Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

phucbeo

Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Kính mời bác, vì em có sẵn 2 khách rồi. Bác vcl nhận con máy ảnh, bác nguyenanhson làm con papago 6600 :)
mai anh gửi ra, mới kiếm được com máy leica chưa chụp được phát lúa chín nào cả. giờ mắt kém quá sắp chuyển sang bán tăm nên chỉ đường bằng con ipad cho nó to rồi, làm bộ giá đỡ mất toi 3 tỷ.

dragonlee

Well-Known Member

mai anh gửi ra, mới kiếm được com máy leica chưa chụp được phát lúa chín nào cả. giờ mắt kém quá sắp chuyển sang bán tăm nên chỉ đường bằng con ipad cho nó to rồi, làm bộ giá đỡ mất toi 3 tỷ.

Mai bác ghé chơi nhé, mới có ghế êm, chè ngon (món này mới được bác vohaidong tài chợ cho 1 tạ) và bánh ngọt miễn phí :D

Pate

Member

Có cần em cầm ra cho không ạ, em đang ở Saigon mà.

Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

28 Văn Cao có bánh ngon cực , bác nào ghé qua hoặc đã ghé qua mà ko dc ăn thì phải gọi là phí :D

dragonlee

Well-Known Member

Đang có 1 em thiết bị dẫn đường GPS Vietmap PAPAGO R6600 ký gửi tại 28 Văn Cao.
Đầy đủ đạo cụ như hình, mới gần 100%. Giá vừa bán vừa kỉ niệm nên rất giật mình :D

Bác nào có nhu cầu alo nhanh nhé :)

bobby_lee

Member

Đầy đủ đạo cụ như hình, mới gần 100%. Giá vừa bán vừa kỉ niệm nên rất giật mình :D

Bác Dragon PM mình cái giá kỉ niệm nhé, đang có nhu cầu.
Thankz

vohaidong

Active Member

Lắp ngay vào con xe của anh nhé. Tiền nong ko thành vấn đề quan trọng là bao nhiêu??

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Nếu "đắt" quá thì trả giá "xuống" còn 3 tỷ đi. :))

CHưa bao h em mua đồ tại shợ sắt Hải phòng thấp hơn giá niêm yết nhé Bác Pate. Vì em tính rồi cứ mua 1 đồ là em uống vào trăm lần cafe miễn phí ở đó là hoà hết mà. @-)

dragonlee

Well-Known Member

2 bác làm em ho vì hơi lạnh :) Kà kà

linhth

Member

Chào ace, em đang cần 1 em sub điện kiêm amly giải mã dts càng tốt, xuất ra loa 6ôm nhá. À cần cả 1 cái rắc hay dây chuyển hdmi sang Vga. Thank các bác trước.

Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Chào ace, em đang cần 1 em sub điện kiêm amly giải mã dts càng tốt, xuất ra loa 6ôm nhá. À cần cả 1 cái rắc hay dây chuyển hdmi sang Vga. Thank các bác trước.

chỉ chuyển từ HDMI > DVI dc thôi chứ bác ? nếu chuyển HDMI > VGA mà dây đó ko có chip giải mã thì cũng ko dùng dc đâu

Bên trên