ỨNG DỤNG ANDROID DÀNH HD 900B VÀ CÀI ĐẶT

hd360sg

Ðề: ỨNG DỤNG ANDROID DÀNH HD 900B VÀ CÀI ĐẶT

HI hiện tại thì chưa có cách nào cài flash cho các đầu HD chạy chip realtek 1186 cả bác à.

chienhvn

Member

Mình làm đúng như hướng dẫn. Lần đầu cài được soft vào Android của HD900B, nhưng sao những lần sau không được. Vào mnt, vẫn cứ báo thư mục rỗng, mặc dù mình format, rồi chép tới chép lui các apk vào USB rồi.... Mong được hướng dẫn..

Cái này có app HDViet và sopcast không bác ơi?

meocon

Well-Known Member

Mình làm đúng như hướng dẫn. Lần đầu cài được soft vào Android của HD900B, nhưng sao những lần sau không được. Vào mnt, vẫn cứ báo thư mục rỗng, mặc dù mình format, rồi chép tới chép lui các apk vào USB rồi.... Mong được hướng dẫn..

E vẫn làm được mà ta , chưa gặp trường hợp này

Cái này có app HDViet và sopcast không bác ơi?

ko dc a nhá : HDViet và sopcast

hdtamtn

Member

con này có nâng cấp được lên Android 4.0 không nhỉ ???????????????

dotuananh22

bác chủ thớt cho em hỏi chút em dùng đầu 910b khi cắm usb vào đến bước C. Chọn mục OI File Manager -->Click nút mnt (gần biểu tượng ngôi nhà) -->usbmounts -->sdb1 đã ...vào và chẳng thấy 1 file apk nào đã giải nén

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: ỨNG DỤNG ANDROID DÀNH HD 900B VÀ CÀI ĐẶT

bác chủ thớt cho em hỏi chút em dùng đầu 910b khi cắm usb vào đến bước C. Chọn mục OI File Manager -->Click nút mnt (gần biểu tượng ngôi nhà) -->usbmounts -->sdb1 đã ...vào và chẳng thấy 1 file apk nào đã giải nén

TH này mình chưa gặp , bạn thử kt lại USB có file trong đó chưa

blueband

Cho mình hỏi các ứng dụng này dùng được ở HDP Imax i18d ko các bác ? Xin cảm ơn trước.

dotuananh22

Re: Ðề: Re: ỨNG DỤNG ANDROID DÀNH HD 900B VÀ CÀI ĐẶT

em đã kiểm tra .và coppy file apk lên 1 cái SD card co thấy file nhưng ko thể setup được nó .

Bên trên