trên mọi nẻo đường

hellomoto

Active Member
Ðề: trên mọi nẻo đường

Các bác nói loanh quanh quá. Em nói luôn thế này cho rõ: Hôm nào bác kiếm được mẫu thì em xin giúp "làm" mẫu bác có bộ mặt như thế ạh :x

cái bác dương bà bà này nhá, b-( bác mà làm thì chắc toi mẫu của em mất

hellomoto

Active Member

pr cho nước lọc nhé

minhtruong

mấy bác HD này cũng đam mê híp ảnh quá ta, bác he nhô chụp đẹp đấy

manhthang

Huyền Thoại

Bao giờ có tiền phải cố làm 1 bộ kit mới được. Nhìn ảnh các bác chụp mà tủi thân quá, con máy P&S + trình chụp còi + chả biết gì về PS nên chụp hơi tối 1 tí là noise thấy sợ luôn :|
Mà trong điều kiện đủ sáng ảnh chụp được cứ nông nông kiểu gì ấy chứ không có chiều sâu. Em mà ở gần chạy qua học hỏi có phải tốt không.

hello_moto

Bao giờ có tiền phải cố làm 1 bộ kit mới được. Nhìn ảnh các bác chụp mà tủi thân quá, con máy P&S + trình chụp còi + chả biết gì về PS nên chụp hơi tối 1 tí là noise thấy sợ luôn :|
Mà trong điều kiện đủ sáng ảnh chụp được cứ nông nông kiểu gì ấy chứ không có chiều sâu. Em mà ở gần chạy qua học hỏi có phải tốt không.

bác đang sử dụng máy p&s loại này ? có gì đâu, chẳng ai sinh ra mà biết ngay được cả, vì thế đừng ngại, mình ko được học nhưng biết đến đâu sẽ chỉ cho bác đến đó thôi he he, noise thì dùng chương trình khử noise, nông nông là do khẩu độ đó bác

tieuthieugia

Well-Known Member

vào HCM mua nhà chơi với tụi em đi bác MT oy

manhthang

Huyền Thoại

bác đang sử dụng máy p&s loại này ? có gì đâu, chẳng ai sinh ra mà biết ngay được cả, vì thế đừng ngại, mình ko được học nhưng biết đến đâu sẽ chỉ cho bác đến đó thôi he he, noise thì dùng chương trình khử noise, nông nông là do khẩu độ đó bác
Em đang dùng Canon S3IS bác ạ :D
Khi chụp toàn để chế độ Auto, chỉ biết mỗi lấy nét xong là shoot thôi.

vào HCM mua nhà chơi với tụi em đi bác MT oy

Cũng muốn đi nhưng giờ công việc, lại kinh doanh, rồi con nhỏ nên không dứt ra được.

hello_moto

Em đang dùng Canon S3IS bác ạ :D
Khi chụp toàn để chế độ Auto, chỉ biết mỗi lấy nét xong là shoot thôi.

oh con đó cũng ổn đấy bác, ngày trước em xài S2 và bây giờ vẫn giữ làm kỷ niệm đấy, chịu khó thì nó vẫn cho ra những tấm đẹp đó bác
Sorry vì làm loãng topic của bác hellomoto
bác khiêm tốn quá, có gì đâu, miễn sao hiểu và chung niềm đam mê là ok rồi

manhthang

Huyền Thoại

oh con đó cũng ổn đấy bác, ngày trước em xài S2 và bây giờ vẫn giữ làm kỷ niệm đấy, chịu khó thì nó vẫn cho ra những tấm đẹp đó bác

bác khiêm tốn quá, có gì đâu, miễn sao hiểu và chung niềm đam mê là ok rồi

Em thì đúng là cũng mê lắm nhưng khổ 1 cái là mê nhiều thứ quá nên tài chính phải phân tán cho những nhu cầu cấp bách trước :p
Sang năm cố gắng thu xếp làm 1 bộ kit về tập chụp mới được.

hello_moto

Em thì đúng là cũng mê lắm nhưng khổ 1 cái là mê nhiều thứ quá nên tài chính phải phân tán cho những nhu cầu cấp bách trước :p
bác giống em thế, rõ khổ, cái nào cũng mê, mê nhất là âm nhạc, moto, cá biển, chụp hình và nhất là cái ấy...~X(8-X

hi_tech

Well-Known Member

Bác helo chơi toàn loại hàng độc ko à, máy ảnh---->>hồ thuỷ sinh----->> moto----->> ghen tị lắm luôn:)):)):)):)):)):))

Bên trên