Truyền hình An Viên "Miễn phí" gói Cao Cấp trong dịp Tết Giáp Ngọ 2014

tan_huy_93

Well-Known Member
Nhằm tạo điều kiện cho những khách hàng chưa kịp gia hạn thuê bao trong dịp Tết cổ truyền Giáp Ngọ 2014, Truyền hình An Viên sẽ không ngắt dịch vụ trong thời gian từ 28/1/2014 đến hết ngày 14/2/2014, đồng thời tất cả thuê bao của Truyền hình An Viên sẽ được trải nghiệm Gói Cao Cấp miễn phí.

Chương trình xem miễn phí Gói Cao Cấp Truyền hình An Viên Tết Giáp Ngọ​

Các thuê bao chưa kịp đóng cước trong thời gian từ 28/1 – 14/2 sẽ không bị khấu trừ vào phí sử dụng dịch vụ. Sau ngày 14/2/2014, thuê bao tiếp tục đóng phí dịch vụ như quy định hiện hành ở từng gói cước. Đặc biệt, với những thuê bao sử dụng Gói Cơ Bản hoặc Gói Như Ý của Truyền hình An Viê trên cả hai hạ tầng số mặt đất (DTT) và số vệ tinh (DTH) sẽ được trải nghiệm Gói Cao Cấp của Truyền hình An Viên trong dịp Tết Giáp Ngọ này.

Với các thuê bao đang sử dụng bộ thiết bị thu SD của hai gói Cơ Bản và Như Ý sẽ không xem được một số kênh tiêu chuẩn HD của Gói Cao Cấp. Nếu muốn xem các kênh HD của Gói Cao Cấp, thuê bao cần phải sử dụng bộ thiết bị thu tiêu chuẩn HD tương ứng.
--------------------------------------------------​
Quà Tết rất thiết thực của Truyền hình An Viên dành tặng Khách hàng trong dịp Tết cổ truyền Việt Nam sắp tới.
P/s: Cơ mà nhà em vẫn còn hạn sử dụng nên không được hưởng chương trình này.
Và nếu Truyền hình An Viên mở khóa thì các bác vẫn có thể xem bằng TV/ STB DVB-T2 :). Nhưng nếu Truyền hình An Viên không mở khóa mà thay đổi quyền truy cập thì các bác không xem được bằng TV/ STB DVB-T2 :(.

petiteLoan

Ðề: Truyền hình An Viên "Miễn phí" gói Cao Cấp trong dịp Tết Giáp Ngọ 2014

hay hay :D like cái nào

petiteLoan

cơ mà phân tích bao nhiu khách hàng được hưởng dịch vụ này nhỉ:
- khách hàng lắp từ 1/6/2013- 31/12/2013 : vẫn còn km 9 tháng nên ko dc gì rồi
- khách hàng trước 1/6/2013:
  • lắp từ 1/5-31/5/2013: 1/11 nạp thẻ 3 tháng là đến 30/1 --> may ra
  • lắp từ 1/4: 1/10 nạp thẻ 3 tháng là đến 31/12 --> nạp tip 3 tháng là đến cuối tháng 3/2014--> ko dc gì
  • lắp từ 1/3: 1/9 nạp thẻ 3 tháng là đến 30/11 --> nạp tip 3 tháng là đến cuối tháng 2/2014--> ko dc gì
  • lắp từ 1/2: 1/8 nạp thẻ 3 tháng là đến 30/10 --> nạp tip 3 tháng là đến cuối tháng 2/2014 --> may ra
  • ....

cũng đâu có bao nhiu nhỉ, chưa kể ngta có thể nạp lun 6 tháng hay 12 tháng

hehe, rảnh rỗi sinh nông nỗi làm bài toán tội lỗi :D ném đá nhẹ tay thui nha.

phihao

Re: Ðề: Truyền hình An Viên "Miễn phí" gói Cao Cấp trong dịp Tết Giáp Ngọ 2014

cơ mà phân tích bao nhiu khách hàng được hưởng dịch vụ này nhỉ:
- khách hàng lắp từ 1/6/2013- 31/12/2013 : vẫn còn km 9 tháng nên ko dc gì rồi
- khách hàng trước 1/6/2013:
  • lắp từ 1/5-31/5/2013: 1/11 nạp thẻ 3 tháng là đến 30/1 --> may ra
  • lắp từ 1/4: 1/10 nạp thẻ 3 tháng là đến 31/12 --> nạp tip 3 tháng là đến cuối tháng 3/2014--> ko dc gì
  • lắp từ 1/3: 1/9 nạp thẻ 3 tháng là đến 30/11 --> nạp tip 3 tháng là đến cuối tháng 2/2014--> ko dc gì
  • lắp từ 1/2: 1/8 nạp thẻ 3 tháng là đến 30/10 --> nạp tip 3 tháng là đến cuối tháng 2/2014 --> may ra
  • ....

cũng đâu có bao nhiu nhỉ, chưa kể ngta có thể nạp lun 6 tháng hay 12 tháng

hehe, rảnh rỗi sinh nông nỗi làm bài toán tội lỗi :D ném đá nhẹ tay thui nha.
Được 44k đó bác. Nửa tháng gói Cao Cấp vì trong thời gian nửa tháng này An Viên ko tính tiền mà.

---------- Post added 16-01-2014 at 15:58 ----------

Có bác nào biết bây giờ e đổi đầu thu SD sang HD hết bao nhiêu ko ạ?

sokita

Member
Ðề: Re: Ðề: Truyền hình An Viên "Miễn phí" gói Cao Cấp trong dịp Tết Giáp Ngọ 2014

Được 44k đó bác. Nửa tháng gói Cao Cấp vì trong thời gian nửa tháng này An Viên ko tính tiền mà.

---------- Post added 16-01-2014 at 15:58 ----------

Có bác nào biết bây giờ e đổi đầu thu SD sang HD hết bao nhiêu ko ạ?

350k thì phải bác ạ, nhưng phải nâng cấp lên gói cao cấp mới được đổi

portlet

Member

Quà Tết thiết thực quá. Nhà ông bà già em & nhà ông bà già vợ e còn chẳng xài AVG nữa thì sao có quà :)) Nhà e dùng AVG Cao cấp thì hạn sử dụng tới tận tháng 4/2014

tan_huy_93

Well-Known Member

Nhà em thì tới tháng 3/2014.
Quà Tết thiết thực quá. Nhà ông bà già em & nhà ông bà già vợ e còn chẳng xài AVG nữa thì sao có quà :)) Nhà e dùng AVG Cao cấp thì hạn sử dụng tới tận tháng 4/2014

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Truyền hình An Viên

Em thấy cái chính sách mới của AVG sẽ huỷ bỏ trong thời gian tới thôi, vì quá nhiều lỗ hổng.
Đối với số mặt đất thì về gói kênh, chỉ có SD lên HD chứ không áp dụng việc thay đổi HD xuống SD, một khi đã lên HD rồi thì không thể xuống SD (AVG bỏ gói NHƯ Ý trên số mặt đất là một sai lầm, không biết GĐ kinh doanh AVG là ai nhỉ). Còn thuê bao số vệ tinh thì về thiết bị thu tín hiệu, thuê bao đang sử dụng bộ thiết bị thu SD vẫn có thể thực hiện việc thay đổi gói kênh HD, nhưng không xem được các kênh HD với chất lượng chuẩn HD, thế thì thay đổi làm gì nhỉ, và như thế thì chỉ thay đổi CƠ BẢN -> NHƯ Ý và ngược lại thôi à.
Xin lỗi, chứ ai nghĩ ra cái chính sách này thì cái đầu người đó có vấn đề rồi.
giờ nâng cấp / hạ cấp thì nhắn tin SMS thui, ko cần đổi đầu, chĩ tốn 50k ah ---> link đây: truyen hinh an vien

AnhBaSG

Member

Oái nhà em thời hạn sử dụng đến tận 12/2014 làm sao mà hưởng đây? Đóng tiền nguyên năm lỗ vậy đó! $-)

Oái nhà em thời hạn sử dụng đến tận 12/2014 làm sao mà hưởng đây? Đóng tiền nguyên năm lỗ vậy đó! $-)
Theo như mình hiểu thì những thuê bao đã là cao cấp rồi thì trong thời gian này họ không trừ cước. ví dụ bác hết hạn thuê bao ngày 1/12/14 thì họ sẽ lùi xuống này 15.12.14. Đấy là ý mình hiểu. Bác nào ở AVG giải thích rõ hơn nhé!!!

quanghu

Tất cả các thuê bao của TRUYỀN HÌNH AN VIÊN đều được hưởng chính sách tặng quà TẾT này, đó là khuyến mại 1/2 tháng không trừ cước. hạn thuê bao được tính lùi thêm 1/2 tháng (=44k) so với hạn thuê bao hiện tại . Nguồn "facebook truyenhinhanvien"

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Truyền hình An Viên

Theo như AVG thì các thuê bao đang sử dụng gói CƠ BẢN và NHƯ Ý thì sẽ được xem miễn phí gói CAO CẤP trong khoảng thời gian nêu trên, đến hết ngày 14/02/2014 sẽ trở về với gói kênh đã đăng ký sử dụng. Còn các thuê bao đang sử dụng gói CAO CẤP đã hết hạn sử dụng nhưng chưa nạp thẻ trong khoảng thời gian nêu trên vẫn có thể xem được gói CAO CẤP đã đăng ký, đến hết ngày 14/02/2014 thuê bao phải nạp thẻ để tiếp tục sử dụng dịch vụ.

Còn đối với các thuê bao CAO CẤP còn thời hạn sử dụng sẽ không trừ cước trong khoảng thời gian nêu trên thì em không thấy đề cập tới. Nhưng em nghĩ đã "Miễn phí" thì phải áp dụng cho tất cả thuê bao thế mới công bằng, chứ còn đã nạp thẻ trước còn thời hạn sử dụng không được hưởng ưu đãi thì KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC.
Theo như mình hiểu thì những thuê bao đã là cao cấp rồi thì trong thời gian này họ không trừ cước. ví dụ bác hết hạn thuê bao ngày 1/12/14 thì họ sẽ lùi xuống này 15.12.14. Đấy là ý mình hiểu. Bác nào ở AVG giải thích rõ hơn nhé!!!

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Truyền hình An Viên "Miễn phí" gói Cao Cấp trong dịp Tết Giáp Ngọ 2014

Đổi đầu thu bác phải gọi 19001900 trình bày là muốn đổi đổi đầu thu HD để có thể xem các kênh HD với chuẩn HD trên gói CAO CẤP nhé.
Nếu như được đổi và chính sách như trước đây thì thiệt hại là 400.000₫, bao gồm 350.000₫ STB + 50.000₫ phí chuyển đổi, chưa tính phí gọi 19001900.
Em cần đổi đầu HD chứ nâng cấp lên mà đầu SD cũng như ko!!

kudo1908

Active Member

vậy đang xài gói cao cấp thì sao ?

Bên trên