Topic dành cho VTV|HD

thebluez

Active Member
Ðề: Topic dành cho VTV|HD

VTV nâng cấp lên HD làm mấy mẹ BTV Thể Thao trang điểm ghê quá, hình như Tiểu Huyền thì phải

tan_huy_93

Well-Known Member

Tức là TV của bác có DVB-T2 là dò được kênh VTV3 HD luôn ko cần cáp hay kỹ thuật số gì đúng không :D

Ý em là hậu vệ mà dâng lên cao quá :D

Vâng, chỉ cần gắn ăng-ten vào và dò kênh ở chế độ số mặt đất mà không cần phải có thêm STB DVB-T2 gắn ngoài.

tan_huy_93

Well-Known Member

VTV nâng cấp lên HD làm mấy mẹ BTV Thể Thao trang điểm ghê quá, hình như Tiểu Huyền thì phải

Không chỉ BTV mà các thím BLV cũng bôi tro tréc trấu... à xí lộn.. bôi kem tréc phấn thấy mà hãi... @@

thegioi05

Active Member

Làm đẹp là chuyện của người ta, bộ mặt của cả cái VTV. Hết chuyện để bàn giờ lại lôi mấy cái này ra mà nói.

vipbkgz

Well-Known Member

Bác nào biết trận giao hữu Brazil - Argentina chiếu vào 19h tối nay ở kênh nào ko vậy, tuần này các giải châu Âu ko đá nên xem tạm :D

vipbkgz

Well-Known Member

Xem siêu kinh điển Nam Mỹ nào, bắt đầu rồi, SCTV15 nha các bác :D

tan_huy_93

Well-Known Member

Có bác nào xem chương trình mới "Chuyển động 24h" của VTV24 trên VTV1 chưa nhỉ?

Em thấy nó cũng hay đấy, nghe thím Minh bảo đây là một trong nhiều chương trình mới của VTV24 để chuẩn bị cho kênh mới sắp lên sóng (kênh VTV24)

tan_huy_93

Well-Known Member

Bác nào biết trận giao hữu Brazil - Argentina chiếu vào 19h tối nay ở kênh nào ko vậy, tuần này các giải châu Âu ko đá nên xem tạm :D

Giờ em thấy câu hỏi của bác thì đã hết rồi, bác qua Top Lịch bóng đá để xem lịch bóng đá nha, hoặc truy cập fanpage từ chữ ký của em...

tan_huy_93

Well-Known Member

Không liên quan đến Topic nhưng do không có chỗ đăng nên em đăng luôn đại...

Theo ý muốn của các bác em đã khiếu nại với bác MÍ về việc có 1 bác "cuồng VTC", để bác ấy xử lý...

Và bác MÍ đã cho bác "nhocgary" đi hóng gió 1 tuần, anh em Box HDTV trước mắt là được bình yên 1 tuần.

Hy vọng sau 1 tuần bác ấy sẽ hết cuồng :)

Lề: Dám bảo em là động vật ha, ừ thì dám giỡn với động vật này.. @@

nexus9x

Well-Known Member

Có bác nào xem chương trình mới "Chuyển động 24h" của VTV24 trên VTV1 chưa nhỉ?

Em thấy nó cũng hay đấy, nghe thím Minh bảo đây là một trong nhiều chương trình mới của VTV24 để chuẩn bị cho kênh mới sắp lên sóng (kênh VTV24)
chường trình này em tối qua đang ăn cơm có xem trên vtv1. khá hay :D tổng hợp các tin tức

tan_huy_93

Well-Known Member

của HTV thì em k hay xem lắm.nhưng thấy nó có đưa cả tin về an ninh và các vấn đề như giáo dục..vv thấy khá hay

60s hay Chuyển động 24h nó là dạng Tin tổng hợp... nhưng em chỉ xem thời sự thôi :v, giải trí các kiểu không thích :)

thebluez

Active Member

chường trình này em tối qua đang ăn cơm có xem trên vtv1. khá hay :D tổng hợp các tin tức

MC Quốc Khánh, MC Dương Ngọc Trinh, MC Quang Vinh (TTTV, BDTV) toàn hàng hot thôi. Một chương trình cực kỳ nặng ký. Hôm bữa còn làm clip đá xẻo ông Dũng vụ bợ đít U19 VN mà :))

tan_huy_93

Well-Known Member

MC Quốc Khánh, MC Dương Ngọc Trinh, MC Quang Vinh (TTTV, BDTV) toàn hàng hot thôi. Một chương trình cực kỳ nặng ký. Hôm bữa còn làm clip đá xẻo ông Dũng vụ bợ đít U19 VN mà :))

VTV24 không hề ngán ai hết, dù là ai cũng chơi tất.

Nhưng mà chương trình này chưa phải là HD, xem trên VTV1|HD hơi khó chịu.

nexus9x

Well-Known Member

=)) em là em kết 2 MC tối qua và tối nay rồi đấy ;;) 1 người bắc và 1 người miền trong. trong ưa nhìn mặc dù không xinh

MytvHN

Well-Known Member

VTV24 không hề ngán ai hết, dù là ai cũng chơi tất.

Nhưng mà chương trình này chưa phải là HD, xem trên VTV1|HD hơi khó chịu.
Chương trình này là HD bác nhé

---------- Post added 15-10-2014 at 22:46 ----------

theo các bác ông bác sĩ trong clip này có bị sao không???
[video=youtube;Obg6HRMqKI4]http://www.youtube.com/watch?v=Obg6HRMqKI4[/video]

Bên trên