Tuyển chuyên viên tin tức cho HDvietnam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Tuyển chuyên viên tin tức cho HDvietnam

bây giờ mới đọc thớt này :X đang dịch rồi. đc 3 bài rồi :( hjx, phải dịch cả 5 bài hả bác?

ToRuong

Đi ngủ, mai mong nhận được mail của bác Sym, heheheh

symphony

Well-Known Member
Hiện nhóm tin đã tuyển xong chuyên viên tin tức mới, bạn trúng tuyển đã nhận được email hồi đáp và nhóm tin xin dừng việc tuyển người tại đây.

Cám ơn tất cả các bạn đã quan tâm, thay mặt nhóm chuyên viên tin tức xin hứa sẽ luôn làm tròn bổn phận để xây dựng diễn đàn HDvietnam ngày càng vững mạnh hơn.

vincle

Hiện nhóm tin đã tuyển xong chuyên viên tin tức mới, bạn trúng tuyển đã nhận được email hồi đáp và nhóm tin xin dừng việc tuyển người tại đây.

Cám ơn tất cả các bạn đã quan tâm, thay mặt nhóm chuyên viên tin tức xin hứa sẽ luôn làm tròn bổn phận để xây dựng diễn đàn HDvietnam ngày càng vững mạnh hơn.
KO đăng bài test cho a e chiêm ngưỡng à bác =P~

soildsnake

Active Member

Có ưu tiên nữ ak a Sym. thế thì để e thử nấu 1 bài xem trình của trình tới đâu. Bít đâu lỡ đc anh Sym thương tình nhận thì sao nhỉ

symphony

Well-Known Member
Re: Ðề: Tuyển chuyên viên tin tức cho HDvietnam

Có ưu tiên nữ ak a Sym. thế thì để e thử nấu 1 bài xem trình của trình tới đâu. Bít đâu lỡ đc anh Sym thương tình nhận thì sao nhỉ

"Tận cùng của sự ngu dốt là đối xử tốt với người khác"

Đùa chứ đã chốt sổ rồi bạn ạ. Hẹn mọi người lần sau vậy :)

thienanh

Active Member

Diễn đàn sắp nâng cấp rồi, thông tin nhiều mà để trang Home như bây giờ thấy không thuận mắt lắm :)

tienlequoc

Well-Known Member
Thích săn tin. Nhưng không thích bị gò bó về việc phải săn bao nhiêu tin 1 ngày. Nên cứ làm dân thường, lâu lâu thấy tin gì hay thì post.

vntp2k

Member

Từ lúc đăng cái topic này mình thấy lượng tin cập nhật lên trang chủ nhiều và nhanh hơn hẳn ấy nhỉ :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên