Topic chúc mừng sinh nhật thành viên HDHN

HDCP

Super Moderators
Ðề: Chúc mừng sinh nhật congiola ( Trang 41 )

Sinh nhật Gió à, đang ở bên em ở Quảng ninh đây. Chúc mừng sinh nhật cơn gió lạ. Lát nữa anh đến bên em anh chúc mừng thêm nhá:x

dangnham

Happy Birthday !!!

Oái Sờ Binh Cờ Nai làm Mốc rồi à :))

dangnham

Chúc mừng sinh nhật Vân Anh - Nico2010
Chúc người đẹp luôn luôn khỏe mạnh, ngày càng xinh đẹp hơn, hạnh phúc và thành công trên mọi lĩnh vực của cuộc sống

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Chúc cho đóa hoa của HDvietnam luôn tươi tắn:p, thêm tuổi thêm mặn mà

HDCP

Super Moderators
Ðề: Chúc mừng sinh nhật nico2010 ( Trang 42 )

Chúc mừng sinh nhật người đẹp HD Hà nội. Mà làm sao lại đẻ đúng vào ngày kỷ niệm thành lập Đảng cộng sản Việt nam nhỉ? Chắc ô dù to lắm đây:))

overkillx

Huyền Thoại

Happy Birthday and Happy New Year​

trantien0072

Well-Known Member

Chúc mừng sinh nhật & chúc mừng năm mới nico Em

Nhok

Happy Birthday ty nhé :x :x

dangnhuquynh

Chúc mừng sinh nhật Vân Anh nico2010. Chúc em luôn xinh đẹp và gặp nhiều may mắn.....

nico2010

Năm nay sinh nhật rơi đúng vào mùng 1 tết nên cũng hơi buồn. Hihihihi! Mọi người chúc mừng sinh nhật mình nhiều quá ..... Là lá la .... và con tim đã vui trở lại ....(*)

usbvn

Thư mời ACE HD Hà Nội lúc 17h30 ngày 22 / 2 / 2011 !

Ngày mai 22 tháng 2 là sinh nhật của em, thân mời ACE HD HÀ NỘI qua chung vui với em tại 65 Ngô Thì Nhậm (quán bia mà HD HANOI hay họp offline) lúc 5h30 chiều(17h 30) Sự hiện diện của các ACE Hd Hà Nội là vinh dự lớn cho em vào ngày mai.
Trân trọng.
Đỗ Thành Trung-USBVN

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Thư mời ACE HD HÀ NỘI !

Ngày mai 22 tháng 2 là sinh nhật của em, thân mời ACE HD HÀ NỘI qua chung vui với em tại 65 Ngô Thì Nhậm (quán bia mà HD HANOI hay họp offline) lúc 5h30 chiều(17h 30) Sự hiện diện của các ACE Hd Hà Nội là vinh dự lớn cho em vào ngày mai.
Trân trọng.
Đỗ Thành Trung-USBVN

Chúc mừng Sinh Nhật Bác Trung ( cùng họ Đỗ với em nhé, có khi họ hàng thì phải )
Chúc Bác Sinh Nhật vui vẻ và thành đạt trên Con Đường Sự Nghiệp và Tương Lai của mình.Và luôn là một thành viên tích cực của Hội và Diễn Đàn HD Việt Nam !
Chúc vui vẻ và trẻ khỏe

Bên trên