Tuyển kỹ thuật viên cho HDvietnam.com

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
HDvietnam đang cần tuyển người vào vị trí hỗ trợ kỹ thuật.

BQT đã tạo một mẫu Đơn ứng tuyển để chúng ta điền vào. Mời anh chị em vào link sau để đăng ký ứng tuyển:

Mã:
 http://www.hdvietnam.com/diendan/application-forms.php?appid=1

Xin lưu ý:

1. Đăng ký theo mẫu đơn mới là ứng tuyển hợp lệ.
2. Topic này dùng để trao đổi, giải đáp mọi thắc mắc về việc ứng tuyển cũng như công việc Kỹ thuật viên diễn đàn.

Xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

youngj

Well-Known Member
Ðề: Tuyển kỹ thuật viên cho HDvietnam.com

Tiếc là php, nếu là DOT NET thì tham gia liền...

chip8xvn

Active Member

Em cũng có nền tảng về PHP, MySQL nhưng chưa có điều kiện tham gia các dự án lớn.Lương không phải vấn đề và thời gian có hơi ít.Em có thể tham gia để nâng cao kinh nghiệm không anh :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

Sau mấy ngày đóng cửa để nâng cấp, nhận ngay được tin này, không biết em có "giúp" được gì không nhỉ? Hjhj

scotty

Well-Known Member

Các bác đã có vọc qua vB thì cứ việc đăng ký theo form của BQT nhé, mất chưa đến 1 phút là xong thôi mà :D

vu_vantien

Well-Known Member

Mình có chút góp ý với coder & đội ngũ kĩ thuật viên của 4r:
- Mấy cái thẻ cũ nhờ bạn giữ lại ko hiển thị bị lỗi hết: DBOX, DOWNBOX & DOWNLOAD nên xài chung 1 khung Download cũ.
- Thời gian bảo trì quá dài, thông báo cần cụ thể chính xác hơn (lần bảo trì trước thông báo là "vui lòng chờ vài phút" và thực tế là gần 2 ngày.
- Khung bài viết trả lời nhanh lúc trước hơi sơ sài, hiện tại thì tạm đủ dùng.
- Vẫn bị hiện tượng duplicate bài khi server quá tải.
- Thiếu chức năng xóa bài viết, khi bị duplicate bài dễ bị ăn banned :p
=> Mong bạn nào apply vào vị trí kĩ thuât viên thì lưu ý giùm mấy điều trên, post cái này ở đây hơi lạc đề nếu quản trị viên diễn đàn thấy ko phù hợp có thể xóa.
Ngoài ra e có chút thắc mắc (chưa thấy bác Chip đề cập ở đây và trong mẫu đơn đăng kí) về thời gian cộng tác, full-time, part time hay tùy thời gian rảnh (Cái này cần thiết với các a e đang công tác ở 1 đơn vị khác nhưng vẫn muốn cộng tác với forum).
Thanks and best regards.

beoandlun

Có nghịch, có biết php, có biết sql nhưng chưa đủ trình độ nên... không dám đăng ký. Mong bác nào thực sự mình có năng lực thì đăng ký nhé :p

bancanmuagi

Active Member

đã đăng ký mà chưa thấy tin tức gì :(. các bác có thể test với trình độ e mà :(|)

kieukha

Active Member

Nói biết thì chắc ở đây cũng nhiều người biết, làm 4r = Vbb thì cũng nhiều nhưng để nhận thì nhiều bạn cũng chưa dám! ^^ Nếu có vài người hỗ trợ lẫn nhau thì tốt hơn! Mình nghĩ khoảng 2 hoặc 3 người là tốt!

tungnv

Active Member

Mình cũng đã dùng VBB và hiện cũng đang quản trị 2 site. (1 CMS và 1 Forum). Mỗi thứ biết chút ít nhưng cũng đã đăng ký theo form của BQT. Hy vọng sẽ giúp được chút gì đó vì đam mê chung của mọi người! Thanks

nguyenvuongvu

Đăng ký mà ở xa thì sao đây ta ,em cũng có vọc vbb ,giờ đang học tiếp sql đây !! thấy4rum chúng ta mới nâng cấp thêm cái mod thumbn,mod thanks+biểu tượng mới ... đẹp !

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhdia

Những bạn nào mới và đang tìm hiểu về vBulletin thì kéo xuống footer của HDVietnam nhé. Nó sẽ giúp ích rất nhiều cho các bạn :)

vblog_biz

Well-Known Member

Một diễn đàn lớn cỡ như HD Việt Nam .... Sử dụng quá nhiều mod thì dẫn đến lỗi là bình thường. Nhiều chức năng thì tốt nhưng lại có cái hại của nó

Đăng ký tham gia develop, các bạn muốn làm tốt phải đc giao thông tin hosting để có thể connect khi cần . Mà như thế lại quá nguy hiểm với cả diễn đàn .

Em nghĩ các bác Admin nên cân nhắc ... Tốt nhất thuê hẳn 1 công ty hoặc team nào đó chuyên về VBB để cho họ làm, như thế tốt hơn ý !

Mong mấy pác tổng sớm ổn định cho em nhờ .... Diễn đàn giờ 1 ngày 24 tiếng ... mất toi 18 tiếng Down thì toi sớm :(

scotty

Well-Known Member

Cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm tham gia.

BQT đã kết thúc công việc chọn lựa ứng viên. Rất mong bạn thông cảm nếu như không nhận được tin tức liên lạc từ BQT. Chúng tôi vẫn bảo lưu hồ sơ của các bạn và sẽ có dịp BQT nhờ đến các bạn.

Topic xin đóng lại.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên