Tư Vấn Chuột Bay Loại Tốt Nhất

vespa198

Ðề: Tư Vấn Chuột Bay Loại Tốt Nhất

các bác cho e hỏi. khi mình muốn xoá lệnh đã học trên km800 để trở về mặc định ban đầu như chưa học lệnh thì làm kiểu j?tks

supportitvplus

các bác cho e hỏi. khi mình muốn xoá lệnh đã học trên km800 để trở về mặc định ban đầu như chưa học lệnh thì làm kiểu j?tks

Em chỉ biết cách học đè thôi chứ còn xóa trắng đi thì ko rõ rồi.....

vespa198

bác đã thử chưa,vì khi ghi lên 1 số nút mà điều khiển mặc định của AB k có thì không biết lấy gì để KM800 trở lại ban đầu

golizza

Active Member

bác đã thử chưa,vì khi ghi lên 1 số nút mà điều khiển mặc định của AB k có thì không biết lấy gì để KM800 trở lại ban đầu

mình ko có con này. nhưng mà theo logic mấy cái dòng giá rẻ này nó xài ram để lưu setting thì cứ tháo pin khi nào hết tụ thì tự reset thôi. Bạn thử 1 xíu cũng đâu có chết. đi hỏi đi hỏi lại chi cực vậy

vespa198

t chưa về nhà nên k thử đc,để tối thử xem sao:))

vietdungnb

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Tư Vấn Chuột Bay Loại Tốt Nhất

ko hiểu

Oh, good, very good ! Thanks ! Mém chút nữa là dục đi rồi mà đọc đc bài của bạn .

vespa198

ai còn hướng dẫn sủ dụng con km800 chụp ảnh lên cho t xem.tks

shino189

Member
KM 800 có cổng usb để sạc pin không các bác :)
Đang phân vân 3 em KM800, UKB500, UKB600
Có bro nào cho em xin ít review về UKB với :D

khohangcongnghe.com0-Mini%20Keyboard%20UKB%20-%20500%20-%20RF.jpg

meocon

Well-Known Member

Đa số đều chọn KM800 và UK500 , xài còn ko hết chức nặng , chơi chi tới UK600 bác
KM800 xài pin AAA nhá

abeutp

Chào các bác, bác nào đang dùng chuột bay KM800 tư vấn dùm cháu với.
- Làm thế nào để thời gian tự ngắt của chuột lâu hơn, cháu đang bay cứ 10s sau lại tự ngắt, nên hơi ức chế.
- Làm thế nào để setup nút next trên các trình duyệt nghe nhạc. vd như ZIngmp3. Trên chuột bay có phim next nhưng không hoạt động. PHương án khắc phục như thế nào ạ

EM cảm ơn tất cả mọi người

pttpth

Active Member

Đang xài Mele F10-Pro rất ưng ý,nó có thêm lỗ cắm tai nghe,thí dụ ban đêm không muốn làm phiền gia đình thì lấy tai nghe cắm vào lỗ 3.5mm dưới đáy remote để nghe riêng bằng tai nghe,mình thấy chức năng này hay.Mình xạc 1 lần xài 3 tháng mới phải xạc tiếp,hầu như đều dùng mỗi ngày

meocon

Well-Known Member

Em đang dùng bàn phím không dây kết hợp bàn rê chuột của logitec K400r đen như này
http://phongvu.vn/thiet-bi-tin-hoc/keyboard-mouse/kb-logitech/kb-logitech-k400r-den.html
Nhưng không thích, bác nào có Mini Keyboard UKB - 500/600 hay chuột bay gì giao lưu vui vẻ, cũ mới ok cả, hoặc thỏa thuận hoặc bác nào thích thì inbox

Đổi ngang UK500B với e ko :)

babyworm

Well-Known Member
Mình thì hài lòng với UKB500. Nhiều chức năng. Sạc được, tự ngắt. Pin dễ thay thế, rẻ.
Tuy nhiên lại không phải chuột bay nên con chơi game như tròn Ninja Fruit hay còn gọi là trò chém trái cây thì khó chơi. Chuột bay chơi mới đã.
Nói chung tùy theo nhu cầu và hoàn cảnh mà chọn.

Mới sắm con KM800, cắm vào PC chạy ngon lành, vui phết:D em này h còn 400k thôi các bác nhé

Bên trên