[ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk cho Android - Cập nhật IOS

lqkntvn

Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

BSB chuyển bị phát hành Beta 9 (cho cả Android , IOS (JB), Windows, MacOS). Bao gồm cả app remote, cài trên Android và IOS(JB).

lqkntvn

Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

AE nào đang dùng IOS (Iphone, Ipad, Ipod ...) đã JB test giúp app BSB giúp ae coder nhé. Mình đã test chạy OK trên IOS 9.0.2.
Chú ý: Phải cài Appsync trước nhé.
Mọi ý kiến đóng góp tại đây.
Link download: http://4all.vn/BSB_IOS.zip

tienlequoc

Well-Known Member

hic có bản cho IOS rồi mà ko có Ipad để thử???

12o0n3y

Member

1. Số thứ tự:
2. Tên tài khoản BSB: 12o0n3y

Đã share và like: https://facebook.com/letienanh

Chờ phản hồi từ ad :D

duytanltl

Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Cập nhật IOS

Bản chính thức rồi nhưng vẫn phập phù, chưa chuyên nghiệp, ứng dung chưa lọc các chương trình có thể xem được đưa ra để lựa chọn, nhiều phim hoặc TV không xem được nhưng vẫn add trong menu, muốn xem phải mò gần chết. Ví dụ, xem phim thì phải mò trong các Vip movie, xem TV thì phải mò trong các menu phụ, phiền quá....

lqkntvn

Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Cập nhật IOS

Bản chính thức rồi nhưng vẫn phập phù, chưa chuyên nghiệp, ứng dung chưa lọc các chương trình có thể xem được đưa ra để lựa chọn, nhiều phim hoặc TV không xem được nhưng vẫn add trong menu, muốn xem phải mò gần chết. Ví dụ, xem phim thì phải mò trong các Vip movie, xem TV thì phải mò trong các menu phụ, phiền quá....

Bạn nhấn số trên remote xem cho nhanh. Vì nó đã lọc sẵn. Giống xem trên TV

lqkntvn

Member

Chào bạn Tiên: Xin được đăng ký điểm thưởng
1. Số thứ tự:
2. Tên tài khoản BSB: thao1975
3. Đã share và like: https://www.facebook.com/bsbsmartrelax/
4. Địa chỉ mail: [email protected]
Cảm ơn bạn!
Đã chuyển điểm cho bạn. Vào web nâng cấp vip nhé. Cho mình biết cảm nhận của bạn

Đã like và share bác Tiến cho em xin điể m dùng thử với.acc:huanphamhd
Mail:[email protected]

Thao1975

Member

Đã chuyển điểm cho bạn. Vào web nâng cấp vip nhé. Cho mình biết cảm nhận của bạn

Chào bạn lq, xin cám ơn bạn đã cho xem thử, mình test sơ qua thấy mục nghe nhạc lossless thì thấy khác hẳn lossless các app khác mà mình đã nghe, nghe như đĩa rất hay các nhạc cụ tách bạch rõ và tiếng bass nghe ấm, mềm nhưng k khô...
Còn phim minh xem qua khoảng 2 phút thấy chất lượng tốt, xem sd thì k kém hơn mấy.
Nhưng còn vấn đề này:
Mới đầu và những lần sau vào xem, đến giao diện chính thấy hiện lên nhưng góc bên phải dưới màn hình hiện dòng chữ '' đang tiến hành " cứ quay tròn mãi k click vào các mục đc. Mình ấn nút return ( nút thoát ) thì mới click vào các mục được.
Mình dùng đầu Q10IV mạng FPT cáp quang 22mb

Thao1975

Member

Từ 11h sáng nay đến giờ này ko xem được ca nhạc, máy báo đến 10% thì đơ ra ko thoát ra được, nếu ko xem ca nhạc mà xem phim thì k bị.

lqkntvn

Member

Từ 11h sáng nay đến giờ này ko xem được ca nhạc, máy báo đến 10% thì đơ ra ko thoát ra được, nếu ko xem ca nhạc mà xem phim thì k bị.

Bạn dùng app or KODI

lqkntvn

Member

Chào bạn lq, xin cám ơn bạn đã cho xem thử, mình test sơ qua thấy mục nghe nhạc lossless thì thấy khác hẳn lossless các app khác mà mình đã nghe, nghe như đĩa rất hay các nhạc cụ tách bạch rõ và tiếng bass nghe ấm, mềm nhưng k khô...
Còn phim minh xem qua khoảng 2 phút thấy chất lượng tốt, xem sd thì k kém hơn mấy.
Nhưng còn vấn đề này:
Mới đầu và những lần sau vào xem, đến giao diện chính thấy hiện lên nhưng góc bên phải dưới màn hình hiện dòng chữ '' đang tiến hành " cứ quay tròn mãi k click vào các mục đc. Mình ấn nút return ( nút thoát ) thì mới click vào các mục được.
Mình dùng đầu Q10IV mạng FPT cáp quang 22mb
Bạn đang dùng addon (KODI) thì phải tạo shortcut cho Addon ra màn hình Video của KODI và chạy qua Shortcut này là ko còn bị lỗi đang tiến hành nữa

lqkntvn

Member

Tớ dùng bản KODI cài sẵn 16.0 của itvplus, thậm chí gỡ kodi cài lại vẫn thế, xem ca nhạc vào rất lâu khoảng 1,2 phút
Bạn thử dùng app thế nào?

Bên trên