Tư vấn mua đầu phát hd (Dune, himedia, popconrn, tizzbird)

meocon

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn mua đầu phát hd (Dune, himedia, popconrn, tizzbird)

Người dùng giờ thích đa năng , vừa xem offline , vừa online . xem offline ko good như DUNE cũng thuộc khá :)

homelink

Người dùng giờ thích đa năng , vừa xem offline , vừa online . xem offline ko good như DUNE cũng thuộc khá :)

Không thì dùng Tizzbird cũng được, hàng Hàn Quốc, xem phim full menu iso bluray tương tự các dòng Dune trước kia

baothoa

Member

Thông thường thì nói xem online thì chọn android box, bạn nào có thể giải thích cụ thể 1 tí là online gồm những thứ gì, có phải ý nói là game, web, xem TV online hay không?
Ví dụ như ngoài việc xem phim off và online, chỉ cần vào youtube xem mấy cái clip cho trẻ em, thì cả 2 loại hd player và android box đều đáp ứng như nhau?

homelink

Thông thường thì nói xem online thì chọn android box, bạn nào có thể giải thích cụ thể 1 tí là online gồm những thứ gì, có phải ý nói là game, web, xem TV online hay không?
Ví dụ như ngoài việc xem phim off và online, chỉ cần vào youtube xem mấy cái clip cho trẻ em, thì cả 2 loại hd player và android box đều đáp ứng như nhau?

Khác nhau chứ bác, đơn cử là Youtube, vốn dĩ app này được cài lên điện thoại android nên chất lượng video hiện chỉ có HD 720 thôi. Trên đầu HD thì chất lượng được đẩy lên Full 1080p. Chất lượng video, ca nhạc, phim xem online trên đầu HD luôn có chất lượng rất tốt. Tốt hơn nữa thì chỉ có thể xem từ ổ cứng.

dukas

Active Member

Các bác cho em hỏi tí về đầu Dune 102 với 303, người nhà em ở Đức với đường truyền internet rất nhanh giờ muốn sử dụng dịch vụ của Giaitri với FPT thì có bị chặn không ạ? Em chỉ lo mua xong gửi sang mà bị chặn ko xem được thì mất công.
Ngoài ra em chỉ có nhu cầu xem fim hình ảnh mượt mà thì nên chọn dòng nào của dune các bác nhỉ, nhiều khi em down các dạng mHD từ trên net xuống cắm vào dòng dune 102 hay 303 thì có xem đc ko các bác?
Em cám ơn trước

Bên trên