[Trên tay] Đập hộp – Review chi tiết Xtreamer Prodigy 4K

xibu

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Trên tay] Đập hộp – Review chi tiết Xtreamer Prodigy 4K

mua con này phân khúc giá cao, mà coi trên web smart-shop không thấy KM gì vậy bro? trong khi các phân khúc dưới chuột+tài khoản film này nọ...

Prodigy 4K bên em vẫn đang có chương trình tặng chuột không dây đó bác, tài khoản vip xem phim áp dụng dành tặng cho tất cả các sản phẩm mà bác, không phân chia phân khúc nào ạ :)

huy manh

Member
Ðề: [Trên tay] Đập hộp – Review chi tiết Xtreamer Prodigy 4K

Các bác cho em hỏi là con này đã fix được lỗi không xuất âm thanh hd trong xbmc chưa ạ . Em đang lăn tăn con này với q10 thích cái giao diện chuyên nghiệp của con này

hugo18

con này giao diện xài đúng đã, có mấy chỗ font tiếng Việt ko chuẩn thôi, chơi ào ào mọi định dạng.
Vẫn chờ bản fix cho xbmc :(
support bên smartshop tốt ghê, lúc mua ko có acc, nhắn tin hỏi là có ngay, vote !:)

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: [Trên tay] Đập hộp – Review chi tiết Xtreamer Prodigy 4K

con này giao diện xài đúng đã, có mấy chỗ font tiếng Việt ko chuẩn thôi, chơi ào ào mọi định dạng.
Vẫn chờ bản fix cho xbmc :(
support bên smartshop tốt ghê, lúc mua ko có acc, nhắn tin hỏi là có ngay, vote !:)

Bác nên để tiếng Anh cho box, chuẩn hơn

huy manh

Member

Em đang đợi bác già trên này test thử rồi cho cảm nhận so sánh với q10 xem thế nào rồi cuối tuần em múc luôn

linh0983

Well-Known Member
Kodi có passthrough được âm thanh 5.1 chưa các bác , em cũng định xúc thêm em này ...

huy manh

Member

Em cầm con này lên xem thì công nhận nó làm đẹp thật chất lượng gia công tốt giao diện đẹp . Em cũng định lấy rồi nhưng mà đọc trên này thấy các bác bảo không chơi được 5.1 trên kodi nên cũng tiếc chắc phải chơi q10 iv quá . Không biết con này nó còn bị hạn chế gì nữa không nhỉ

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: [Trên tay] Đập hộp – Review chi tiết Xtreamer Prodigy 4K

Em cầm con này lên xem thì công nhận nó làm đẹp thật chất lượng gia công tốt giao diện đẹp . Em cũng định lấy rồi nhưng mà đọc trên này thấy các bác bảo không chơi được 5.1 trên kodi nên cũng tiếc chắc phải chơi q10 iv quá . Không biết con này nó còn bị hạn chế gì nữa không nhỉ

sao ko xài thử , ưng thì mua luôn cho rồi =))

huy manh

Member

Cũng chỉ vì cái không xem được 5.1 trong kodi mà giờ em đã lấy con q10 iv về chiều nay . Mà ko thấy có cái tk nào xem phim trong máy cả . Mà xem youtube nó cứ giật giật ko biết là do bị gì nữa

phithien

Well-Known Member

Cũng chỉ vì cái không xem được 5.1 trong kodi mà giờ em đã lấy con q10 iv về chiều nay . Mà ko thấy có cái tk nào xem phim trong máy cả . Mà xem youtube nó cứ giật giật ko biết là do bị gì nữa
Mạng yếu hay sao đó, chứ youtube thì android box cùi cũng xem tốt mà

Bên trên