TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

truongmaianh

Ðề: TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

mình ở hcm gọi điện cho số điện thoại nào để đăng ký

quan7388

Well-Known Member

Cám ơn bạn nhiều lắm, nhưng hình như nó chưa mở luồng nên mình thử mấy cái list VLC kia không được bạn à. Có gì bạn hỗ trợ mở luồng cho mình với nha. Mình cám ơn bạn nhiều

Bạn thử sài thêm phần mềm VLC phiên bản mình đang dùng ổn định xem có chạy được không nhé . List này mình còn xem được K+ ầm ầm :). Thoải mái để anh em xem K+ HD qua VLC

Download VLC phiên bản 2.1

quan7388

Well-Known Member

Bạn gửi cho mình xin cái list nhé. Thanks!

Download VLC Full 2.1 và list --> Tại đây hoặc Tại đây

Bonus ít hình em đang sài :

cosmos47

^ list vlc bac mà xem đc thì đg truyen bac thật đặc biệt:-SS

quan7388

Well-Known Member

Mình chủ đạo xem K+ nên list này sài là ok lắm rồi

quan7388

Well-Known Member

Hiện FPT Telecom đang áp dụng gói combo Fiber Me - truyền hình ở các tỉnh . Có bác nào đã đăng ký cho anh em cảm nhận chất lượng dịch vụ nhé

win7

Active Member

140,000/tháng đắt quá không hiểu xem được k+ không

Hotaru

Member

gọi lên tổng đài ko biết hết bao tiền điện thoại mà xem tv vẫn giật
tổng đài hẹn kỹ thuật viên đến thì ngồi chờ cả chiều ko thấy bạn nào vác mặt lên, gọi lên tổng đài thì bao biện cho nhau là "chắc là do sửa đường dây phía ngoài xong rồi nên các bạn ấy không đến nhà anh kiểm tra nữa"; +1 điểm cho các bạn hỗ trợ

[video=youtube;9mDubbt2ckc]https://www.youtube.com/watch?v=9mDubbt2ckc[/video]

quan7388

Well-Known Member

gọi lên tổng đài ko biết hết bao tiền điện thoại mà xem tv vẫn giật
tổng đài hẹn kỹ thuật viên đến thì ngồi chờ cả chiều ko thấy bạn nào vác mặt lên, gọi lên tổng đài thì bao biện cho nhau là "chắc là do sửa đường dây phía ngoài xong rồi nên các bạn ấy không đến nhà anh kiểm tra nữa"; +1 điểm cho các bạn hỗ trợ

[video=youtube;9mDubbt2ckc]https://www.youtube.com/watch?v=9mDubbt2ckc[/video]

Lỗi này chắc chắn là do đường truyền, bác cung cấp giúp em thông tin chủ hợp đồng:

- Họ tên

- Số điện thoại

- Địa chỉ

Em sẽ thông báo kỹ thuật khắc phục gấp.

Trân trọng cảm ơn !

Hotaru

Member

Lỗi này chắc chắn là do đường truyền

bạn không nói thì mình cũng biết là do đường truyền, nhưng cái cách mà FPT hỗ trợ người dùng là quá kém
đợt trước bị mất mạng 3-4 ngày do bên điện lực ko cho treo cáp của FPT (hơn 1 tháng trước) đến bây giờ chất lượng quá kém, gọi không biết bao cuộc điện thoại mà tình hình cũng chả cải thiện được chút nào cả. hết tháng này mình chủ động hủy hợp đồng, coi như mất toi tiền mua 2 đầu HD

quan7388

Well-Known Member

bạn không nói thì mình cũng biết là do đường truyền, nhưng cái cách mà FPT hỗ trợ người dùng là quá kém
đợt trước bị mất mạng 3-4 ngày do bên điện lực ko cho treo cáp của FPT (hơn 1 tháng trước) đến bây giờ chất lượng quá kém, gọi không biết bao cuộc điện thoại mà tình hình cũng chả cải thiện được chút nào cả. hết tháng này mình chủ động hủy hợp đồng, coi như mất toi tiền mua 2 đầu HD

Về phía công ty, rất xin lỗi bác vì những trục trặc của dịch vụ trong thời gian vừa qua. Bác cung cấp giúp em thông tin chủ hợp đồng, bên em sẽ check và sẽ khắc phục dứt điểm và có câu trả lời thỏa đáng nhất về phía khách hàng.

Trân trọng cảm ơn.

sonyshop

Member

mình ở Cần Thơ đang sử dụng truyền hình của FPT. mình thấy những đài nước ngoài thì chất lượng rất đẹp, đẹp hơn truyền hình cáp nhiều nhưng khổ nổi đài Vĩnh long thì xấu dã man thua xa cáp luôn. mình đã cố gắng thuyết phục gia mình mình vô truyền hình của FPT gói VOD HD và gia đình đã đồng ý vì có những đài mà gia đình mình thường xem. nhưng kết quả thì ko như mong đợi đài Vình Long thì hình ảnh rất xấu, cứ như bị gợn sóng, còn đài Hậu Giang thì bị hỏng đến giờ vẫn chưa xem đc. còn về những đài khác, phim VOD và mục thể thao thì rất tốt hình ảnh rất đẹp. hy vọng 2 đài Vĩnh Long và Hậu Giang đc khắc phục thì truyền hình FPT sẽ rất hoàn hảo. vì người dân khu vực đồng bằng sông cửu long rất thích đài Vĩnh Long

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên