tư vấn giúp em dàn xem phim phòng ngủ 10m2

thangcacom

cũng khó nhỉ,có lẽ làm dàn onkyo s4505 xem phim rồi sang năm làm bộ 2 kênh vậy,khổ nỗi em muốn tết có mấy bài nhạc sàn mở nghe cho sướng,hihihi,hay làm bộ hát rồi sang năm kiếm bộ xem phim nhỉ,khoảng cách phòng em mà mua bộ hát liệu nó có thoát tiếng ko mấy bác nhỉ?trc em mua 1 bộ karaoke hàng liên doanh về hát,nó cứ hay bị rú và nghe ù ù chán lắm

longgplus

mình có vài bộ, cho phòng nhỏ của bác, giá rất...sinh viên= 2/3 giá bác đưa ra
AV Receiver Pioneer 5.1 VSX D711 remote zin,tặng center Surround,hàng kho về, bác tham khảo thử nhè,cám ơn bác

hungba193

Ðề: tư vấn giúp em dàn xem phim phòng ngủ 10m2

mấy bác giới thiệu mấy con chát quá, chơi ko nổi rồi

ndt064

Banned

cũng hơi căng nhỉ 10m thì hơi nhỏ thiệt

thangcacom

Re: Ðề: tư vấn giúp em dàn xem phim phòng ngủ 10m2

cũng hơi căng nhỉ 10m thì hơi nhỏ thiệt

phòng thì khoảng 20m,nhưng ngăn ra 1 bên để cái giường ,1 bên lầm chỗ tiếp khách xem tivi lên nó bé thế,diện tích bé thê này,có mua đồ hay về cũng khó nghe nhỉ

mvt_vn06

Xem HD mà chỉ 32 ince thì hơi nhỏ. Nhưng khoảng cách từ mắt tới TV tầm 1m thì coi có vẻ hoành tráng đấy.

Theo mô tả của bác chủ thì phòng có 7m2 thôi chứ đâu đến 10 ạ. Phòng nhỏ quá bác ạ, chơi z5500 nhiều khi còn chịu không nổi nữa

hauhv81

Member

Nếu dưới 10tr và phòng khoảng 10m2 thì bạn cứ xúc tạm con AIO Z906 cho vừa tầm tiền đã, con đấy nghe nhạc và xem phim dành cho phòng nhỏ là đáp ứng được. Sau có điều kiện thì nâng cấp lên denon 1612 cùng bộ loa polk TL1600 là ngon. Chúc vui!

hdradio

Member

Làm bộ denon về nghe đi bác

VespaPro

hic híc bác này chắc định cùng gấu yêu xem phim nóng đây mà!

Bên trên