Topic trao đổi Phim ảnh, ca nhạc HD Hà Nội

Bluebloa

Member
Ðề: HN giao lưu trao đổi phim HD

bác cứ đao đi cuối tuần này chúng em xin nhé he he

DTH

Em thả cái YIM ở đây đẻ khi nào các bác ọp ẹp thì thả cho em cái hẹn vào nhé smallhuy. Em phát hiện trong ổ cứng có 3 cái phim trẻ con vui vui, chắc không phải HD nhưng chất lượng khá tốt, vì vậy mang ra làm vốn để gao lưu với các bác

Bluebloa

Member

YM của em là: back4noob
chưa có time thì trao đổi qua YM cũng đc các bác nhề ?

nqk

Sáng thứ 7 đê.

Chỗ đường Hồ Đắc Di (tức cái hồ Xã Đàn ấy), có nhiều quán phết, wifi lung tung cả, cảnh cũng tốt. Ra đó đê anh em.

Bluebloa

Member

thứ 7 này em đi chụp cho đứa bạn ăn hỏi
hẹn các bác tuàn sau nhé
bác nqk vứt cái YM lên đây đi

tide

Member

Thế đã off chưa cho tớ đi với. MỚi tập tành chơi món này, mới down được nhõn 1 phim ko biết các bác có chưa còn đóng góp "Another cindrella story"

thangtb

Member

hóa ra là nhiều bác down phim HD chắc gần 2 năm nay rồi hay sao mà bác nào giới thiệu ra cũng toàn là 1,2T nghe khủng hoảng quá...

Bluebloa

Member

đao làm gì bác ơi
em đi copy 1 ngày là xong 2TB

duonglv

Well-Known Member

thế cuối cùng mọi người quyết định gặp nhau thứ 7 hay chủ nhật nhỉ? riêng em thì em hy vọng mọi người off vào chủ nhật vì thứ 7 em phải đi thi T_T (đi học thì còn bỏ được, hix)

Bluebloa

Member

thế cuối cùng mọi người quyết định gặp nhau thứ 7 hay chủ nhật nhỉ? riêng em thì em hy vọng mọi người off vào chủ nhật vì thứ 7 em phải đi thi T_T (đi học thì còn bỏ được, hix)

ơ mốc đây rồi
chủ nhật cũng đc
mốc cho giờ và địa điểm đi

duonglv

Well-Known Member

Chủ nhật các bác qua nhà em cũng ok, mỗi tội nhà em ko có giàn TV xịn xem HD đâu, em có cái máy tính thôi, chắc cũng đủ chỗ cho mọi người ^^ bác nào có laptop hay ổ cứng gì thì cứ mang qua, buổi sáng có được không nhỉ, có bác nào hay thức khuya dậy muộn ko?

thangtb

Member

em =)), chuyên gia thức khuya dậy muộn và đã bị cấm thi vài môn nên ko phải đi thi nữa =))

Bluebloa

Member

Chủ nhật các bác qua nhà em cũng ok, mỗi tội nhà em ko có giàn TV xịn xem HD đâu, em có cái máy tính thôi, chắc cũng đủ chỗ cho mọi người ^^ bác nào có laptop hay ổ cứng gì thì cứ mang qua, buổi sáng có được không nhỉ, có bác nào hay thức khuya dậy muộn ko?

thế này hay quá còn gì nữa =D>=D>=D>

duonglv

Well-Known Member

thế thì buổi chiều à :-? mọi người bỏ phiếu xem đi sáng hay chiều nào, bác bù lu bù loa cho em xin ý kiến đi :D

toanmomday

Mình ten la Toàn , ở khu vực Láng Hạ gần ĐSQ MỸ : ĐT . 0983450008 : 04 . 39930203khi nào họp thông báo cho Mình với nhé . bạn nào có Fim hoạc Nhạc dtsHD , hoặc DOLBYTRUEHD cho Mình với nhé cam ơn các bạn nhiều.

Ô hô mình cũng tên là Toàn này, nhà bên Cầu Giấy :D

santuary

Member

chiều chủ nhật 2h-5h.bác duonglv cho em nick ym và số phone được không?Ah,nhà bác ở khu vực nào thế?

duonglv

Well-Known Member

Duyệt bác ạ, chốt lại là thế này nhé:

2h chiều Chủ nhật, địa chỉ: 98 Hàng Bông

Đến 5h anh em mà đói bụng thì đi đâu đấy nhậu nhẹt luôn :D Bác nào đến thì cứ gọi em, em chạy ra đón, điện thoại và YM em ở dưới chữ kí nhé, hôm đó đến giao lưu trao đổi kinh nghiệm là chính cho nên các bác cứ thoải mái :D bác nào có đồ nghề gì thì cứ vác theo càng tốt, hehe

Bên trên