Tư vấn - Trao đổi - Chia sẻ về nhiếp ảnh của HD Nha Trang.

kieu chinh

Re: Ðề: Tư vấn - Trao đổi - Chia sẻ về nhiếp ảnh của HD Nha Trang.

chụp gì núp lùm thế.
Để đám lau sậy che hết vẻ đẹp của mẫu :D

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: Tư vấn - Trao đổi - Chia sẻ về nhiếp ảnh của HD Nha Trang.

Xin lỗi mem bbdk2011 !!

Mẫu: 200G

xenolala

Well-Known Member

nhìn cái đầu thì nhô về phía trước (giống như cắt cái mặt ghép vào) còn cái tay thì dính vào trong màn đen phía sau ( gọi là "bắc rao" gì đó), nhìn như tay giả,

nhìn cái đầu thì nhô về phía trước (giống như cắt cái mặt ghép vào) còn cái tay thì dính vào trong màn đen phía sau ( gọi là "bắc rao" gì đó), nhìn như tay giả,

Vậy là khen anh chụp hình 2D mà coi thấy 3D luôn đó hả ??=))

Thử trên phờ lích

SiSi1 by Ngao du son thuy, on Flickr

Chỉnh sửa lần cuối:

seant

Member
2 hình là 1 mà tải trên 2 web khác nhau àh bác? Nếu thế thì em thấy hình trên Flick đẹp hơn Photobucket đấy! Màu sắc đậm đà hơn, sâu hơn!

policeman9000

e í có cái áo màu xanh xanh đẹp nhỉ :))

2 hình là 1 mà tải trên 2 web khác nhau àh bác? Nếu thế thì em thấy hình trên Flick đẹp hơn Photobucket đấy! Màu sắc đậm đà hơn, sâu hơn!

Đúng rồi em ! Flick cho up có 300M muốn thêm phải trả tiền mà :) - Photobucket mà trả tiền hình cũng chất lượng hơn thì phải !

e í có cái áo màu xanh xanh đẹp nhỉ :))

Mắt con trai - Tai con gái =))

Mắt kinh thật, Vina Soi group đây:D

Mắt CA mà ! Bằng mọi cách phải nhìn cho thấy được sự việc có thể sẽ gây ra phạm tội =))

cái "nilon" của pác ý soi , chứ "calon" nó đâu có bị màu xanh như thế :)) hớ hớ

Ni Lông thiên vàng em ơi - Cà Nông mới thiên xanh em ạ !

Anh ngaodu ơi cái tấm quậy sao cái mắt cá chân trái của cô người mẫu nhìn kỳ vậy anh ???

Chắc dư âm của ngày hôm trước mẫu ăn món Lẩu đèn pha :)

Mấy lão khoái chém hình có mẫu này em post thêm nhé !

Xóa Phông

Antishock

Member

@A.Ngaodusonthuy: màu mè tím tái chán quá anh ạ, theo em là hổng đẹp. Chụp mẫu teen thì em cứ rực rỡ sắc màu thế này mới khoái, he he:

Màu mè ok , khoảng khắc ok . Nhưng phông nền như vậy thì anh nghĩ nên chỉnh khẩu lại , góc chụp anh nghĩ nên qua phải chút để giảm bớt những cái vượt quá sự mũm mĩm của mẫu :) hên xui còn có thể tao thêm độ hút cho tấm hình :)

ps : Nói thì nói vậy thôi , còn làm thì khó lắm nhỉ ! Anh cũng chưa thực sự bằng lòng với tấm hình nào của mình chụp cả =))
A sẽ chú ý đến màu sắc khi chụp teen hơn thanks em nhiều ! Chắc tại thói quen anh cứ thích cái kiểu màu bẩn bẩn :)

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Tạm thời quên "mẫu" chút xíu nhen! Với hình ảnh phong cảnh HDR " bánh mì "khô" " :

SHERETON_HDR của loto2011, trên Flickr

Tạm thời quên "mẫu" chút xíu nhen! Với hình ảnh phong cảnh HDR " bánh mì "khô" " :

Anh chụp bằng ống nào vậy ?

Ý kiến của em : Anh để bầu trời phía trên rộng hơn + làm lại mây phía phải màn hình và cho màu đậm lên chút nữa là ok !

digikni

Well-Known Member

lâu lâu ta mới chụp một lần

saibon

Active Member

Mẫu dễ thương !!!! ^_^_^_^

Nhưng quần áo chưa tương xứng với mẫu, tóc tai gọn thêm tí nữa, cái lắc kia màu vàng thì đẹp hơn, vote ban cho chủ của mẫu, chưa chăm sóc mẫu tốt,

+1 BANNED chủ mẫu.
+1 VOTE mẫu dễ thương :))

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Mẫu dễ thương !!!! ^_^_^_^

Nhưng quần áo chưa tương xứng với mẫu, tóc tai gọn thêm tí nữa, cái lắc kia màu vàng thì đẹp hơn, vote ban cho chủ của mẫu, chưa chăm sóc mẫu tốt,

+1 BANNED chủ mẫu.
+1 VOTE mẫu dễ thương :))

" Cái lắc kia màu vàng thì đẹp hơn ! ". Cái lắc màu vàng đó chứ! Chỉ tại " thợ " chụp không biết ps " flare lắc vàng cho ảo tung chảo lun!!!!he.he.....

Bên trên