Tư vấn, giao lưu, bàn luận trao đổi về thiết bị HD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

beegees

Well-Known Member
Ðề: Giao lưu, bàn luận, học hỏi, trao đổi của HDQN

bác lại khóc không đúng chỗ rồi.
Vậy chú cứ del bài của anh , có sao đâu "no star where". Anh mà muốn khóc thật thì cũng chẳng cần phải lên đây, khóc cho vui thôi.
Đền bù lại cho anh Tuấn Anh, có 1 cái dock sẽ được chuyển đến tận tay anh trong chiều nay nhé!
Cảm ơn chú nhiều, nghe TQN bảo là ông lái xe bị ốm nên 2 ngày nay kô chạy xe!!!

MrMilan

Banned

Vậy chú cứ del bài của anh , có sao đâu "no star where". Anh mà muốn khóc thật thì cũng chẳng cần phải lên đây, khóc cho vui thôi.

Cảm ơn chú nhiều, nghe TQN bảo là ông lái xe bị ốm nên 2 ngày nay kô chạy xe!!!

Em có làm mod trong đây đâu mà del bài của bác.
Em bảo bác phải khóc ở gara hoặc trong nhà anh Cầu thì có người mới thấu hiểu nỗi đau của bác.
Chứ bác khóc trong đây thì có ai thấu hiểu hả trời.

binhroyal76

Member

Em nghe thiên hạ đồn là hình như bác beegees đã kiếm được bộ chơi cho đỡ vã rồiX_X

nonick

Cảm ơn chú nhiều, nghe TQN bảo là ông lái xe bị ốm nên 2 ngày nay kô chạy xe!!![/QUOTE]
Để anh liên lạc với cẩm rồi mấy hôm nữa anh cầm về cho.

MrMilan

Banned

Bác Cầu chiều có ghé qua xem em Celestion SL 6 ko đấy.
Khuyến mại tặng bác 2 cái ảnh thật

Vu_Hong_Linh

Để anh liên lạc với cẩm rồi mấy hôm nữa anh cầm về cho.
Ông Cầu béo chuyển sang kinh doanh Ô tô rồi mà vẫn chưa quên ngạch loa đài à? Tôi Lĩnh hói đây

xsat430

Member

xin chào tất cả anh HD Việt Nam , Quảng Ninh và anh em ở Cẩm Phả xsat430 đang ở Cẩm phả xin được ra mắt anh em và rât muốn được giao lưu, hoc hỏi mong anh em chỉ dẫn
nhờ có chú THỰC ( trungthuc20000 ) ở Móng Cái giới thiệu web này

Chỉnh sửa lần cuối:

Tieubaocaca

Active Member

xin chào tất cả anh HD Việt Nam , Quảng Ninh và anh em ở Cẩm Phả xsat430 đang ở Cẩm phả xin được ra mắt anh em và rât muốn được giao lưu, hoc hỏi mong anh em chỉ dẫn
( nhờ có chú THỰC ở Móng Cái giới thiệu web này )

Welcome!!!

Trân trọng mời bác tham gia với anh em. Bác cho em xin một số thông tin để tiện liên lạc. Nhất là số di động ấy, có lúc nào hội họp, off ẹp em bọn em còn ới!
Thanks!

ps: bác vào đây để tìm hiểu trước nhé!

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=19151

xsat430

Member

Welcome!!!

Trân trọng mời bác tham gia với anh em. Bác cho em xin một số thông tin để tiện liên lạc. Nhất là số di động ấy, có lúc nào hội họp, off ẹp em bọn em còn ới!
Thanks!

Xsat430 tên Minh sinh năm 1956 (hơi già tí) :(( ĐT 0912211566

trungthuc20000

Xsat430 tên Minh sinh năm 1956 (hơi già tí) :(( ĐT 0912211566

Biết bác lâu rồi hôm nay mới biết bác sinh năm 1956 :-t:-t:-t

anbinhdo

Well-Known Member

Chà hồi chiều em có post 1 bài của em để giao lưu, ai edit và chuyển nó đi đâu rồi nhỉ ? ....qua mục các Bác Giao lưu, bàn luận, học hỏi, trao đổi của HDQN để học hỏi các Bác lại bây giờ cho em Hỏi thêm câu này O:) O:)

Tieubaocaca

Active Member

beegees

Well-Known Member

Mõ làng của HDQN xin kính chào bác, chắc sau này giữa bác và bác Quân sẽ có buổi giao lưu có sự chứng kiến của anh em em để phân cao thấp đấy (bác Quân cũng sinh năm 1956).
Nick của bác gợi em nhớ tới quả chảo XSAT 430 lắp đc cùng lúc 2 chảo Tây và Đông xem phim thoả thích, có phải bác cũng đã từng dùng loại này phải ko ạ???
Mong sớm có ngày xuống Cẩm Phả giao lưu cùng bác và anh em dưới đó như dự định của mod Tiểu...~O)~O)

xsat430

Member

Mõ làng của HDQN xin kính chào bác, chắc sau này giữa bác và bác Quân sẽ có buổi giao lưu có sự chứng kiến của anh em em để phân cao thấp đấy (bác Quân cũng sinh năm 1956).
Nick của bác gợi em nhớ tới quả chảo XSAT 430 lắp đc cùng lúc 2 chảo Tây và Đông xem phim thoả thích, có phải bác cũng đã từng dùng loại này phải ko ạ???
Mong sớm có ngày xuống Cẩm Phả giao lưu cùng bác và anh em dưới đó như dự định của mod Tiểu...~O)~O)

phân cao thấp thì kiểu gì Xsat cung thua vì ngoài 1 ngày 3 gói thuốc lá và 4 ấm trà xít hoặc xem phim 18+ Xsat ko còn gì để thắng ai
( xin thua ngay từ đầu ) :(:)((

Tieubaocaca

Active Member

phân cao thấp thì kiểu gì Xsat cung thua vì ngoài 1 ngày 3 gói thuốc lá và 4 ấm trà xít hoặc xem phim 18+ Xsat ko còn gì để thắng ai
( xin thua ngay từ đầu ) :(:)((

Bác hiểu nhầm ý của anh em rồi! Anh em HDQN có phân bậc Đại ca, nhị ca, tam ca ... các thứ bậc này dùng tuổi tác (ngày tháng năm sinh trong CMT) làm căn cứ. Bác cũng sinh năm 1956 giống đương kim đại ca QuanHL nên đành phải 1 ngày nào đó hai bác lôi CMT ra đọ thôi. Em nhớ ngày trước để phân ngôi nhị ca và tam ca, bọn em được nhậu mấy trận bét nhè đấy:D

xsat430

Member

Bác hiểu nhầm ý của anh em rồi! Anh em HDQN có phân bậc Đại ca, nhị ca, tam ca ... các thứ bậc này dùng tuổi tác (ngày tháng năm sinh trong CMT) làm căn cứ. Bác cũng sinh năm 1956 giống đương kim đại ca QuanHL nên đành phải 1 ngày nào đó hai bác lôi CMT ra đọ thôi. Em nhớ ngày trước để phân ngôi nhị ca và tam ca, bọn em được nhậu mấy trận bét nhè đấy:D

xsat cũng đùa vui thôi mà,anh em biêt nhau giao lưu để học hỏi là ok rồi nhưng dù sao người đi trước vẫn phải là đại ca đấy
còn riêng về nick xsat430 thi cũng tham gia nhiêu diễn đàn nhất la các diên đàn về ( xổ số ích nước lợi nhà )

MrMilan

Banned

Em thì ai cũng được, vì ai thắng hay thua thì em cũng có bữa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên