TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

angel_of_dead_91

Well-Known Member
Ðề: TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Bác Quân rs lại giúp mình luồng IPTV hộ với. Thế nào con model này lởm thế. Một ngày mà nhảy IP đến 3 lần. :(

Support_FPT

Bác Quân rs lại giúp mình luồng IPTV hộ với. Thế nào con model này lởm thế. Một ngày mà nhảy IP đến 3 lần. :(

Bác đem modem qua trực tiếp quầy giao dịch , các bạn kỹ thuật viên sẽ kiểm tra. Nếu thiết bị hư, bác sẽ được bảo hành theo quy định bằng cách đổi lấy thiết bị mới.

Nếu một ngày mà bị nhảy địa chỉ IP như vậy thì 100% lỗi thiết bị rồi

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Bác đem modem qua trực tiếp quầy giao dịch , các bạn kỹ thuật viên sẽ kiểm tra. Nếu thiết bị hư, bác sẽ được bảo hành theo quy định bằng cách đổi lấy thiết bị mới.

Nếu một ngày mà bị nhảy địa chỉ IP như vậy thì 100% lỗi thiết bị rồi
Chắc phải vậy thôi. Giờ thì đang xem lại đc IPTV nên có gì sang tuần thử đưa đi xem sao. :(

Support_FPT

)) VNPT , VIETTEL họ có thu đâu

Mỗi công ty có một chính sách riêng, nhằm cân chỉnh giữa chi phí thu về hàng tháng với chi phí nhà cung cấp bỏ ra. chỉ riêng việc thuê cột điện triển khai dây thuê bao giữa các nhà cung cấp với điện lực cũng đã khác rồi bác nhé.

Bác hoàn toàn có thể lựa chọn hình thức thanh toán qua ngân hàng để không mất chi phí 8K

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Bác Quân cho mình hỏi thêm là mang model ra quầy giao dịch thì cần mang theo những giấy tờ gì ko. :)

Tuanhp031

Chất lượng truyền hình,ngoài những kênh hd ra,thì những kênh còn lại hình rất xấu.xem bóng đá khi di chuyển thì hình giật giật...thất vọng

Support_FPT

Chất lượng truyền hình,ngoài những kênh hd ra,thì những kênh còn lại hình rất xấu.xem bóng đá khi di chuyển thì hình giật giật...thất vọng

Kỹ thuật viên đã qua gia đình check và phản hồi lý do chưa bác ?

Tuanhp031

Kỹ thuật đã đến kiểm tra nhưng cũng không giải quyết được gì

Tuanhp031

Không bị thường xuyên,lúc kỹ thuật đến kiểm tra thì không bị.đã phải đổi box một lần rồi.chắc do đường truyền

Support_FPT

Không bị thường xuyên,lúc kỹ thuật đến kiểm tra thì không bị.đã phải đổi box một lần rồi.chắc do đường truyền

Việc không xảy ra thường xuyên cũng khiến bác khó chịu, nếu bác cần hỗ trợ dịch vụ bác inbox giúp em.

Hoặc bác có thể gửi trực tiếp ghi nhận ý kiến, hỗ trợ cho FPT Telecom tại link sau

http://fpttelecom.pro/giai-dap-thac-mac.html

Thao1975

Member

Bạn cho hỏi chuyển đổi trong phạm vi Hà Nội, cụ thể từ Trung Tự. Quận Đống đa sang ngõ hòa bình 7 Phố Minh khai. Quận Hai Bà Trưng, có mất phí k, mất phí là bao nhiêu?

Support_FPT

Bạn cho hỏi chuyển đổi trong phạm vi Hà Nội, cụ thể từ Trung Tự. Quận Đống đa sang ngõ hòa bình 7 Phố Minh khai. Quận Hai Bà Trưng, có mất phí k, mất phí là bao nhiêu?
Bác đang muốn hỏi chuyển địa điểm cho Internet hay truyền hình ạ ?

Chi tiết chi phí, chính sách chuyển đổi địa chỉ cho dịch vụ FPT cung cấp, bác tham khảo tại link sau

[url]http://fpttelecom.pro/chinh-sach/chuyen-doi-dia-diem-fpt.html[/URL]

Chỉnh sửa lần cuối:

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Mưa gió quá chả muốn đi đâu. Model nhảy ip lại phải tắt mở vài lần mới lấy lại đc iptv để xem. :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Support_FPT

1018201741537159

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên