[TƯ VẤN] MUA TV TRONG TẦM GIÁ 15TR TRỞ VỀ

ngoisaohyvong

Well-Known Member
Ðề: [Tư Vấn] Mua TV Trong Tầm Gía 15Tr Trở Về

Anh tham khảo thử các model sau :
- Sony 48W700C
- LG 49UB700T ( cố lên tí nước xài 49UF770T ngon hơn )
- Samsung thì 48JU6000
Mấy em này chất lượng hình ảnh khá ok !!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ngvhuy

Member
Mình đang có nhu cầu muốn mua một chiếc TV trong khoảng giá dưới 15tr. Nhủ cầu của mình chỉ cần LED đơn thuần, không cần có OS, chủ yếu là chất lượng màn hình <TO ĐẸP> phục vụ nhu cầu chủ yếu là kết nối xem phim qua máy tính. Vậy xin các bạn tư vấn giúp mình. Mình xin cảm ơn!

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: [TƯ VẤN] MUA TV TRONG TẦM GIÁ 15TR TRỞ VỀ

Mình đang có nhu cầu muốn mua một chiếc TV trong khoảng giá dưới 15tr. Nhủ cầu của mình chỉ cần LED đơn thuần, không cần có OS, chủ yếu là chất lượng màn hình <TO ĐẸP> phục vụ nhu cầu chủ yếu là kết nối xem phim qua máy tính. Vậy xin các bạn tư vấn giúp mình. Mình xin cảm ơn!

bác nghiên cứu 49LF540 xem sao ah

sony có 48w700 hon 15tr chút
LG có 49UB700, 49UF670 đã quay trở lại và 49LF632
Sam sung có 48J5500

Bác nghien cuu xem sao

TOSHIBA 50L2550 e thấy ok đó bác ak, bác lấy alo e giá tốt ak

tainghe42

Member

vừa vê em 49UF670 đấy bác ơi

leduyanh0207

Em đang định tậu 1 em pana cũng tầm giá này, vì đã dùng pana lâu năm nên em vẫn thích dòng này, các bác tư vấn giúp em với ạ, tiêu chí của em chỉ cần to đẹp, xem bóng đá, tennis, phim hành động, không cần 4k, smart 3D gì sất. Thanks các bác

leduyanh0207

Các bác thương gia inbox giúp em con pana 49cs630v hoặc cùng dòng pana tầm 49-50inch cũng tầm 15 củ nhá, cho em hỏi luôn các dòng c500v, c410v,c300v và cs620v, cs630v có gì khác nhau ạ

renhat

Well-Known Member

bác làm con 49cs630 là ok giá e cực tốt bác lấy alo e!

Hiện nay, Tôi không tìm ra TV nào không Smart mà ĐẸP cả, nếu không Smart thì phải XẤU. Tôi mua TV Smart+ĐẸP+Wifi+Internet về, nhưng không dùng Smart+Wifi+Internet mà dùng Android Box, xem hình ảnh và âm thanh say luôn.

ducnguyen1808

Bác thương gia nào ở Sài Gòn báo giá em 48w700c, nếu được CN này rước em về dinh.

Bên trên