 bài mà.
Hiện nay bạn đã lập được topic mới, nên mình xin phép vẫn phải dọn dẹp các bài bạn post trùng nội dung (Spam) trên đây. Mong bạn thông cảm.
Ok bác, bác xóa hết các bài em viết topic khác luôn cũng dc ạ, nhìn rối mắt quá. Để lại cho em cái topic em lập thôi là đẹp.
Em là ghét nhất mấy bác chuyên spam đấy :">

hoabantrang

Well-Known Member

Lâu lắm mới thấy bác Hiếu xuất hiện.
Bác vẫn mạnh chứ ?! Không biết "vợ" bác đi du học trời tây thế nào rồi ? Em vẫn nhớ có cái ảnh "vợ" bác đang cho chim bồ câu ăn. :)

HDCP

Super Moderators

Lâu lắm mới thấy bác Hiếu xuất hiện.
Bác vẫn mạnh chứ ?! Không biết "vợ" bác đi du học trời tây thế nào rồi ? Em vẫn nhớ có cái ảnh "vợ" bác đang cho chim bồ câu ăn. :)

Em lại nhớ hình ảnh nữ hoàng nội y LQA... à nhầm... nữ hoàng lossless múa cột hàng ngày trên bảng xếp hạng thành viên =))

Bên trên