♪♫♪ Topic chúc mừng sinh nhật "thật" của Cọp - ngocthanh8106! ♫♫♫

Hải Đăng

Sinh nhật trên giấy tờ vs theo trí nhớ của ace là 10/3 nhưng thật sự Cọp sinh ngày 4/3/8x (cái này Cọp nói em nghe :D)
Đang ngồi xem Tot vs Ars đá, thời khắc ngày 4/3 cũng sắp cận kề rồi, 1 ngày có thể bình thường với nhiều người nhưng nó là đặc biệt với Cọp. Ít nhất 4rum cũng có những mem nữ "dám nghĩ, dám làm" thế này với vui, thêm nhiều màu sắc. Cọp là 1 thành viên gạo cội, có nhiều đóng góp, quan hệ rộng và cá tính lắm lắm.
Xin chúc mừng Cọp thêm tuổi mới nhiều niềm vui mới, đạt được những thành công mới và hoàn thành những dự định còn dang giở nhé.
Nào, cầu nguyện và cắt bánh đi nào :)

Hy vọng ngày vui sẽ có nhiều ace vào chúc mừng sn Cọp nhé!!!!

thangba81

Well-Known Member
Ðề: ♪♫♪ Topic chúc mừng sinh nhật "thật" của Cọp - ngocthanh8106! ♫♫♫

không biết bạn này . nhưng cũng gửi tới bạn lời chúc tốt đẹp nhất. Thêm nữa thêm một tuổi mới chúc bạn tránh được mọi loại cấm, phí, phạt... mà ko biết pá này ở VN ko nữa. mà sao thấy có 5 tuổi àh.

ngocthanh8106

Re: Ðề: ♪♫♪ Topic chúc mừng sinh nhật "thật" của Cọp - ngocthanh8106! ♫♫♫

..............
Xin chúc mừng Cọp thêm tuổi mới nhiều niềm vui mới, đạt được những thành công mới và hoàn thành những dự định còn dang giở nhé.
Nào, cầu nguyện và cắt bánh đi nào :)

Hy vọng ngày vui sẽ có nhiều ace vào chúc mừng sn Cọp nhé!!!!
cảm ơn Hải Đăng nhé!! Rất vui và cảm động, hihii
không biết bạn này . nhưng cũng gửi tới bạn lời chúc tốt đẹp nhất. Thêm nữa thêm một tuổi mới chúc bạn tránh được mọi loại cấm, phí, phạt... mà ko biết pá này ở VN ko nữa. mà sao thấy có 5 tuổi àh.
cảm ơn bác, Cọp ở VN ạ!! Bác Hải Đăng hà tiện tiền mua bánh thật, nên bánh nến giả chỉ có 5 tuổi, hihihihihi

Hải Đăng

Người ta làm nến tượng trưng 5 ngọn là: Luôn - Hạnh - Phúc -Đủ - Đầy thui, chứ cắm mấy chục cây nhìn xí lắm hí hí :D

hbinhlove2003

Well-Known Member
Chúc chị Cọp lun vui vẻ ,tươi trẻ và sớm có lan quân như ý nhé hihi...

genzo1984

Well-Known Member

chúc chị Cọp thêm tuổi mới thêm thành công và hạnh phúc nhé<:p

hang_gom

Well-Known Member
Chúc Cọp sang tuổi mới nhà mới,công việc mới,số điện thoại mới và 1 gia đình ấm cúng
Chính xác phải ngày 4/3/1981 không ? :))

buihung

Administrator
Chúc mừng sinh nhật em Cọp nhé! Cảm ơn bác HĐ đã dầy công tìm hiểu và khám phá.

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Mừng sinh nhật Cọp thêm tuổi mới, sớm giã từ cuộc sống độc thân và mau chóng tìm được 1 nửa kia của mình nhé.:p

ngocthanh8106

Chúc Cô Cọp tuổi mới: Rời khỏi hội FA, tránh xa hội bán than & nhất là tìm được một tình yêu chân thành. :)
cảm ơn bác lắm lắm!!
Chúc bạn xinh nhật zui zẻ và ngập đầy hạnh phúc :)
chân thành cảm ơn bác, hihihi
Chúc chị Cọp lun vui vẻ ,tươi trẻ và sớm có lan quân như ý nhé hihi...
cảm ơn em nhé, nhưng ngày 10/3 HDSG có tổ chức sn cho chị ko?? Lên Củ Chi ăn sn luôn nhé!!
chúc chị Cọp thêm tuổi mới thêm thành công và hạnh phúc nhé<:p
cảm ơn, chân thành cảm ơn
Chúc Cọp sang tuổi mới nhà mới,công việc mới,số điện thoại mới và 1 gia đình ấm cúng
Chính xác phải ngày 4/3/1981 không ? :))
dạ, chính xác con gà ác luôn, hihihihi...bác sút em 1 quả, thủng goal rồi!
biết là bạn nói vui, nhưng có khi người nghe không vui đâu, bạn nên edit cái chỗ ... lại đi

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CỌP NHÉ, THÊM TUỔI MỚI THÀNH CÔNG MỚI, CÓ NHÀ MỚI VÀ NGƯỜI YÊU MỚI :D
hihihihii..........cảm ơn lắm, sáng h nhận nhiều tin nhắn chúc mừng mà dt lại ko hiện tên.
Chúc mừng sinh nhật em Cọp nhé! Cảm ơn bác HĐ đã dầy công tìm hiểu và khám phá.
cọp cảm ơn bác lắm lắm ạ!!! Bác ko vô sài gòn mừng sinh nhật và Tân Gia nhà mới của em à??

Mừng sinh nhật Cọp thêm tuổi mới, sớm giã từ cuộc sống độc thân và mau chóng tìm được 1 nửa kia của mình nhé.:p
cảm ơn bác, thích cái ni lắm lắm nè!

ngocthanh8106

Ôi anh ơi, anh mà comment thế này thì chắc trưa ni em hết ăn cơm quá !!!!

Chị hôm nay cùng ko ăn cơm, ăn "quả" này nghẹn chết sặc luôn!! Mềnh thành bà xã hồi nào mà ko biết, ai cho chuyển phát bánh tới cty, nè! 1 anh đi giao hoa nữa, hihihi.....thôi kệ gạt chữ "bà xã" qua 1 bên, ăn thôi

VThanhgtvt

Well-Known Member
Chúc mừng chị Cọp thêm tuổi mới, trong năm nay, cọp con sẽ "đủ lông, đủ cánh"

duongdinhlai

Well-Known Member

chúc mừng sinh nhật em cọp nhé.
thêm một tuổi nửa rồi cố mà lo cưới chồng nhe, không còn nhỏ nữa đâu.

Bên trên