Tư vấn: X900F - NU8000 - C7T

Carrot

Member
Dạ em xin chào các anh chị. Em đang muốn mua 2 chiếc TV hiện em đang phân vẫn giữa 3 mẫu X900F - NU8000 - C7T nên mong anh em tư vấn hộ em ạ.

Mong muốn của em là:
+2 TV 2 hãng khác nhau (em sẽ được 2 trải nghiệm khác nhau :D )
+Các anh chị có thể tư vấn cho em những sản phẩm khác cùng tầm giá và kích thước(55,65) với ạ.
+Giá cả các size 55,65 cho cả 3 mã hàng trên.

Em xin chân thành cảm ơn các anh chị. Em ở Buôn Ma Thuột ạ.

asinvn

Member
Dạ em xin chào các anh chị. Em đang muốn mua 2 chiếc TV hiện em đang phân vẫn giữa 3 mẫu X900F - NU8000 - C7T nên mong anh em tư vấn hộ em ạ.

Mong muốn của em là:
+2 TV 2 hãng khác nhau (em sẽ được 2 trải nghiệm khác nhau :D )
+Các anh chị có thể tư vấn cho em những sản phẩm khác cùng tầm giá và kích thước(55,65) với ạ.
+Giá cả các size 55,65 cho cả 3 mã hàng trên.

Em xin chân thành cảm ơn các anh chị. Em ở Buôn Ma Thuột ạ.

Có thế thấy đồng hương nghi "trúng cà" ;) nên khá rủng rỉnh và cũng đã soi lựa kha khá rồi. Chơi LED xúc Sony dòng X9000 cày 24/7 mọi thể loại, nước ngoài vote nó best buy (kinh nghiệm test nhiều 49-55 X9000E, dòng F mới chưa có xèng xài ko ý kiến). OLED thì LG C7T đang có giá tốt (nghe nói hơi thua A8F motion và upscale 4K nhưng mềnh coi tivi kênh thường + bóng bánh quá đẹp với mắt bồ câu của mềnh, coi mấy cái kênh cáp củi SCTV mà nó cũng mượt pà thím), nhưng viền và đế thua model C6T (C6 upscale thua C7), chống chỉ định nhà nuôi mèo vì nó mỏng dánh mà chân không vững, nên mua đế treo tường. SS 2018 ko biết chất lượng sao nhưng đắt là chắc, né nó đê :p

Tầm 70 chai tổng thiệt hại nếu về SG lấy. Lên coi/đặt hàng ở dienmayso8 Q8 chở qua Q5 nhà xe Thu Đức hay mấy chành ở đông hưng thuận Q12 (muadienmay.vn hay ngô gia gì gì ko nhớ rõ) đón xe Kumhô hay Anh Khoa đón khách QL1A giao Tô Ký gần CV phần mềm Quang Trung. Chơi thêm loa thanh HT3/SH8/SJ8 cho máu vì X9000E lẫn C6/C7 loa chỉ mỗi ồn!

Carrot

Member
Có thế thấy đồng hương nghi "trúng cà" ;) nên khá rủng rỉnh và cũng đã soi lựa kha khá rồi. Chơi LED xúc Sony dòng X9000 cày 24/7 mọi thể loại, nước ngoài vote nó best buy (kinh nghiệm test nhiều 49-55 X9000E, dòng F mới chưa có xèng xài ko ý kiến). OLED thì LG C7T đang có giá tốt (nghe nói hơi thua A8F motion và upscale 4K nhưng mềnh coi tivi kênh thường + bóng bánh quá đẹp với mắt bồ câu của mềnh, coi mấy cái kênh cáp củi SCTV mà nó cũng mượt pà thím), nhưng viền và đế thua model C6T (C6 upscale thua C7), chống chỉ định nhà nuôi mèo vì nó mỏng dánh mà chân không vững, nên mua đế treo tường. SS 2018 ko biết chất lượng sao nhưng đắt là chắc, né nó đê :p

Tầm 70 chai tổng thiệt hại nếu về SG lấy. Lên coi/đặt hàng ở dienmayso8 Q8 chở qua Q5 nhà xe Thu Đức hay mấy chành ở đông hưng thuận Q12 (muadienmay.vn hay ngô gia gì gì ko nhớ rõ) đón xe Kumhô hay Anh Khoa đón khách QL1A giao Tô Ký gần CV phần mềm Quang Trung. Chơi thêm loa thanh HT3/SH8/SJ8 cho máu vì X9000E lẫn C6/C7 loa chỉ mỗi ồn!

Dạ em cảm ơn bác. Em vừa ra Nguyễn Kim xem thì thấy mẫu nào cũng ổn. Em nghiêng về X900F và C7 hơn ạ. Chắc em cố mua 65" cả 2 cho thích.

Em mua thương gia thôi ạ,bên bác nào báo giá hợp lý thì em mua ủng hộ ngay 1 cặp :D

Haha,giá cà và giá tiêu rớt thê thảm bác ơi. Em bán bò để sắm TV đó :v

C7T giá quá tốt so với những gì nó mang lại

Dạ em cảm ơn bác ạ.

Em có ra Nguyễn Kim xem thì thấy C7T đẹp quá,màu đen thì đen thui :x

kimkedo

Active Member
con X9000F ko biết có bị bệnh motion judder giống x9000e mấy thánh đã test ko ?
Còn 2 em oled 55inch C7 với C8 giá hơn 29 và hơn 37tr....ko hiểu sao giá so với siêu thị lại chênh nhiều đến vậy...
siêu thị bán 55C7 trừ KM còn hơn 37tr chênh bên ngoài 8tr
55C8 trừ KM còn hơn 44tr chênh bên ngoài 7tr

nexus9x

Well-Known Member
con X9000F ko biết có bị bệnh motion judder giống x9000e mấy thánh đã test ko ?
Còn 2 em oled 55inch C7 với C8 giá hơn 29 và hơn 37tr....ko hiểu sao giá so với siêu thị lại chênh nhiều đến vậy...
siêu thị bán 55C7 trừ KM còn hơn 37tr chênh bên ngoài 8tr
55C8 trừ KM còn hơn 44tr chênh bên ngoài 7tr
Chi phí thuê mặt bằng, mar, chi trả nhân viên...vv + lãi thôi bác. Có gì lạ lắm đâu

Jasonleung

Active Member
e bên cty đm số 8.a ll sđt hoặc kết bạn zalo 0909675241 bên e sẽ để giá tót cho a. hàng mới nguyên kiện và bảo hành chính hãng.thank a

Bên trên