Tư vấn: Hà Nội nên chọn Xtreamer Prodigy 4K hay Himedia Q10 IV hay MINIX NEO Z64A

minhthanhbui

Active Member
Ðề: Tư vấn: Hà Nội nên chọn Xtreamer Prodigy 4K hay Himedia Q10 IV hay MINIX NEO Z64A

b là nhân viên hãng à
cho m hỏi luôn chính sách bảo hành trực tiếp tại hãng là thế nào b, đổi mới 1 đổi 1 trong thời gian bao lâu vậy
vì m thấy chỗ thì bảo hành đổi mới 5-7 ngày, 15 ngày, chỗ thì lại đổi mới trong 12 tháng bảo hành luôn nếu có lỗi phần cứng sản phẩm là sao?

Chào bạn. HiMEDIA áp dụng chính sách đổi trả hàng, hoàn tiền trong 3 tiếng đầu nếu sp lỗi hoặc ko ưng ý.
Còn bảo hành thì HiMEDIA bảo hành trong 12 tháng. Tùy theo lỗi của sản phẩm thì đại lý có thể quyết định đổi cho bạn sản phẩm mới hay ko. Hiện nay HiMEDIA luôn có sẵn linh kiện hơn các dòng khác nên bảo hảnh rất nhanh chóng.

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn: Hà Nội nên chọn Xtreamer Prodigy 4K hay Himedia Q10 IV hay MINIX NEO Z64A

nhân tiện hỏi các bác chút ạ , e đang xài Q10IV , bình thường mở phim ISO bluray 3D là mặc định nó vào 3D luôn , giờ e chỉ muốn coi 2D thôi thì phải làm sao ạ ?

Theo mình nhở thì bấm phím 3D trên remote, hoặc bấm phím menu nó sẽ hiện giao diện có phần chuyển đổi.

supportitvplus

nhân tiện hỏi các bác chút ạ , e đang xài Q10IV , bình thường mở phim ISO bluray 3D là mặc định nó vào 3D luôn , giờ e chỉ muốn coi 2D thôi thì phải làm sao ạ ?

Anh dùng remote theo máy, khi bật phim thì ấn vào nút 3D trên máy là set được về chế độ 2D bình thường đó anh

meocon

Well-Known Member

Bấm nút 3D trên remote TV nhá

Bên trên