Tư vấn mua hàng ở điện máy Gia Khang

heocon2000

Ðề: Tư vấn mua hàng ở điện máy Gia Khang

cám ơn bác ngoisaohyvong , mới lấy con 49uf770t của bác, chất lượng tốt, giá cả hợp lý, nói tóm lại là ngon.

saocodon_t48

Em đã gửi giá đầy đủ rồi đó Anh !!! Cố tí tí xài 49UF770T cho nó ngon lành

Bác cho em hỏi: bên bác giao hàng ở tất cả các nơi trong tỉnh Bình Dương đúng không? nếu đúng thì để em đặt hàng về Bình Dương
Bác báo giá tốt cho em tivi lg49uf670t nhé, cảm ơn bác

caophuong512

Bác giakhang cho em hỏi mấy cái model LG 49uf 640,680,690 nó khác nhau gì thế ạ, em nhìn thông số với ngoại hình cứ y xì nhau luôn ấy, mà giá cả thì mỗi nơi mỗi chỗ 1 kiểu, hic.

ngoisaohyvong

Well-Known Member

UF640T là 4K , web OS , remote thường ( dòng này dòng thấp nhất , xài màn hình IPS ); 680T :4K, wEbos , MAGIC remote , chất lượng hình ảnh tốt hơn UF640T;

caophuong512

Con lg 49uf770 bên bác giá ngon quá, ngoài Bắc này k thấy ai giá ngon dc như bác :(

Vugiahan

Bac ngoisaohivong inbox em cái giá tốt nhất,km. Em lg UF770..nhu cầu e quan tâm tivi tầm 49inch ngon bổ rẻ...mail em:[email protected]. em tính mua trc tết dương lịch...mà kèm box loại nao tốt. Cảm ơn bác.

Vugiahan

Em đã nhận được . Cảm ơn bác . nhưng giá đó em hơi đuối, Bác cho em tầm tiền con Tivi LED LG 49UF670T 49 Inch, ok không còn cố chút tiền mua Box nữa. Thankyou bác. mà bác tư vấn phân khúc 11 đến 12 tr 49inch em nào ngon nhất. thankyou anh em làm phiền tv nhiều chút.

Em đang ngắm 2 con Tivi LED LG 43LF540T 43 inch với Tivi LED LG 42LF550T 42 inch. các bác cho em hỏi ngoài độ rộng thì 2 tivi này có gì khác nhau mà giá chênh nhau 1tr vậy các bác. Theo các bác nên lấy em nào

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Lấy 43LF540T Ok hơn Anh, hình ảnh tốt hơn !!! Hổ trợ âm thanh đa định dạng hơn và loa nghe to hơn dòng LF550T ah

saocodon_t48

bác ngoisaohyvong có giao hàng ở mọi nơi ở Bình Dương không? Mình muốn mua LG 49UF670T nếu bác giao được hàng về An Thái, Phú Giáo, Bình Dương thì báo giá tốt cho mình nhé, xin cảm ơn bác

Các bác cho em hỏi tivi nào xài tốt khoảng 43inch tầm giá 8triệu, tìm hoài hổng ra. cảm ơn các bác

phuc_tho

Con Sony KDL-43W800C 43 inch này giá nhiêu vậy bác GK, inbox hộ e cái giá, được lãnh tiền tết e alo bác mang qua nhà q12 giúp e với ạ. Hay tầm giá này con nào ok hơn hả bác?

Vugiahan

Em đang băn khoăn chốt múc 1 trong 2 em: Sony KDL - 43W800C và LG 49inch UF670T . Cho em xin giá 2 em đó inbox lại em mail: [email protected]. Em xin cảm ơn. Sớm vì em chốt sớm mua trc tết dương lịch thankyou các bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Em đang băn khoăn chốt múc 1 trong 2 em: Sony KDL - 43W800C và LG 49inch UF670T . Cho em xin giá 2 em đó inbox lại em mail: [email protected]. Em xin cảm ơn. Sớm vì em chốt sớm mua trc tết dương lịch thankyou các bác.
Màu sắc em 43W800C vẫn đẹp hơn UF670T đó Anh!!! Có điều kích thước inch hơi nhỏ hơn thôi Anh!!!

Vugiahan

Dạ bác cho em lại cái giá 2 em đó. E sẽ quyết định sớm. Thankyou bác.

Bên trên