TotalMedia Theatre 5 -Hỗ trợ Phụ đề Xem Phim 3D

tongpro9x

Member
Ðề: TotalMedia Theatre 5 -Hỗ trợ Phụ đề Xem Phim 3D

cái soft này dow về hok được bác ơi , được thì khi cài bị lổi , khổ thiệt

tinhte

Well-Known Member

Sao mình cài thành công rồi, nhưng khi bật các file . mkv, flv, mp4 đều không có hình mà chỉ có tiếng thôi ?

michinh

Member

Cấu hình máy bạn không hỗ trợ nó .Cụ thể là card màn hình không đủ, thằng này chạy dùng nhiều đến card màn hình nên CPU không tốn chỉ bằng 50% khi dùng power DVD 11

emiuanh

Active Member

Mấy bác cho e hỏi total media theatre này có chiếu được phân cực ko ạh? Nếu có có thể hướng dẫn giúp e với :)

camranhhd

Active Member

cám ơn sydansinh rất nhiều . tối nay mình sẽ về thử lại!!!!!!!!!!!!!!!

huhem35

Well-Known Member

bác cho em hỏi e da cài TMT 5 tren win 7 có 3d mà trong simHD thì nó off không chỉnh được, có 3d ma khi đeo kính vào thì hình k nổi lên.em dùng Panasonic PT-AE7000 Projector 3D xin giúp dùm em!!!!!

sim hd sẻ tự động on khi bác play file SD non HD

camranhhd

Active Member

bac sydansinh làm ơn chỉ mình bật tính năng syn 3d trên Projector 3D Panasonic PT-AE7000!!!

paracels

Well-Known Member

Bác nào xài quen chỉ giúp cách điều chỉnh âm thanh đi, em thử rồi mà tiếng to quá, không biết điều chỉnh ở đâu trên TMT 5. Cái thanh trượt loa không có tác dụng gì hết, nữa đêm làm cả nhà giật mình.

do_long_khach

Well-Known Member

Tóm lại là làm sao để khi xem phim SBS phụ đề nó ko bị chia ra 2 bên màn hình vậy các bác? Chẳng hạn trong thư mục phim Avatar, ngoài file mkv ra thấy có file Avatar.3d.sub, Avatar.3d.idx ???? Có phải làm gì với mấy file này ko?

hduk

Các bác cho e hỏi chút. E muốn chỉnh cho to sub ra thì như nào ạ? Loay hoay mãi mà ko được. Và xin hướng dẫn e cách xem phụ đề side by side. E dùng lap sony vaio S phát qua tv sony ah =.=

edc

Active Member

Có bác nào biết cách chỉnh SUB không? Xin chỉ giúp

johan

Mình vừa test thử chtrinh này xem 3d trên laptop dạng SBS file mkv, nhg dùng kính LG (loại kính 3d công nghệ thụ động dành cho LW6500) xem ko hiển thị được 3d. Các bác có kinh nghiệm sử dụng phần mềm này cho hỏi cần phải dùng kính gì? Hay là phải dùng các loại kính 3d chủ động?? Thanks

Bác nào có "thuốc" cho Arcsoft TotalMedia Theatre 5.2.1.120 không share em với?! Thanks!

tieuthieugia

Well-Known Member

đánh dấu, nghiên cứu từ từ

totorauxom

Well-Known Member

bác nào có thuốc cho TMT 5.3.1.146 không ạ???

Rociel

hết thì xài crack 5.0 cũ đi~~ ko có thuốc cho bản mới đâu. còn ko thì bỏ 99$ ra mua nếu thấy nó tốt như tui nè... Phục vụ cho giải trí tốt thì chơi thẳng retail luôn cho tiện.

snow2101

hết thì xài crack 5.0 cũ đi~~ ko có thuốc cho bản mới đâu. còn ko thì bỏ 99$ ra mua nếu thấy nó tốt như tui nè... Phục vụ cho giải trí tốt thì chơi thẳng retail luôn cho tiện.

lại bay tận mây xanh rồi

cpuv11

Member

mấy bác co e hỏi sao em xem phim khi kích hoạt 3D là hình nó ko full.em đang dùng tivi 3d lw6500 kết nối với pc bằng cáp hdmi 1.4

cpuv11

Member

ah mà em quên nũa la dung file iso blubray 3d moun vào ổ ảo

Bên trên