Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Xa nhà lâu quá box dạo này rôm thật, đợt này về hp lâu. hôm nào qua xem em có ủng hộ được bác món gì không

vohaidong

Active Member

Có Bác hàng xóm nhà Anh đang muốn mua 1 đôi loa nghe nhạc nhẹ, nhạc đỏ... nói chung là không thích cái loại giật tóc móc mắt đáp ra ngoài đường ===> Đạt gạch chủ quán nhé. Có vẻ rất máu nên tuần nào cũng hỏi thăm Anh đấy
P/s : Hum nọ lao đến xem đôi loa dáng đứng bến đụn ( Nghe bảo nó còn ưỡn ra hay sao ý ) mà vừa đến thì em nó đã lặng lẽ nằm yên trong cốp em Nissan Tenma rồi ==> Ngậm ngùi tiếc thương.

dragonlee

Well-Known Member

Có Bác hàng xóm nhà Anh đang muốn mua 1 đôi loa nghe nhạc nhẹ, nhạc đỏ... nói chung là không thích cái loại giật tóc móc mắt đáp ra ngoài đường ===> Đạt gạch chủ quán nhé. Có vẻ rất máu nên tuần nào cũng hỏi thăm Anh đấy
P/s : Hum nọ lao đến xem đôi loa dáng đứng bến đụn ( Nghe bảo nó còn ưỡn ra hay sao ý ) mà vừa đến thì em nó đã lặng lẽ nằm yên trong cốp em Nissan Tenma rồi ==> Ngậm ngùi tiếc thương.

Rất cảm ơn bác đã quan tâm đến CSHP
Đang có 3 cặp cho anh lựa chọn ( B&W, JBL, HECO ) :)

chosathaiphong

TIN NÓNG HỔI, VỪA THỔI VỪA ĐỌC

Em xin chào cả nhà, chúc các bác hôm nào cũng được ăn xôi gà. :))
Thời gian sắp tới, N.O.1 ~ 28 Văn Cao sẽ có 1 đợt BÃO ổ cứng DELL ;)
chắc các đang phân vân, vì chỉ thấy Seagate, WD, Samsung...
hay lâu hơn nữa là Quantum, Maxtor... chứ ít ai nhắc tới ổ cứng của Michael DELL.
Và đây là 1 số thông tin hình ảnh của em nó...

THÔNG SỐ:
SATA III 6Gbps
(Copy HD >300 MB/s nhanh gấp 3 lần SATA II)
Tốc độ vòng quay 10.500 rpm
MADE IN THAILAND by Seagate

GIÁ TÌNH YÊU:
1TB = 900k
2TB = 1.5tr
3TB = ???tr

Giá rẻ không ngờ
Giấy tờ đầy đủ.

Giá mới: 15tr cho ổ 2TB nhé các bác.
Ổ này gỡ trong Máy Chủ DELL nên số lượng có hạn
Mua Ngay Kẻo Lỡ
các bác có thể hỏi Google,
tự tin vì GIÁ RẺ NHẤT QUẢ ĐẤT.
Cảm Ơn Các Bác rất nhiều!!!

phucbeo

anh lấy 2 cái 2T, chép sẵn phim nhé, nhớ bảo hành cho anh 5 năm hay 10 năm cũng dược

Anh lấy một cái 2 TB loại tốt và bền hơn của Phúc béo nhé. Coppy đầy phim mới nhất nét nhất vào.

vuchaulong

Active Member

Mua chịu cho anh 1 cái 4 TB tốt và bền hơn 2 bác kia cộng lại.

cho em đặt một cái 2T coppy phim đầy giúp em nhé, khoảng 2 hoặc 3 hôm nữa em qua lấy nhé bác

Pate

Member

anh lấy 2 cái 2T, chép sẵn phim nhé, nhớ bảo hành cho anh 5 năm hay 10 năm cũng dược

Anh lấy một cái 2 TB loại tốt và bền hơn của Phúc béo nhé. Coppy đầy phim mới nhất nét nhất vào.
Cho anh một cái tốt hơn của 2 bác trên nhé. Bảo hành cũng lâu hơn, và copy các film khác ổ 2 T vừa rồi nhé.

chucuoihp

Member

Ờ thì cũng đú đặt hẳn 1 con 2t về chả biết làm gì, găm hàng đợi thailand bão ổ lại lên giá nữa rồi bán =)).
Có karaoke không copy full luôn cho mềnh nhé

Bên trên