Tư vấn mua 2 TV ?

luxury1809

Hiện tại em đang có 23tr (có thể lên đôi chút) mà mua tới 2 cái lận. Không biết nên mua 2 cái nào hả mấy bác ?

Nhu cầu thì 1 cái nhỏ để trong phòng anh chị với mấy đứa cháu, phòng nhỏ, khoảng cách từ mắt tới TV khoản 2,5m - 3m.

Còn 1 cái kia thì cho mẹ già như chuối chín cây, khoản cách thì từ 3m trở lên, em đang me con sharp (không biết media smart HN có uy tín không ?)
Chuyện vọc box android thì để sau này đi, em không có thời gian vọc rồi.

Sony 43W800C 12.190K - TIKI
Sony 43X8000E 13.299K - Bán bởi Lazada
SHARP LC-50UE630X 11.890k - Bán bởi Media Smart (Hà Nội)

Ngoài ra còn dòng nào android tv không mấy bác ? (hãng có tiếng 1 chút, mua cho người lớn nên ngại xiaomi lắm)

Cám ơn mấy bác.

ndchieu22

Well-Known Member
Hiện tại em đang có 23tr (có thể lên đôi chút) mà mua tới 2 cái lận. Không biết nên mua 2 cái nào hả mấy bác ?

Nhu cầu thì 1 cái nhỏ để trong phòng anh chị với mấy đứa cháu, phòng nhỏ, khoảng cách từ mắt tới TV khoản 2,5m - 3m.

Còn 1 cái kia thì cho mẹ già như chuối chín cây, khoản cách thì từ 3m trở lên, em đang me con sharp (không biết media smart HN có uy tín không ?)
Chuyện vọc box android thì để sau này đi, em không có thời gian vọc rồi.

Sony 43W800C 12.190K - TIKI
Sony 43X8000E 13.299K - Bán bởi Lazada
SHARP LC-50UE630X 11.890k - Bán bởi Media Smart (Hà Nội)

Ngoài ra còn dòng nào android tv không mấy bác ? (hãng có tiếng 1 chút, mua cho người lớn nên ngại xiaomi lắm)

Cám ơn mấy bác.
có phải bác ở quang trung Hà Đông không ah/? sáng nay bác mua bên medỉa smart 50UE630X

luxury1809

Em ở BD bác ơi. Em đã đặt hàng con x8000e rồi. Đang me con sharp 50ue630x mà anh media smart hn lên giá rồi, không biết bên bác nào đang có giá thơm hơn không?

ndchieu22

Well-Known Member
Em ở BD bác ơi. Em đã đặt hàng con x8000e rồi. Đang me con sharp 50ue630x mà anh media smart hn lên giá rồi, không biết bên bác nào đang có giá thơm hơn không?
con này chỉ em còn 1 con bác nhé , bác lấy media smart cũng được cũng là hàng của em ra cả

Bên trên