Topic chúc mừng sinh nhật thành viên HDHN

overkillx

Huyền Thoại
Ðề: Chúc mừng siêu sếp Overkillx ( Trang 34 )

Chúc mừng chúc mừng. bác killx đã lên chức to rùi, a e đề nghị bác ý tổ chức giải PS3 đê :))

Sẽ có nhiều việc để làm hơn nhưng nếu có giải PS3 thì vẫn chiến tốt :))

Chúc mừng bác Overkillx nhé!

Chúc bác Văn sức khỏe để bọn em tiếp tục được làm phiền hehe.

Cám ơn tất cả các bác ủng hộ :)

overkillx

Huyền Thoại

Em chúc mừng sếp ạ , để ăn mừng vụ này sếp chỉ cần gắn em cho em cái tag Thành viên HD HN để em đưa vợ đi đẻ cho nó hãnh diện

Vụ này thì cho dù là Ẹc min thì vẫn phải phụ thuộc bác Trưởng không thì lại mang tiếng lạm dụng chức quyền thì chết :D

TQN

Chúc mừng bác!

- Chiều rảnh nhớ alo em vụ cafe nhé!

doc_khach

Active Member

hợ hợ chúc mừng bác Overkill nhá. xanh lá cây đẹp hơn xanh nước biển roài ;))

Ờ há, giờ mới biết vụ này.

Chúc mừng bác "súp lơ mốc " nhé :D

doc_khach

Active Member

Bác này, sao lại là "súp lơ mốc", phải là "súp bơ mốc" chứ:-j.
Mấy hôm nốc VODKA nhiều lắm vào, đi khuya về "éo iệng" mất rồi à=))

súp lơ mốc nó mới còn có ít màu xanh xanh lá cây chứ còn súp bơ mốc thì món này lạ em chưa nghe thấy. mà có thấy thì chắc nó màu trắng trắng roài =))

Kinh3D

Chúc mừng bác overkillx mới lên chức mới nhé.

dangnham

Chúc mừng chúc mừng. Nghe nói tối nay đi ăn mừng xuyên đêm với springknife thì phải :))

Em chúc mừng sếp ạ , để ăn mừng vụ này sếp chỉ cần gắn em cho em cái tag Thành viên HD HN để em đưa vợ đi đẻ cho nó hãnh diện

Vụ này thì cho dù là Ẹc min thì vẫn phải phụ thuộc bác Trưởng không thì lại mang tiếng lạm dụng chức quyền thì chết :D
Phong bì tháng này của các Hội, nhóm đã có nhưng chưa thấy cái phong bì nào có tên: vangiangnguyen198 . Mai là 29/12 sắp hết tháng rồi :-??

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Chúc mừng chúc mừng. Nghe nói tối nay đi ăn mừng xuyên đêm với springknife thì phải :))
Vừa đi tỉ thí PS3 cùng siêu sếp về (chứ có đi over night như ku Nhâm nói đâu:-??). Lên chức cái sếp đá kinh hơn hẳn, sút rầm rầm... về phía gôn mình=)), vừa đá vừa cười vỡ bụng=)).
Phong bì tháng này của các Hội, nhóm đã có nhưng chưa thấy cái phong bì nào có tên: vangiangnguyen198 . Mai là 29/12 sắp hết tháng rồi :-??
Vào mùa gặt của bác Trưởng rồi=P~. A Giang chuẩn bị vài cái phong bì đê, đi sếp Hiếu thì nhớ lót tay cả siêu sếp nữa nhé;))

meomatto

Active Member

Chúc mừng Bác lên Sắp-bờ nhé! :D
HDHN lại có người làm chức To để nhờ rồi. He he.

Oh yes có em đây , phong bì là như thế nào bác hiếu nhỉ . Sắp tới em được nghỉ 3 ngày bác cho em địa điểm để em đưa cái phong bì . Kiếm chỗ nào đông đúc lộm nhộm như quán beer ý để tránh đội FBI của HD HN bác nhé:-@:-@:-@:-@

Vừa đi tỉ thí PS3 cùng siêu sếp về (chứ có đi over night như ku Nhâm nói đâu:-??). Lên chức cái sếp đá kinh hơn hẳn, sút rầm rầm... về phía gôn mình=)), vừa đá vừa cười vỡ bụng=)).

Anh cũng có bộ PS3 vừa sắm nhưng mà trình còn kém lắm chưa giao lưu được . Mà nếu có đá cũng phải giả vờ thua chứ đá với sếp mà thắng thì đừng hòng được gắn tag

BKG

Oh yes có em đây , phong bì là như thế nào bác hiếu nhỉ . Sắp tới em được nghỉ 3 ngày bác cho em địa điểm để em đưa cái phong bì . Kiếm chỗ nào đông đúc lộm nhộm như quán beer ý để tránh đội FBI của HD HN bác nhé:-@:-@:-@:-@

Lại thêm 1 vụ xì đăng đan tình ái nhằm Gắn tag , người liên quan lần này không ai khác vẫn là hieu-gia-lam và một nhân vật mới nổi : vangianguyen198
Mật Vụ BKG Chính thức điều tra =)) =)) =))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Anh cũng có bộ PS3 vừa sắm nhưng mà trình còn kém lắm chưa giao lưu được . Mà nếu có đá cũng phải giả vờ thua chứ đá với sếp mà thắng thì đừng hòng được gắn tag
A có hả, thích thế, e cũng đang kiếm xiền sắm 1 bộ đá ở nhà cho lành, ra ngoài đá, đi đêm hôm, vợ nó hok thích.
A cứ luyện đi, đợi trình cao rồi đi thi đấu với e và các bác khác;));;)

meomatto

Active Member

Đá PS mà đá ở nhà thì mất đi nhiều cái hay rồi. Điển hình là không Chửi được thằng cầu thủ. Hé hé

Đá PS mà đá ở nhà thì mất đi nhiều cái hay rồi. Điển hình là không Chửi được thằng cầu thủ. Hé hé

Đúng đấy bác mèo ơi . Nhiều hôm em vừa đá vừa chửi bậy bị vợ nó tát cho rụng cả răng , nó bảo trong nhà không được chửi bậy ảnh hưởng đến thế hệ tương lai thế mới tức. Chơi pes mà không được chửi bới thì chán

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

E với các bác ấy nhà mình thi đấu có bao giờ chửi cầu thủ đâu, toàn chửi trọng tài thôi=))

Bên trên