Truyền hình MyTV lừa đảo khách hàng!

sitetopvn

Active Member
Ðề: Truyền hình MyTV lừa đảo khách hàng!

đã có trên Bongdatv HD và Thethaotv HD

boy_hn

Active Member

Dùng mytv chỉ phí tiền.chất lượng nghèo nàn.chả thấy có gì đặc biệt ngoài cái tua đi tua lại

Dùng mytv chỉ phí tiền.chất lượng nghèo nàn.chả thấy có gì đặc biệt ngoài cái tua đi tua lại

tùy điều kiện mỗi nơi. bác đây chắc chỉ VTVCab và K+ nhưng chổ bác chắc chỉ có thể lắp dc K+ nên bác thấy nó phí tiền. chổ mình thì MyTV phục vụ của nhân viên khá tốt hư gì thì gọi là có người sửa. dịch vụ tua lại thì cab cũng có nhưng phải có thêm ổ cứng và đặt lịch hẹn chứ ko riêng gì MyTV nhưng với chị em ko âm hiểu công nghệ thì MyTV rát tiện lợi.

hamdzui

Member

MyTV đã chính thức có bản quyền phát sóng WC kể từ vòng 1/8 tối nay nhé.
Các kênh : VTV3 VTV6 BĐTV TTTV

Xác nhận. Tuy nhiên kênh VTV3/6 HD chỉ là 1280x720p thôi nhé ko đc fullhd đâu, nhưng đc cái frame rate 50fps nên cũng khá mượt.

HDexpress

Member

Vẫn là kiểu làm ăn bố láo.

Trước WC thì thông báo phát sóng đủ các trận đấu WC 2014: MyTV phát sóng đủ các trận đấu World Cup

Nhưng đến khi đá thì không phát, bắt mọi người mua gói VTVcab. Thế rồi VTVcab cũng cắt không xem được.

Đến tận vòng 1/8 mới phát.

Chắc do anh em lên tiếng ác quá nó mới thế, chứ không thì nó vẫn lừa bịp mọi người.

Anh em hãy bỏ hết MyTv cho chúng nó chết đi cho nó sáng mắt ra, cho nó hiểu coi thường khách hàng là thế nào.

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Mình đã bảo rồi, tiện thể hết tháng cắt luôn đi, giờ thiếu gì hãng truyền hình đâu. MyTV có cái gì hơn thì dần dần các bạn sẽ quên thôi. Nhưng đc cái dùng dịch vụ trả tiền cho nó đáng :D

oldfriend

Moderator
ở đâu có MyTV, ở đó có thần điêu =))

P/s: đùa thôi, mình cũng cắt MyTV từ đời tám hoánh rồi, và cũng nợ nó hơn 1 triệu tiền cước xù luôn không đóng :D

Ðề: Re: Truyền hình MyTV lừa đảo khách hàng!

P/s: đùa thôi, mình cũng cắt MyTV từ đời tám hoánh rồi, và cũng nợ nó hơn 1 triệu tiền cước xù luôn không đóng :D

lâu lắm mới thấy bác, giờ bác dùng dv gì thế?

hamdzui

Member

không biết sao chứ tv nhà em khá giựt và ô vuông bác ạ

TV bạn xem qua settopbox hay đầu HD player ? Giựt & ô vuông là hiện tượng phần cứng giải mã ko kịp or đường truyền thiếu băng thông. Nhà tớ xem với 1 tv qua stb & 2 pc qua vlc vẫn mượt như thường.

TV bạn xem qua settopbox hay đầu HD player ? Giựt & ô vuông là hiện tượng phần cứng giải mã ko kịp or đường truyền thiếu băng thông. Nhà tớ xem với 1 tv qua stb & 2 pc qua vlc vẫn mượt như thường.

STB bác. mấy kênh này myTV giảm bit thì vỡ hình là điều đương nhiên. xem trên laptop và STB cũng như nhau.

Tống Công minh

Active Member
Ðề: Re: Truyền hình MyTV lừa đảo khách hàng!

Có hồi nào họ gửi hóa đơn lai rai rồi mấy năm sau cộng tiền lãi và kiện mình ra tòa không bác? :-B

hoatienii

Member

ở thành phố thì còn có FPT onetv để lựa chọn chứ ở nông thôn như mình thì chỉ có Mytv thôi các bác. Vùng sâu vùng xa nên chịu thôi.

hanngoccanlong

Nhà mình ở chung cư, mạng mẽo thì có mỗi thằng MyTV, ko dùng nó là ko biết dùng cái gì nên đành sống chung với lũ ^^

thien8x

Well-Known Member

Hên quá mình ngắt MyTV trước WC chỉ còn xài cáp quang 12MB thôi

pvgiap

Tôi dùng MyTV cũng không xem được trên VTV3&6 SD, bực cả mình. Cung là truyền hình trả tiền mà lại làm ăn kiểu lừa đảo

Bên trên