[Tư vấn] Các bác giúp em xem nên mua em tivi nào

Ðề: [Tư vấn] Các bác giúp em xem nên mua em tivi nào

nếu nhà bác đã thích sony thì có em 48w700c nhé full hd. ko 3D và chỉ là internet tv thôi nhé đáp ứng đầy đủ yêu cầu bac luôn

loveyou_mygirl

Active Member

Hàng 50" nó đc tính là phân khúc khác rồi bác ơi, bác nâng lên trên 20tr thì sẽ có :D

Em đăng thắc mắc mấy em 50W800C với 55W800C ý, nó là 3D thì xem trực tiếp không cần kính được không ạ. Và nếu tivi 4k hiển thị phim HD bluray trên diễn đàn thì full HD sẽ đẹp hơn hay 4K sẽ đẹp hơn.Em đăng phân vân quá ạ :(

ndchieu22

Well-Known Member

Em đăng thắc mắc mấy em 50W800C với 55W800C ý, nó là 3D thì xem trực tiếp không cần kính được không ạ. Và nếu tivi 4k hiển thị phim HD bluray trên diễn đàn thì full HD sẽ đẹp hơn hay 4K sẽ đẹp hơn.Em đăng phân vân quá ạ :(
ko có kính ko xem đuoc 3D bác nhé

Ý bác là sao ạ :D

Bác ak,sản phẩm nào cũng có sản phẩm lỗi và bảo hành, điều này không tránh được,còn các hãng họ đều cô gắng đưa sản phẩm tốt nhất tới tay nguoi tiêu dùng, bác cứ xem trên diễn đàn, bao bác mua tivi sony mấy năm rồi họ vẫn khen đó thôi, đấy là do quan điểm của mỗi nguoi,bác xem sony bác ưng thì bác cứ mua bác ak,bác cần alo em nhé

Có bài review con 49UF670T của LG đó bạn. Cũng gọi là tương tương nhau, con review ko smart thôi. :)
http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/1009500-noob-review-cam-nhan-thuc-te.html

Còn nhà bạn thích Sony thì có con 48W700C, 48R550C, KDL-48W600B. 48" hay 49" 50" chắc cũng tầm tầm nhau ko nhỏ hơn là mấy đâu. :)

bác này nói hợp lý đó bác ak, nhu cầu của bác thích hợp nhất là tivi LG 49UF670,4k, không smart inter net, thiên về hình ảnh, mà tầm 50" đúng với nhu cầu của bác,thiết thực, em vẫn đang còn hàng tivi này, bác nghiên cứu thì alo e theo chữ ky ak

renhat

Well-Known Member

Bác chủ lấy e nào alo e sẽ có giá tốt nhất ạ!

loveyou_mygirl

Active Member

Em đang có nhu cầu xem phim HD (ổ cứng rời, laptop), truyền hình cáp HD, có internet càng tốt :D .Em hỏi thêm với phim HD trên diễn đàn thì xem 4k hay Full HD + 3D sẽ ngon hơn :D:D .Em cảm ơn
Bác kiennguyen2387 và renhat cho em xin báo giá 3 em được không: 50W800C ,55W800C , 49x8300 được không ạ. Em cảm ơn, bác nào có web cho em xin luôn thể, hiii :D

Em đang có nhu cầu xem phim HD (ổ cứng rời, laptop), truyền hình cáp HD, có internet càng tốt :D .Em hỏi thêm với phim HD trên diễn đàn thì xem 4k hay Full HD + 3D sẽ ngon hơn :D:D .Em cảm ơn
Bác kiennguyen2387 và renhat cho em xin báo giá 3 em được không: 50W800C ,55W800C , 49x8300 được không ạ. Em cảm ơn, bác nào có web cho em xin luôn thể, hiii :D

E đã gửi bác ak, bác tham khảo cần alo lại e một câu,mong được phục vụ bác ak

Bên trên