Triệu chữ ký phản đối K+ hay niềm tin mất giá?

Tiger2010

Member
Ðề: Triệu chữ ký phản đối K+ hay niềm tin mất giá?

Không lẽ phản đối về độc quyền bóng đá mà bị quy tội chống đối có tổ chức ? Việt Nam tệ hại đến thế sao ?

Bởi vì theo PL VN thì họ có độc quyền đâu mà phản đối, còn nếu họ độc quyền thì càng chẳng cần phản đối. Để thời gian làm việc khác. bb

minhdt49

Bởi vì theo PL VN thì họ có độc quyền đâu mà phản đối, còn nếu họ độc quyền thì càng chẳng cần phản đối. Để thời gian làm việc khác. bb

để thời gian à...khi sụp đổ như vinasin thì sao..? Vì phản đối K+ mà vi phạm pháp luật VN thì đây là không tôn trọng nhân quyền, mai tôi sẽ email đến RFA...vụ này phải nhờ quốc tế và Hoa Kỳ can thiệp thôi, haha..

achilefu

để thời gian à...khi sụp đổ như vinasin thì sao..? Vì phản đối K+ mà vi phạm pháp luật VN thì đây là không tôn trọng nhân quyền, mai tôi sẽ email đến RFA...vụ này phải nhờ quốc tế và Hoa Kỳ can thiệp thôi, haha..

Bác nói hay lắm! tôi ủng hộ bác.

thaiha248

Banned

K+ là con mọt Xã Hội. Đục khoét túi tiền của Nhân Dân.

achilefu

Thủ tướng đang "chuẩn bị" lên Tổng Bí thư rồi, hơi đâu mà + với chả - hả các cụ he he.
Theo tôi làm gì có chuyện ông thủ tướng mình sắp lên tổng bí thư, các bác không thấy sau vụ vinashin bác ấy già hẳn đi, khuôn mặt nhiều nếp nhăn đó à. Tôi cũng tham gia ủng hộ một chữ kí nhưng không hi vọng cải thiện tình hình . Ở VN mình nói là một chuyện, làm là một chuyện khác.

hung_vu242000

Thủ tướng thì chắc bận lắm nên k có thời gian xem xét vấn đề các Bác hô hào nhau ký phản đối K+, nếu K+ vi phạm PL thì chẳng cần các Bác ký, các Bộ, các cơ quan chức trách liên quan sẽ khử K+ ngay. Coi chừng lại bi quy vào tội chống đối có tổ chức và có bằng chứng cụ thể thông qua CMT, số ĐT..còn phản đối qua diễn đàn thì vô tư đi.

Thằng cha này ... phản động quá %-(

hung_vu242000

Theo tôi làm gì có chuyện ông thủ tướng mình sắp lên tổng bí thư, các bác không thấy sau vụ vinashin bác ấy già hẳn đi, khuôn mặt nhiều nếp nhăn đó à. Tôi cũng tham gia ủng hộ một chữ kí nhưng không hi vọng cải thiện tình hình . Ở VN mình nói là một chuyện, làm là một chuyện khác.

Em nghe hãng thông tấn xã vỉa hè dự rằng, anh Ao lên Tổng, còn thừa tướng sẽ là anh Trương Vô Kỵ. Còn đương kim thừa tướng hiện tại sẽ nằm trong Bộ Citi, giữ chức cố vấn cho CP. Nếu xấu hơn nữa thì sẽ giống như Thánh Gióng, thanh thản về nhà để sống một cuộc đời vui thú điền viên, một cuộc đời thanh thản…

ui dời, chuyện các bậc lãnh đạo, 1 triệu chữ ký chứ có phải ít đâu mà thủ tướng ko quan tâm!

ahatuananh

Well-Known Member

Em nghe hãng thông tấn xã vỉa hè dự rằng, anh Ao lên Tổng, còn thừa tướng sẽ là anh Trương Vô Kỵ. Còn đương kim thừa tướng hiện tại sẽ nằm trong Bộ Citi, giữ chức cố vấn cho CP. Nếu xấu hơn nữa thì sẽ giống như Thánh Gióng, thanh thản về nhà để sống một cuộc đời vui thú điền viên, một cuộc đời thanh thản…

Vậy thì bác ấy cố gắng giải quyết cho anh em trước khi hưởng thú điền viên chứ nhỉ...he he he

nam2178

Well-Known Member

Anh em mềnh chờ xem động thái của các quan cấp Cp, lâu nay: nào là phản đối, nào là tẩy chay, chả thấy xử lý gì, chờ lâu mất lòng tin quá.

hung_vu242000

Thì bây giờ là lúc tẩy chay mạnh nhất đây nè. Một triệu chữ ký, một triệu con người thể hiện chính kiến của mình chứ đâu ít, kỳ này K+ chết chắc :))

Thì bây giờ là lúc tẩy chay mạnh nhất đây nè. Một triệu chữ ký, một triệu con người thể hiện chính kiến của mình chứ đâu ít, kỳ này K+ chết chắc :))

K+ chết đâu chưa thấy,mà trước mắt đã thấy hung-vu PR cho K+ hơi bị quá trớn.

hung_vu242000

Ờ, anh còn mong có thêm nhiều người PR cho K+ theo kiểu như hung_vu242000 này

thaiha248

Banned

Ờ, anh còn mong có thêm nhiều người PR cho K+ theo kiểu như hung_vu242000 này

Có Thaiha248 nè...:))...Công Việc của chúng ta đang làm là PR cho K+ còn gì nữa...:))...em Điêu đừng mắng bọn a.

P/S : để nhắc đến chuyện K+ mà ko phải thốt lên từ K+, chúng ta có chuyển qua từ, K+u*t, Ku*t'....=))...
Hoặc thằng Ung Thư

quaxoai89

Active Member

em đề nghị là các bác đừng động vào thằng k+ của em,không nó độcc quyền 6 năm đấy ;))

kopite

Member

Bác ấy còn sống, còn tồn tại và còn trả lời đại biểu Quốc hội theo cái kiểu của bác ý như thế thì em thật sự bái phục.

Nếu ko bị vỡ lở vụ Vinashin thì bác ý lên Tổng bí thư là chắc chắn rồi, hiện giờ còn ai nữa đâu. (tham khảo bbc tiếng việt).

Ngàn đời khắc tên anh. %-(

sieuquaya4

Active Member

Hôm nay qua box HDTV mới biết chuyện này.Tưởng K+ đi vào dĩ vãng rồi,ai ghét thì an phận với Sopcast,ai thích thì cứ xài.Không ngờ mấy bác lại gửi lên thủ tướng thế này thì...Dù sao thì em ghét K+ lắm,làm em bỏ mất mấy trận của Real.Đem CMND của Papa ra ký nào B-)

thaiha248

Banned

Hôm nay qua box HDTV mới biết chuyện này.Tưởng K+ đi vào dĩ vãng rồi,ai ghét thì an phận với Sopcast,ai thích thì cứ xài.Không ngờ mấy bác lại gửi lên thủ tướng thế này thì...Dù sao thì em ghét K+ lắm,làm em bỏ mất mấy trận của Real.Đem CMND của Papa ra ký nào B-)

Em đã lôi CMTND ra ký...cả của bố của mẹ...:))

rËht TV [HD]

Ký mãi chả thấy tên đâu cả.
Nói chung thg` Kứ+t ko sửa đổi lối làm ăn, cứ bo bo giữ của là có ngày tèo.
P/S: à em biết sao nó ko hiện tên em rồi, em để số CMND là 12345789 :))

Bên trên