Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

tinhte

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Bác hỏi han chẳng có chủ ngữ vị ngữ gì cả.
Bác muốn lấy ổ cũ hay mới vậy bác?

Sorry bác Lý, em đánh vội quá. Có ku em nó nhờ hỏi mua 01 ổ cứng gắn ngoài, loại 2.5 dung lượng 1TB. Bác nhắn em chi tiết giá cả cũ lẫn mới nhé.

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

Sorry bác Lý, em đánh vội quá. Có ku em nó nhờ hỏi mua 01 ổ cứng gắn ngoài, loại 2.5 dung lượng 1TB. Bác nhắn em chi tiết giá cả cũ lẫn mới nhé.

Đã PM tới bác. Thanks bác đã quan tâm đến chúng em :)

calcifer

Active Member
Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

ku em cũng đang có nhu cầu ổ ngoài 2,5 tầm 500G đổ xuống

anh Li nhắn em luôn nhé

toemayman

Well-Known Member

Chào bác dragonlee Tôi vừa mua cạc âm thanh creative X-F1 của bạn về test thử nhưng ko thấy cải thiện mấy. có lẽ nó chỉ phù hợp với ai có nhu cầu nghe 5.1. Sáng mai tôi gửi lại bạn. bạn xem có con nào 2.1 thì nhắn tôi nhé. cám ơn bác chủ nhiệt tình

Chỉnh sửa lần cuối:

toemayman

Well-Known Member

Chào bác dragonlee Tôi vừa mua cạc âm thanh creative X-F1 của bạn về test thử nhưng ko thấy cải thiện mấy. có lẽ nó chỉ phù hợp với ai có nhu cầu nghe 5.1. Sáng mai tôi gửi lại bạn. bạn xem có con nào 2.1 thì nhắn tôi nhé. cám ơn bác chủ nhiệt tình

dragonlee

Well-Known Member

Vâng, không sao bác nhé. Như đã trao đổi trước với bác, nếu không hợp bác có thể trả lại. Rất hân hạnh được phục vụ bác :)

EBOOKER

Member

Chào bác, e mới sắm con này nếu bác muốn nghe thử thì sắp xếp nghe thử nhé.

Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

to cụ Lý : cụ xịt Rp7 vệ sinh sạch chân cắm Sata trên HDD và giắc Sata đi , theo chẩn đoán của thầy Lang vườn thì chân xuất dữ liệu ko tiếp xúc tốt .Chúc cụ may mắn ..........

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

to cụ Lý : cụ xịt Rp7 vệ sinh sạch chân cắm Sata trên HDD và giắc Sata đi , theo chẩn đoán của thầy Lang vườn thì chân xuất dữ liệu ko tiếp xúc tốt .Chúc cụ may mắn ..........

Cảm ơn em,
Tình trạng nó nặng hơn, sau khi chạy chương trình anh down về lúc em ở đây, đến sáng nay thì ra đống bad :(

bobby_lee

Member

Kinh tế suy thoái, xăng đắt lại thêm "Thuế bảo trì đường bộ". Em có một số món cần trao đổi với các bác tại: Jett Cycles Hải Phòng Mời các bác tham khảo.

hoangminhhien

Well-Known Member

Em có con âm ly Onkyo A927LTD cực đẹp muốn thanh lý hoặc đổi Pre xuất xứ âu, Mỹ, Bác nào có nhu cầu alo em nhé Hiện:0904.016.976.

calcifer

Active Member

Ổ cắm ngoài anh Li PM em là loại USB 2.0 hay 3.0 anh?

Anh cứ để dành cả cái Sound Creative hộ em, mai em qua bê 1 thể.

Bên trên