Tư vấn dùm E 1 chiếc Smartphone Pin khủng ???

Ðề: Tư vấn dùm E 1 chiếc Smartphone Pin khủng ???

Pin khủng thì bạn chọn Lenovo : Có 2 con Lenovo P780 , và Lenovo S860 Pin 4000mAh.

Long_Luxury

Bạn tham khảo Lenovo S860 nha : Cấu hình khủng + thiết kế nhôm nguyên khối. Pin thì khỏi bàn he.

Glance

Lenovo S860 Pin 4000 mAh đó bạn :3 Tham khảo xem sao : thiết kế nhôm nguyên khối, cấu hình khá cao.

Lenovo lại cho ra thánh Pin :) . Lenovo P70 có thiết kế mỏng và đẹp hơn P780. Bạn tham khảo con này mới cho nóng.

Glance

Lenovo dòng P Pin đỉnh lớm các bác ạ. E P70 này theo E thì đẹp hơn các A E đi trước.... Cấu hình được. Gía ngon.

harasaka

Hình ảnh P70 nha chủ thớt.

Nhat_Cuong

Về pin với cấu hình thì tầm giá này chắc con P70 vô đối mẹ rồi :D 4000mAh thì chắc xài 3-4 ngày vô tư vọc vạch mà ko lo sạc luôn quá :D

Về pin với cấu hình thì tầm giá này chắc con P70 vô đối mẹ rồi :D 4000mAh thì chắc xài 3-4 ngày vô tư vọc vạch mà ko lo sạc luôn quá :D

Sao Lenovo là cứ thích quả Pin thôi..... Trước thì mê P780 , S860 bây h E P70 ra mắt nữa nhìn đã thiệt. Mỏng nhẹ cục Pin thì không nhẹ tí nào.

huong kong

Pin khủng Smartphone thì chọn Lenovo ngoài Pin ra thì cấu hình cũng khá ổn. Bền. :)

Educo

Pin khủng Smartphone thì chọn Lenovo ngoài Pin ra thì cấu hình cũng khá ổn. Bền. :)

Lenovo là thánh Pin lun...... Mà E đang hot nhất thì Lenovo P70. E này cầu hình cao + Camera chuẩn. Thiết kế không nói quá thì E ấy chuẩn lun. Gía tốt.

Vanvat

Member

pin khủng thì bác dùng lenovo là ổn đó bác ạ

Em thấy con Lenovo S860 Pin 4000mAh cũng dc đó bác ạ

Bên trên