Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

luonnho1001

Well-Known Member
Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

đang nghe các bác hát hay quá lại nhìn xuống dòng dưới thấy com của namphalai cụt hứng... buốn thật!

gtdu1973

Ðề: Re: Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Em nghĩ , với tích cách của bác cao cấp thì sẽ lập nick mới vô chém tiếp mà thôi . Trừ khi ban ip vĩnh viễn thì may ra ..........

Ở VN người dùng cá nhân toàn IP động mình nghĩ ko ban IP được. Với cái kiểu nói chuyện như thế có tạo acc mới thì cũng dễ dàng nhận ra thôi.

Minhsur

Banned
Các bác hát karaoke, có bác nào bị cảm giác càng hát thì âm thanh càng có vẻ bớt hay không? Loại trừ yếu tố hát mệt.

Thấy cũng tội nghiệp và đáng thương Bác í chắc tại luyện 3 năm nên tâm trí luôn bị ám ảnh vào dữ liệu karaoke cao cap đứa con tinh thần mang nặng đẻ đau nên khi chê thì pản ứng mạnh mà bị cả một hội đồng đánh nên khó giữ lời lẽ bình tĩnh~X(. Mình hoàn toàn không có thành kiến hay ghét Bác í...Chỉ tiếc là cách Pr không đúng chổ. Nếu share dữ liệu ae từ đầu thì chắc khác nhiều chứ. :-w

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Các bác hát karaoke, có bác nào bị cảm giác càng hát thì âm thanh càng có vẻ bớt hay không? Loại trừ yếu tố hát mệt.

Dạo trước mình dính cái AMP hàng fake nên bị trường hợp như Bác, sau này vác cái 604D về làm 1 mạch 2 tiếng vẩn ngon lành. :)

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Dạo trước mình dính cái AMP hàng fake nên bị trường hợp như Bác, sau này vác cái 604D về làm 1 mạch 2 tiếng vẩn ngon lành. :)

mấy cái dàn cùi ở nhà em sao càng hát nó càng máu nhỉ :D , lúc đầu chán ko chịu được, nhưng chạy tầm 1 tiếng nó nóng máy thì lại ca ngon :)

vmtruong

Ðề: Re: Topic chém gió+Khoe hàng của ae box Karaoke

này thì clip cho namphalai. Vì kiếm tạm cái video cùi trên youtube về rồi lồng vào nên lời nó khác ở 1 2 chỗ. nam xem qua mà về tự kỉ đi nhé. Chú vào yêu ca hát thì sẽ thấy anh

[video=youtube;aTyhtTHstAk]http://www.youtube.com/watch?v=aTyhtTHstAk[/video]

Em nghe đc 3 4 bài... Thấy là mấy chú mấy bác hát "siêu cấp" quá :D Kiểu này chắc ngày xưa nhiều chị em bị đổ lắm đây :))

hataigiang

Active Member

Thấy cũng tội nghiệp và đáng thương Bác í chắc tại luyện 3 năm nên tâm trí luôn bị ám ảnh vào dữ liệu karaoke cao cap đứa con tinh thần mang nặng đẻ đau nên khi chê thì pản ứng mạnh mà bị cả một hội đồng đánh nên khó giữ lời lẽ bình tĩnh~X(. Mình hoàn toàn không có thành kiến hay ghét Bác í...Chỉ tiếc là cách Pr không đúng chổ. Nếu share dữ liệu ae từ đầu thì chắc khác nhiều chứ. :-w

Có dự liệu ngon hay ko thì cứ share cho ae 5-10 bài gọi là!rồi ae sẽ đánh giá, đằng này kẹo quá!1 bài cũng ko. kêu up lên 2 bài thì lại là 2 bài phản động!

chon_hoi

Member

Nghe bác Thảo (bác nhìn giống Tạ Thiên Hoa nhỉ :) ) hát hay quá em cũng máu me nên làm 1 bài.
Effect MX300 em bán rồi (đang chờ MX400 về) nên em chỉnh Effect mềm thôi.

[video=youtube;I_CrOO8SoLA]http://www.youtube.com/watch?v=I_CrOO8SoLA[/video]

Các bác tham gia nhiệt tình cho vui đi.
Nghe các bác hát mà em thèm quá. Có khi phải đầu tư làm 1 bộ cho nó rực rỡ

hataigiang

Active Member

Em nghe đc 3 4 bài... Thấy là mấy chú mấy bác hát "siêu cấp" quá :D Kiểu này chắc ngày xưa nhiều chị em bị đổ lắm đây :))

Ê, sao nghe cái bài vừa rồi xong thì toàn hiện ra các bài do Namphalai up lên youtube là sao vậy? mà nghe 3 4 bài là nghe ở đâu thế?

vmtruong

Ê, sao nghe cái bài vừa rồi xong thì toàn hiện ra các bài do Namphalai up lên youtube là sao vậy? mà nghe 3 4 bài là nghe ở đâu thế?
Em nói tắt thui... nghe 3 4 bài trong topic karaoke của bác Thảo bác Du với bác karaokeSieuCap :D

phuocmobile

Well-Known Member
Khiếp thật, em ngủ có tí buổi trưa mà có bao nhiêu sự kiên xảy ra tới 5 trang! Đọc hết 5 trang nghe được hai bản thu của bác Thảo và bác gtdu1973 thấy phê quá . Lại được biết có bác được du lịch ngoài đảo :D
Trưa em có chụp thêm vài tấm cho nó chi tiết, em mới bổ sung HDD 2TB toàn OK VOB và MKV, nhưng đang hát tạm bằng HD900B :-w

Đính kèm

• Picture 002.jpg
    Picture 002.jpg
    83.8 KB · Xem: 117
  • Picture 022.jpg
    Picture 022.jpg
    57 KB · Xem: 114
    34.5 KB · Xem: 113
  • Picture 016.jpg
    Picture 016.jpg
    78 KB · Xem: 112
Chỉnh sửa lần cuối:

hayhay

Well-Known Member
...anh ấy đã ra đi rồi à! mà tới giờ vẫn chưa tự sinh sản vô tính thông qua phương pháp "tự sướng" à...!
R.I.P

hataigiang

Active Member

Khiếp thật, em ngủ có tí buổi trưa mà có bao nhiêu sự kiên xảy ra tới 5 trang! Đọc hết 5 trang nghe được hai bản thu của bác Thảo và bác gtdu1973 thấy phê quá . Lại được biết có bác được du lịch ngoài đảo :D
Chưa em có chụp thêm vài tấm cho nó chi tiết, em mới bổ sung HĐ 2TB toàn OK VOB và MKV, nhưng đang hát tạm bằng HD900B :-w
attachment.php

Ái chà, lại còn chai rượu sâm nữa cơ ah! rượu vào- nhời ra thế này là chuẩn rồi!

satan_Teen

nhà e thì mở quán karaoke. nên chak ko chụp đc rồi. còn dàn karaoke ở nhà thì nhìn phát nản. :(. Các bác sắm dàn karaoke ở nhà mà bằng e kinh doanh rồi. kiểu này phải tậu về cho nó rực rỡ thôi

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Mình nghĩ là bác bắt bệnh đúng rồi. Cá nhân mình rất kết cái Jarguar 506n từ xưa nên cũng biết chất của nó. Nên khi thấy nó mình rất thích và mua luôn. Hàng này do công ty Nhật Hoàng phân phối. Sau rồi đọc thấy thông tin dễ là hàng Fake nên cũng nao núng quá.

Cái 604D thì nhiều anh em bảo là khó chỉnh.

CuQuang9x

Active Member

Đang định vào hỏi các bác xem cái KOK cao cấp file nó có nặng không ( nhà em có mấy phòng dùng đầu Vietktv mà nhạc chán quá, mỗi bài chỉ khoảng 3-40MB thì sao hay dc, xài màn to hình cũng chán)......Lại thấy đâm chém búa xua cả giờ biết hỏi ai :(

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Đang định vào hỏi các bác xem cái KOK cao cấp file nó có nặng không ( nhà em có mấy phòng dùng đầu Vietktv mà nhạc chán quá, mỗi bài chỉ khoảng 3-40MB thì sao hay dc, xài màn to hình cũng chán)......Lại thấy đâm chém búa xua cả giờ biết hỏi ai :(
Bác cứ copy bộ file *.VOB, *.MKV, tổng dung lượng ~1,75Tb, ~12k bài hát là ngon nhất. :D

Bên trên