Topic trao đổi Phim ảnh, ca nhạc HD Hà Nội

bich30_3

Member
Ðề: HN giao lưu trao đổi phim HD

Nhất trí nếu trước tết không off được thì sau tết anh em nhé.Cám ơn quvimh đã copy phim cho mình nhé(cho mình hỏi quvinh là không hiểu do htpc của mình hay do phim (cả 720 và 1080 ) mà khi xem thì thỉnh thoảng lại bị vỡ hình):D

quvinh

Active Member

Bác liệt kê cho em xem những phim nào bị như vậy để em check PC của em xem. Có thể có 1 số phim trong quá trình copy bị lỗi vì như em nói với bác là PC văn phòng em chậm, copy 1 lúc 4-500Gb tòan treo máy

thangtb

Member

em chúc các bác năm mới vui khỏe tươi trẻ, down nhiều HD vào để em còn cọp ạ :D, cầu trời đầu năm con trâu anh em ở ngoài HN có 1 bác đứng ra tổ chức 1 buổi offline nhằm vực dậy tinh thần và đam mê đối với HD của các thành viên ở khu vực phía bắc, thân :).

Tổ chức offline đi các bác nhể...Trước Tết có bác bich30 3 alo cho e rùi, hẹn cafe mà vẫn chưa sắp xếp đc lịch. Hết Tết rùi, gặp nhau tý các a e

thangtb

Member

chắc tối thứ 7 này em ra đến nơi, nếu chủ nhật off thì cho em xin 1 vé nhé :)

minhbt

Chào các bạn
Mình ở TPHCM nhưng đang công tác dài hạn ở HN , mình cũng muốn giao lưu với các bạn về HD .

santuary

Member

NHất định là sau tết offline một chầu các bác nhé

Đồng ý với bác.Các bác ở HN lười quá đi mất.Dành chút thời gian anh em thảo luận,cop fim,ăn uống,... rủ mãi mà chỉ off 1 lần có vài bác đến.hix

anhlt

Member

Em là newbie muốn offline với các bác quá! Em mê HD lâu rồi chỉ có vài phim tạm! Các bác cho thời gian cụ thể đi?

toanmomday

Ra tết làm phát off đi , em đang dành xiền làm thêm con 1TB nữa. Tình hình là cái ổ cứng đã tràn ra cả DVD :D. Tìm nhà ai có bộ dàn ngon ngon vào anh em vừa giao lưu vừa thưởng thức tý

tieuthieugia

Well-Known Member

các bác làm offline Tân niên đi ạh. Nhóm cánh HCm chuẩn bị rùi đấy....

thangtb

Member

em lại xin có ý kiến
1. em là người HCM, nhưng hiện đang là sv năm 2 học viện ngọai giao
2. em cũng rất thích HD nhưng tgian ở HCM rảnh gần như = 0
=> 3. em rất thix off ở HN để dễ bề trao đổi, nên em xin mạn phép đứng ra tổ chức bữa tiệc tân niên vào t7 tuần sau, bác nào đi được xin cho em xin số phone, Y! và khả năng tài chính cũng như địa điểm ưa thích để em liên lạc ạ :)

bich30_3

Member

Mình đăng ký đầu tiên đây:0913201640,nhớ gọii cho mình nhé

tieuthieugia

Well-Known Member

em lại xin có ý kiến
1. em là người HCM, nhưng hiện đang là sv năm 2 học viện ngọai giao
2. em cũng rất thích HD nhưng tgian ở HCM rảnh gần như = 0
=> 3. em rất thix off ở HN để dễ bề trao đổi, nên em xin mạn phép đứng ra tổ chức bữa tiệc tân niên vào t7 tuần sau, bác nào đi được xin cho em xin số phone, Y! và khả năng tài chính cũng như địa điểm ưa thích để em liên lạc ạ :)

cho anh hỏi có bao vé máy bay khứ hồi hem?^:)^^:)^^:)^^:)^

emlu06cuong06

Love Story

Em vừa được xem bộ phim Love Story nhân dịp Tết đến nhà một người quen của gia đình. Em muốn được xem lại quá, rất mong Brô nào có đường link bộ phim đó cho em xin với. Em xin cám ơn.
Hà Chi (emlu06cuong06)

Chipcon

Các bác tham gia đi cho xôm nào, đầu HN có vẻ ỉu wá! :)

Lazycat0111

Ðề: Love Story

Em vừa được xem bộ phim Love Story nhân dịp Tết đến nhà một người quen của gia đình. Em muốn được xem lại quá, rất mong Brô nào có đường link bộ phim đó cho em xin với. Em xin cám ơn.
Hà Chi (emlu06cuong06)

Có phải phim nói về cặp vợ chồng nhà Baret ko nhỉ. Nếu đúng thì xem khá hay...
Ngày mới quen, bà xã tặng 1 quyển Love Story...đổ luôn:D

cutinho

Member

Các bác off thì nhớ tính thời gian đủ copy 1T film nhá, lâu lắm đấy :)

thangtb

Member

:((, các bác cộm cán chả ai lên có ý kiến thì sao em dám nói gì :((

Bên trên