Tương lai buồn của Fshare các uploader trung thành với FS phải đi đâu?

protri

Well-Known Member
Ðề: Tương lai buồn của Fshare các uploader trung thành với FS phải đi đâu?

Mình vẫn khoái fshare hơn^^

Supporter

Fshare đã thay đổi chính sách lưu giữ file, không biết tương lai của các uploader vẫn trung thành với FS sẽ đi đâu. Vẫn biết luật có sủa đổi nhưng sửa kiểu này thì nản quá. ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Đây là do bác hiểu sai chính sách nhé!
Nếu tài khoản bạn còn VIP thì 50 GB đảm bảo không bao giờ ra đi, còn khi tài khoản hết vip thì 50 GB có được còn là đảm bảo nữa không?

Khốn thật! Tôi đi thuê nhà, hợp đồng 1 năm, tiền đã trả đủ nhưng nếu trong 30 ngày tôi không có khách đến thăm thì đồ đạc của tôi sẽ bị quẳng ra ngoài?? Fshare coi khác hàng là cái gì vậy? Tẩy chay nó đi, chẳng lẽ cả Việt Nam này chỉ có FPT?

Bác hiểu sai chính sách nhé! Đối với tài khoản VIP thì 50 GB đảm bảo sẽ không bao giờ bị xóa, khi hết vip thì 50 GB kia trở thành không đảm bảo và sẽ bị xóa file theo chính sách.
3 acc, mỗi acc 49g giờ tạch hết rồi, pó tay chẳng hiểu cái DLĐB đó nữa

Bác cho mình tên tk để mình gửi hỗ trợ kiểm tra nhé!
Cái dung lượng đảm bảo chỉ là cái trò hề rẻ tiền mà thôi, nó muốn xóa là nó xóa. Có file mình up lên DLĐB mà có 14 ngày là nó die.......

P/S: theo mình biết dc 1 tizo thì Fshare sắp đi theo con đường mà các DV chia sẻ file hay làm đó là bán thêm DLĐB > thu thêm tiền........

mới mất hơn 1TB data đảm bảo

chính thức bỏ hẳn fs,chuyển sang mega

50GB lưu trữ đảm bảo cái gì chứ , vừa bị del hết file mặc dù up trong vùng đảm bảo 50GB đây , tk vẫn còn hạn , vkl fshare =)) . dù sao bọn này ngày xưa là mega 1280 cũng 1 lần bỏ bê khách hàng , khiến mọi ng thất vọng 1 lần rồi , ko xin lỗi gì cả. nói chung ác cảm cmnr

Bị xóa 90% file, tính ra gần ngàn bộ chứ chẳng ít. Xóa hết thế này thì anh em đình công không upload gì nữa đi >:)

Chứ vẫn tiếp tục thì nó càng thở phào và hành cả uploader lẫn downloader tiếp thôi. Đoàn kết thì mới chiến được. Mình nghỉ nửa tháng rồi, khỏe vãi.

Các bác nào bị xóa file cho mình tên tk để mình gửi hỗ trợ kiểm tra nhé!

phimhd2014

Bác hiểu sai chính sách nhé! Đối với tài khoản VIP thì 50 GB đảm bảo sẽ không bao giờ bị xóa, khi hết vip thì 50 GB kia trở thành không đảm bảo và sẽ bị xóa file theo chính sách.

Các bác nào bị xóa file cho mình tên tk để mình gửi hỗ trợ kiểm tra nhé!

À ra là thế, mình hiểu rồi :)

Hóa ra trước nay uploader chúng ta phải "mang ơn" Fshare các bác à, vì Fshare đã ưu ái thực hiện chính sách chui, không xóa file DLĐB của chúng ta sau khi hết VIP, dù điều này là trái với luật lệ như bạn support đã nêu.

"Cảm ơn" Fshare vì đã tạo 1 hoang tưởng lâu dài cho uploader nhé, là chỉ cần up lên DLĐB thì dù có hết VIP cũng không bị xóa. Giờ sau khi đã có nguồn phim dồi dào, họ đã thực thi đúng với chính sách, khiến chúng ta bừng tỉnh, trở lại thực tại thôi các bác.

ladykillah_rc

Well-Known Member

cái này gọi là ép phải share :v

invisible9x

Táo Tàu

Chính sách thế này thì ai dám chơi với Fshare

pinochio

Active Member

cho em hỏi mạng fpt có limt băng thông kênh này không?
Nó là host nước ngoài, tùy thuộc gói cước bạn dùng, nhưng tốc độ không thể như server trong nước được

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Nó là host nước ngoài, tùy thuộc gói cước bạn dùng, nhưng tốc độ không thể như server trong nước được
Bác chỉnh số connect phần upload, download lên cao là xong ngay mà.

henryduc96

SuperHD Internal HDBits
mình cũng vậy nè lưu trữ 50gb đảm bảo xong giờ xem lại thì biến mất tiêu ko hỉu nổi lun ??
P/s: mình bị tới 4 acc :((

coduocgidau

Uploader

Sắp tới ngày Cá Tháng Tư rồi , Em xin đào mộ cái :p

seagate123

Member

em vần xài Fshare bình thường mà các bác?

hanhly9293

Khốn thật! Tôi đi thuê nhà, hợp đồng 1 năm, tiền đã trả đủ nhưng nếu trong 30 ngày tôi không có khách đến thăm thì đồ đạc của tôi sẽ bị quẳng ra ngoài?? Fshare coi khác hàng là cái gì vậy? Tẩy chay nó đi, chẳng lẽ cả Việt Nam này chỉ có FPT?

em cũng mới mua cái thẻ VIP :(

Bên trên