Tư vấn mua tivi hãng nào.

renhat

Well-Known Member
toshiba thì màu không dc sáng mắt các bác thích thì cứ mua thôi ạ . mỗi người 1 quan điểm ạ

Nghianan1

Pana thì sao bác, ko biết có hay phải bảo hành gì không? Nhà e là đủ thứ Pana rồi (tv, máy giặt, tủ lạnh, điều hòa) trừ cái bình nóng lạnh, nồi cơm và máy sấy tóc nữa thôi, nhưng cái tv là plasma mua năm 2011 giờ bị lỗi mất rồi

minhtienxd90

Active Member
nổi ở đâu em không rõ em bán tivi chắc 100 người hỏi ko biết có đến 3 người hỏi toshiba không bác ah?
bác có thể cho e biết nguyên nhân sâu xa mà ít người dùng tivi toshiba k ạ, hay lỗi nhanh hỏng hay dùng chán ạ, e thấy giá nó thì ổn nhất, mà các bác thương giá cũng ít bán

ndchieu22

Well-Known Member
bác có thể cho e biết nguyên nhân sâu xa mà ít người dùng tivi toshiba k ạ, hay lỗi nhanh hỏng hay dùng chán ạ, e thấy giá nó thì ổn nhất, mà các bác thương giá cũng ít bán
em không dùng toshiba em không rõ , cái nay người tiêu dùng họ trải nghiệm họ không chọn toshiba thôi ah

Mephimhan_0101

nổi ở đâu em không rõ em bán tivi chắc 100 người hỏi ko biết có đến 3 người hỏi toshiba không bác ah?
Mấy năm trước thì em không biết, chứ những tháng gần đây, đặc biệt khi Toshiba tập trung vô dòng TV 4K của nó thì được nhiều người quan tâm lắm bác à. Em đi xem review hay trên diễn đàn đều nhắc đến dòng này. Đặc biệt trên những trang như ĐMX cũng reivew về nó.

ndchieu22

Well-Known Member
Mấy năm trước thì em không biết, chứ những tháng gần đây, đặc biệt khi Toshiba tập trung vô dòng TV 4K của nó thì được nhiều người quan tâm lắm bác à. Em đi xem review hay trên diễn đàn đều nhắc đến dòng này. Đặc biệt trên những trang như ĐMX cũng reivew về nó.
Ho có quảng cáo hay đến mấy thì số lượng hàng bán ra mới đánh giá được bác ah, có thể họ đang đầu tư để phát triển lại

Điện Máy ABC

Active Member
Em lại thấy màu của con Toshiba nhìn ổn hơn LG với Sam ấy bác. Kiểu màu con này thật không ngả vàng nhiều nên nhìn đỡ nhức mắt hơn. Em cũng đang xài 1 con U67 này
Em ko rõ màu của Toshiba có ổn hơn so với LG và Samsung hay không nhưng khách hàng bên em hầu như không mấy ai hỏi Toshiba.

trunglt2505

Mới làm con TCL 4k 49" xem tạm qua ngon phết. Thiết kế đẹp, loa Harman kardo, giá 14tr. Thấy ít người dùng

onghogia

Member
Toshiba bán thị trường phía Nam nhiều và rẻ trong khi phía Bắc chỉ có vài siêu thị điện máy giá cao hơn khoảng 3-4 tr. Đi xem mà toàn được dê dắt vào Samsung và LG thôi ! :)

Bên trên