[Trên tay] Đập hộp – Review chi tiết Xtreamer Prodigy 4K

vanninhthuan119

Well-Known Member
Box ngộ ghê. mình reset factory con 4K thì nó im re như vầy, các bác support vào hỗ trợ mình tí

vominhngoc

chuabanoidoc

Well-Known Member
Ðề: [Trên tay] Đập hộp – Review chi tiết Xtreamer Prodigy 4K

Minh mới mua con này lần đầu với tv LG49 inch 4K.ổ cứng 2T .khi chiếu phim bằng ổ cứng mấy clip QC 4k rất rõ chạy tốt ,nhưng coi phim HD thì những phim đuôi MKV thì chiếu bình thường còn những phim đuôi MP4 thì báo lỗi .Minh đã up dat lên phiên bản mới rồi vẫn không chay MP4 được .Chỉnh lại làm sao các bạn

vanninhthuan119

Well-Known Member
Bác nào test kỹ phần âm thanh FW 5.3.19 chưa? hình như không ổn, nghe hơi giật giật>:/

toantit

Ðề: [Trên tay] Đập hộp – Review chi tiết Xtreamer Prodigy 4K

con này support từ hãng chậm quá nhỉ, mãi chưa thấy bản kodi xtreamer ra

vanninhthuan119

Well-Known Member
Hic, vụ âm thanh DTS trên Kodi được phản hồi, la làng trên forum dữ mà chưa giải quyết được nhỉ? Khó chịu thật:(

xtreamervn

Ðề: Re: [Trên tay] Đập hộp – Review chi tiết Xtreamer Prodigy 4K

Hic, vụ âm thanh DTS trên Kodi được phản hồi, la làng trên forum dữ mà chưa giải quyết được nhỉ? Khó chịu thật:(
bác cứ bình tĩnh hiện tại bên hãng họ cũng đang hoàn thiện rồi. Cũng cần phải có thời gian để hoàn thiện mà bác, hiện tại bác có thể dùng trình HD player mặc định cũng ra đủ các chuẩn âm thanh mà.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: [Trên tay] Đập hộp – Review chi tiết Xtreamer Prodigy 4K

bác cứ bình tĩnh hiện tại bên hãng họ cũng đang hoàn thiện rồi. Cũng cần phải có thời gian để hoàn thiện mà bác, hiện tại bác có thể dùng trình HD player mặc định cũng ra đủ các chuẩn âm thanh mà.

Tất nhiên rồi, nhưng trình Kodi mới là cái mình và nhiều người cần!

leehuyhd

Member

Xtreamer là thương hiệu lớn trên thế giới nên em nghĩ chắc cũng ko bắt người tiêu dùng phải đợi lâu

xtreamervn

Xtreamer là thương hiệu lớn trên thế giới nên em nghĩ chắc cũng ko bắt người tiêu dùng phải đợi lâu
Vâng bên cũng đang giục họ hoàn thiện, hy vọng sẽ có trong tuần này ạ

vanninhthuan119

Well-Known Member
Con 4k mình khởi động lên là nó vào thẳng XBMC luôn chứ không vào màn hình chính, chỉnh lại chỗ nào quên mất:D, bác nào biết chỉ mình phát;))

hungmh80

Active Member

Con 4k mình khởi động lên là nó vào thẳng XBMC luôn chứ không vào màn hình chính, chỉnh lại chỗ nào quên mất:D, bác nào biết chỉ mình phát;))

Bác vào Programs > Android Apps : tìm đến mục setting > trang chủ , chuyển về trình khởi chạy .
Done :D . Box nào cũng làm kiểu như vậy thôi .

Bên trên