Topic Tham Khảo Gía TV 2014.

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: LỘ GIÁ TIVI LG 2014

Lb650 hơn e w804 đc nhiều điểm ki bác ơi. Chờ lâu quá nên hơi nản
tất nhiên là nhiều rồi bác, thông tin từ từ sẽ có ^^
Em đang tìm hiểu dòng 55inch 3D smart, ko biết 2014 ra giá cả có hợp lý ko các bác nhỉ?
bác vào web bên em tham khảo thử đi ah :)
Hy vọng giá bác toanlinh chuẩn. Đội giá lên nữa là em hết đú. Khổ cho cái thân em :( mòn mỏi đợi chờ
chắc 101% không đội lên đâu bác :) tin tức là thứ 4 hàng về tới kho LG miền nam :)

lieuhai

Ðề: LỘ GIÁ TIVI LG 2014

Hóng hót em 50LB561T mà mãi chẳng thấy có. Còn 47LB561T thì đã lên kệ rồi mà chưa ưng

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: LỘ GIÁ TIVI LG 2014

Hóng hót em 50LB561T mà mãi chẳng thấy có. Còn 47LB561T thì đã lên kệ rồi mà chưa ưng
mấy dòng LB551 và LB561 bên em có đủ hết rùi ah, bác ở TP HCM hoặc miền nam cứ ghé qua địa chỉ ở bên em (chữ ký) bác sẽ được thấy nó ah :D hehe
Cho hỏi giá bao nhiu dậy. Thấy cũng đẹp !
bác vào web em tham khảo đi ah LG 2014

Salemb

Ðề: Re: Ðề: LỘ GIÁ TIVI LG 2014

mấy dòng LB551 và LB561 bên em có đủ hết rùi ah, bác ở TP HCM hoặc miền nam cứ ghé qua địa chỉ ở bên em (chữ ký) bác sẽ được thấy nó ah :D hehe

bác vào web em tham khảo đi ah LG 2014
thấy trên web của bác có trừ 8% 1% 9% là như thế nào vậy bác ơi

zeromark

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: LỘ GIÁ TIVI LG 2014

là giá đó so với giá niêm yết công ty đưa ra giảm nhiu đó % đó bác (giá niêm yết công ty = giá các siêu thị bán ra) ah

Kaka

cuối cùng cũng có thông số em LB650 đây ah :D

LB650T LG 2014

Bên bác có con LG nào có WEBOS chưa, bác test xem browser có flash player ko vậy. Đọc thông tin trên mấy trang nước ngoài thấy LG có nói support, mà bữa giờ trên đây thấy AE bảo ko có flash. Với khi nào 42LB650 về bác cho em giá inbox luôn tiền ship về Biên Hòa, giá thơm hơn mua tại chổ em lấy của bác luôn :d.

renhat

Well-Known Member

60lb561; 60lb650. da co mặt tại kho nhà e. giá cực thơm luôn 26trxxxxxxxxxx. BÁC NÀO LẤY ALO E Ở CHỮ KÍ NHÉ

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: LỘ GIÁ TIVI LG 2014

Bên bác có con LG nào có WEBOS chưa, bác test xem browser có flash player ko vậy. Đọc thông tin trên mấy trang nước ngoài thấy LG có nói support, mà bữa giờ trên đây thấy AE bảo ko có flash. Với khi nào 42LB650 về bác cho em giá inbox luôn tiền ship về Biên Hòa, giá thơm hơn mua tại chổ em lấy của bác luôn :d.
hiện tại chưa vào miền nam bác ơi, thứ 5 sẽ có đầy đủ hết tất cả model của LG bác ah, hiện tại bên em chỉ có 551 và 561 thui ạ
Thế chính xác là giá bao nhiu ?
bác cứ tham khảo sơ trên web bên em ạ :)
LB650 có DivX HD thì chơi internet tốt rồi
quá tốt chứ bác :D

60lb561; 60lb650. da co mặt tại kho nhà e. giá cực thơm luôn 26trxxxxxxxxxx. BÁC NÀO LẤY ALO E Ở CHỮ KÍ NHÉ
Bác ib cho em cái 60lb650 nhé, chờ mãi

---------- Post added 19-04-2014 at 10:45 ----------

vinhpapa

Member

Trong sg có hàng chưa hay vẫn phải đợi đến thứ 5 các bác thương gia?

renhat

Well-Known Member

---------- Post added 19-04-2014 at 10:45 ----------

các bác cứ ib vao ib của e nhìu lúc e bận ko kịp trả lời các bác trên diễn đàn. e ib cho bác rùi đới

QuyBao2

Các bác cho em tham khảo con LG hoặc SONY 2014 nào mới ra tầm 15 trđ đổ lại, khỏi 3D, quét mạnh để xem WC. Cảm ơn các bác. Có bác nào chịu ship hàng đi Quy Nhơn, Bình Định ko? Giá rổ ntn vậy ạ?

Giống bác, cũng đang nghiên cứu con LB650T loại 42 hoặc 47 inch đi Quy nhơn.

trên webste LG có nói cửa hàng Quốc khánh - lê hồng phong là đại lý mà bận quá chưa tới xem, hơn nữa model này ở HCM còn chưa có mặt, quy nhơn chắc còn lâu hic hic...

Bên trên